Trang 47 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 37454647
Kết quả 461 đến 466 của 466

Chủ đề: Hỏi đáp GMS

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Cho xem ảnh bạn ơi.
    Mà bạn đã fake ip chơi chưa?

Trích dẫn Gửi bởi thanhdang270497 Xem bài viết
    Mình gặp phải cái lỗi...mình vào được game rồi nhưng lại không tạo được nhân vật mới, giờ phải làm thế nào hả chủ topic
    Bạn xem account còn slot tạo nhân vật ko. Xem thêm class bạn muốn tạo có đang bị NX tạm đóng ko nhé.

Mình vào = Nexon Launcher tới lúc vào game chọn sever bị lỗi has stopped có ai biết fix lỗi này ko chỉ mình với

Trích dẫn Gửi bởi tinhlun1997 Xem bài viết
    Mình vào = Nexon Launcher tới lúc vào game chọn sever bị lỗi has stopped có ai biết fix lỗi này ko chỉ mình với
    Có ảnh chụp ko bạn?
    Mà nên dùng Launcher trong thư mục cài game bạn ạ. Ko nên dùng Nexon Launcher

5. Các bác cho em hỏi bây giờ fake IP bằng phần mềm nào là tốt nhất vậy ạ ? Em đã thử fake IP bằng rất nhiều soft ( như HSS,private tunnel , softether,betternet,windscribe,...) nhưng không cái nào được ạ . Mong có bác nào rành về fake IP giúp đỡ ạ ^^

chuyện là mình bỏ game khá lâu r (công việc riêng nên game phù hợp). h thì tự nhiên muốn quay lại tuổi thơ nên chơi lại (chắc 1 2 tháng xem sao đã). cũng vào game dc 1 ngày r G Viet ko ai onl, pm V vs Bo thi ko dc (chắc đổi tên r). H G nào ở galicia còn hoạt động vậy, có change wa sv dc ko, dc thì change qua sv nào?????

Trang 47 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 37454647