Trang 14 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 466

Chủ đề: Hỏi đáp GMS

Trích dẫn Gửi bởi zsulie Xem bài viết
    Cho mình hỏi có cách nào không fake ip mà vẫn chơi được không?
    có 1 cách là bạn mua 1 acc ko fake về và có 1 bạn bán vs giá 400k/1 acc trong topic này

Tính hỏi có cách chơi k fake ip để đở lag vs lụm đồ lẹ hơn . phải mua thì thôi ...

Cho mình hỏi có cách nào không fake ip mà vẫn chơi được không?
    có 2 cách mà chỉ còn 1 cách khả dụng thôi, cách 1 là phải tạo account từ năm 2008 (hay trước 2008 gì đó ko nhớ rõ), còn cách 2 là mua account đã tạo trước năm 2008

---------- Post added at 02:48 PM ---------- Previous post was at 02:47 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi hdthdt Xem bài viết
    Thanks đã góp ý. Mình tạo nv trong Cygnus Knight, lên level 10 thì chọn Job, nhưng ko chọn đc Blaze Wizard (npc Oz ấy mà). Mà Adventure là gì?
    tự trải/thử nghiệm sẽ hay hơn là giải thích, tại có giải thích cũng ko có cách nào diễn đạt cho dễ hiểu =]]]

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

Tính hỏi có cách chơi k fake ip để đở lag vs lụm đồ lẹ hơn . phải mua thì thôi ...
    à à còn đó, qua mấy nước mà nexon ko ban IP thì chơi đc liền mà ko cần fake IP

Vậy cho mình hỏi có cách nào làm giảm lag không bạn ?

có, nhưng gọi là "mẹo vặt" thì đúng hơn.

Sau khi fake ip xong, nếu log vào mà vẫn lag thì log out ra, fake lại ip khác

=> do mỗi lần fake ip thì máy bạn sẽ kết nối đến 1 máy chủ khác nhau của AOL => nếu máy chủ đó có quá nhiều người kết nối thì nó sẽ chậm, còn nếu máy chủ có ít người kết nối đến thì tốc độ sẽ tăng lên được 1 chút . Tuy nhiên chỉ đỡ hơn thôi chứ không chạy ngon như khi kết nối trực tiếp.

Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    có 2 cách mà chỉ còn 1 cách khả dụng thôi, cách 1 là phải tạo account từ năm 2008 (hay trước 2008 gì đó ko nhớ rõ), còn cách 2 là mua account đã tạo trước năm 2008
    1. Chính xác là account được tạo trước ngày 25/06/2008
    2. Bổ sung thêm 1 cách nữa đó là thuê một host đặt ở US, sau đó cài GMS lên đó mà chơi

Bạn kiếm soft nào mà reduce Ping ấy, hiệu quả vô cùng. Vừa ffake đc IP vừa giảm delay

cái nào cũng có thuận lợi với bất lợi thôi, mua acc thì bất lợi là phải bỏ tiền, thuận lợi là chơi ko cần fake ip. Ko mua acc thì thuận lợi là ko cần phải tốn tiền, bất lợi là phải chịu khó fake ip và chịu khó bị lag chút, còn software chỉ là hỗ trợ giảm 1 phần nhỏ chứ ko phải ko bị lag hoàn toàn như khi chơi acc ko cần fake ip đâu, mà software nào cũng có lúc chạy tốt có lúc chạy ko tốt hết thôi. Vi thế, ko fund thì cũng ko thể nào đòi hỏi như có fund đc

hoặc có 1 cách, đó là biến không fund thành fund => kiếm thật nhiều meso trong game đổi thành cash rồi mua acc

Trích dẫn Gửi bởi msmerchant Xem bài viết
    hoặc có 1 cách, đó là biến không fund thành fund => kiếm thật nhiều meso trong game đổi thành cash rồi mua acc
    nếu ý fund ở đây là bỏ thẳng VND vào thì đây =]]] hiểu rồi hen
    còn cái cách ko phải bỏ thẳng VND liệt kê ở trên thì 90% ko khả thi đối với 1 newbie, muốn kiếm thật nhiều meso thì mỗi ngày cũng phải gần 24/24 dạo fm kiếm đồ rẻ bán lại, nếu ko khả năng tự make hoặc mới chơi chưa có gì hết, liệt kê ra thì dài dòng lắm, đi check giá fm cũng phải 5 - 7 ngày để nhớ hầu hết giá của mọi stuffs, mà nói chứ mới chơi vào cũng ko có vốn thì cũng ko làm ăn gì, chỉ có nước quất lên 180 rồi đi mấy con boss kiếm cái gì đó rồi bán mới lấy vốn, nói chung mới chơi chưa có với chưa biết gì mà muốn đạt tới bán meso cho nước ngoài lấy USD hay EUD thì cũng khoảng 3 - 4 năm =]]], còn bán meso cho Vietnamese thì 2 - 3 năm, nếu English ko đc giỏi nữa (như mấy thằng mà bấm trade rồi quăng cái gì tào lao vào mà cứ liên tục type offer hoặc là type thẳng giá ra mặc dù mình đã nói ko mua cái đó) thì =]]] tự hiểu =]]]]

Đang ở
    TP.HCM
    cho mình hỏi có file path nào up từ ver 146-149 cho mình xin

Trang 14 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối