Trang 37 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 273536373839 ... CuốiCuối
Kết quả 361 đến 370 của 466

Chủ đề: Hỏi đáp GMS

chịu rồi ko có cái lỗi này c17 AOL thì ko đăng kí được c18 mới chơi 1 tuần chưa đã .....
    chắc phải nhịn ăn nhịn uống đi mua acc fake

Có Guild nào của Việt Nam không cho mình vào với

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII

4. Trích dẫn Gửi bởi Meenxxx Xem bài viết
    cho em hỏi em tải và cài đặt GMS rồi nhưng tới khi vào game thì vừa hiện ra cái khung màn hình của game thì nó tắt liền == chưa kịp hiện ra hình ảnh zi cả... thế là thế nào ạ
    Có cách sửa cho những bạn bị vãn đề này giống mình, bạn vào thư mục Maplestory >> NexonGuard >>> MaplestoryN.dat >>> click chuột phải vào thư mục đó >> chọn Properties >>> ở mục Attributes tích vào ô : Read-Only >>>> vào game như bt

có ai ko vào đc game ko ? sáng h mình vô game chọn channel là văng ra rồi hiện bảng thông báo : " you have been disconnected from the login sever. Please try again later " . ( mình dùng WTFast fake ip rùi )

Mình có nv cốt truyện: Finding the final augury (của Luminous) bảo đến Korea để tìm viên đá, nhưng mà Korea hiện đang sửa chữa, giờ có cách nào làm nv cốt truyện này ko? Ko làm nó thì các nv sau ko làm đc luôn.
    Cho hỏi thêm, các Equip riêng của Lumi (Vd: Luminous Memory Boots) lấy ở đâu thế? Nv gì?
    Lần sửa cuối bởi kyshar249, ngày 27-11-2014 lúc 14:20.

Cho mình hỏi về vấn đề đăng ký AOL

1. Sao bây giờ nó có thêm cái số đt mà số mình đến những 10 số mà nó chỉ có 9 số thì phải làm sao ?
    2. Còn cái Alternate Email là sao thế mọi người ?
    3. Còn cách nào ngoài dùng AOL mà vẫn vào đc GMS đc ko ?

Ai giúp mình với Mình cảm ơn.
    Ký gì giờ nhở

Đang ở
    Dreams's World
    1. Cái số điện thoại khỏi điền cũng được.
    2. Nó là 1 cái email để nếu nick này gặp sự cố thì dùng nick kia, điền email bạn đang dùng ý.
    3. VPN, WTFast, mua acc không fake,...

Em cũng gặp vấn đề này :có ai ko vào đc game ko ? sáng h mình vô game chọn channel là văng ra rồi hiện bảng thông báo : " you have been disconnected from the login sever. Please try again later " . ( mình dùng WTFast fake ip rùi )! nhưng em bị lúc bấm play,nó vào game rồi loading.... rồi dis lun ! ai giúp với ạ ! Tks

Xin hỏi về event noel của GMS ạ!

Đánh quái lụm được các cuốn sách Santa Encyclopedia NO 1 2 3 4 5 ..... và Rascal Snowpiece dùng để làm gì ạ?Và cho em hỏi các event còn lại lun ạ! không cần event giảm giá shop ạ! Tks

Trang 37 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 273536373839 ... CuốiCuối