Trang 46 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 3644454647 CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 466

Chủ đề: Hỏi đáp GMS

mọi người ơi cho mình hỏi. sever đang bảo trì hay sao vậy ạ??? sáng h vào được tới tạo nhân vật xong rồi enter lại bị văng ra màn hình desktop. mình fake ip bằng hss.

mọi người cho em hỏi bên GMS cách kiếm nx dc không ??? nạp = thẻ gì????
    chỉ em cách tạo ip ( không phải fake nha ip chơi lun ý)
    em cảm ơn các bạn nhiều

Sau khi cập nhật phiên bản mới thì tôi không thể đăng nhập được vào GMS nữa. Mặc dù đã thử nhiều lần nhưng mỗi khi gõ tên tài khoản và mật khẩu và nhấn " login " thì chẳng có điều gì xảy ra cả .... < như trong ảnh >

Sau khi cố thử đăng nhập nhiều lần liên tục thì màn hình game tối lại như đăng nhập được vậy. Nhưng sự thật là sau khi màn hình tối lại thì nó bị out ra ngoài và hiện lên thông báo sau "have been disconnected from the login server. please try again later"< như trong ảnh >

sao mình đăng nhập vào tới bước chọn kênh rùi mà chọn xong nó cứ dis là thế nào, ai chỉ mình với

Ai cho mình hỏi ở sv reboot còn G nào đông vietnam không? mình tìm G ninja giờ mà chẳng còn ai

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    G hình như dẹp tiệm rồi c4.

mình khi mở nexon laucher lên thì nó thông báo this application can not run in this Virtul Machine này là bị làm sao? có sửa đc ko
    ING: Arthas

xin hỏi GMS chạy được trên Win10 không ạ
    Nguyền rủa Helen ~ c9

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi loveu.helen Xem bài viết
    xin hỏi GMS chạy được trên Win10 không ạ
    Hình như đc ( không chắc lắm nhưng khả năng tương thích cao tùy vào bản update)

10. Mình gặp phải cái lỗi...mình vào được game rồi nhưng lại không tạo được nhân vật mới, giờ phải làm thế nào hả chủ topic

Trang 46 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 3644454647 CuốiCuối