Trang 30 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 20282930313240 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 466

Chủ đề: Hỏi đáp GMS

Đang ở
    TP.HCM
    kênh Scania có guild nào VN ko ạ,cho mình xin vào nhé,mình lv 6x @@!

Cho mình hỏi về Accessory Crafting
    Char của mình học Accessory Crafting lv8 nhưng mình không biết là nên make cái gì để bán nữa , ngoài AB ring ra không biết còn cái gì dể kiếm mà bán có lời không ? Xin mọi người chỉ giáo à mà mình mới lv130 nên khó mà bossing kiếm đồ ngon được đâu nên mọi người chỉ những cái vừa sức thôi ^^ Cảm ơn trước

cho mình hỏi có cách nào để chuyển pet từ nv này sang nv khác trong cùng 1 acc không vậy

Trích dẫn Gửi bởi 84562456a Xem bài viết
    cho mình hỏi có cách nào để chuyển pet từ nv này sang nv khác trong cùng 1 acc không vậy
    có 2 cách,

1. Đợi event (gần đây nhất có cái event cho chuyển cash item qua các char - hình như chỉ có tác dụng trong 1 tuần thì phải)

2. Chỉ có các nhân vật thuộc class Explorer mới xài chung 1 cái thùng đồ cash => nếu nhân vật của bạn thuộc class Explorer thì có thể chuyển tự do, tuy nhiên nếu thuộc các class khác thì bó tay, chịu khó đợi event hoặc mua luôn con pet mới

Hình như mấy ngày nay mạng chậm hay sao mà chơi ko đc, liên tục bị out hoài. Giờ thì Update cũng ko đc luôn. Đến (3/3) Creating: Maplestory.exe là đứng luôn. Thử nhiều lần cũng ko đc. Có cách nào làm tốt hơn ko ạ?

Hix, mới vừa update xong phiên bản mới, mở game lên thì nó hiện dòng chữ: The client is outdated. Please download the latest client. Điều này nghĩa là sao? Ai giúp mình đc ko?

Trích dẫn Gửi bởi kyshar249 Xem bài viết
    Hình như mấy ngày nay mạng chậm hay sao mà chơi ko đc, liên tục bị out hoài. Giờ thì Update cũng ko đc luôn. Đến (3/3) Creating: Maplestory.exe là đứng luôn. Thử nhiều lần cũng ko đc. Có cách nào làm tốt hơn ko ạ?
    Tuyến cáp quang biển quốc tế của VN lại bị đứt mà, làm sao nhanh được, kế hoạch là tới 29/09 mới bắt đầu sửa => chịu khó chịu lag 1 thời gian thôi

Đang ở
    Lò nguyên tử
    cho mình hỏi là sao mà hôm nay sau khi update xong mình vào lại game thì thấy hình con nấm nhảy dc có hai cái xong biến mất vào lại mấy lần cũng thế

Trích dẫn Gửi bởi minami123 Xem bài viết
    cho mình hỏi là sao mà hôm nay sau khi update xong mình vào lại game thì thấy hình con nấm nhảy dc có hai cái xong biến mất vào lại mấy lần cũng thế
    Thông báo nhận được là "You have been disconected from the login server" đúng ko? Nếu vậy thì bạn cho mình xem thông số của máy. Có thể do máy bạn chậm quá, nó load ko tới được màn hình login là nó đá ra ngoài á
    <GMS - Galicia> zBlackwing (Paladin) 226
    Blog cho GMS - https://zblackwing.com || Fanpage: https://www.facebook.com/zblackwing

Đang ở
    Lò nguyên tử
    ko ko phải, nó ko hiện ra thông báo gì hết, nó tắt ngúm lun à

Trang 30 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 20282930313240 ... CuốiCuối