Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Unhappy Nhật kí thất vọng của 1 mapler chân chính và trung thành

hôm nay ngày 2/7 là một ngày tồi tệ và trống vắng trong anh khi không có em sau 2 năm xa cách mặc dù anh đã ra nước ngoài tìm em khi nghe tin em định cư ở nước ngoài khi kô có hộ chiếu anh đã bị tụi nó ban nick nhìu lần chỉ vì anh là người VN nhưng anh vẫn ko từ bỏ. Rồi một ngày anh biết tin mừng rằng sau 2 năm em lại trở về và khởi lại ngọn lửa nhiệt huyết trong anh và sẽ còn 11 ngày trống vắng cô đơn ko có em nữa maple story ah
    Ai có tâm trạng như mình thì cmmt còn không đừng ném gạch nha chỉ là thổ lộ tình cảm đơn phương với em ấy mặc dù em ấy ko ưu tiên để mình được sống trong ngày 30/6/2012. Ngày 30/6 ấy là ngày mưa mưa trong lòng T_T
    Lời nhắn nhủ cuối cùng với ad trước khi đi xa của mình xin hãy cố gắng làm xong trước ngày 12/7 đi mình không mún chờ đợi nữa chỉ cần chơi dc thôi ko lag là ok rồi còn việt hóa ít cũng ko sao
    Kí tên mapler yêu em mãi mãi yêu em suốt kíp maple story ơi

Ý cậu là thất vọng vì MS không ra đúng hẹn à F7? Cậu có thấy hôm 30/6 vì bị giục cuống lên nên MS mới thành ra lag rồi lỗi không vậy? Thậm chí tớ còn chẳng thế down nổi MS vì quá nặng ==". Ai cũng hy vọng sẽ được chơi VMS,mà phải việt hóa rồi còn chơi phải mượt,không giật không lag - Muốn được vậy phải mất thời gian để bảo trì và sửa chữa,thế nên cố gắng đợi đi.

Trích dẫn Gửi bởi RinKazami Xem bài viết
    Ý cậu là thất vọng vì MS không ra đúng hẹn à F7? Cậu có thấy hôm 30/6 vì bị giục cuống lên nên MS mới thành ra lag rồi lỗi không vậy? Thậm chí tớ còn chẳng thế down nổi MS vì quá nặng ==". Ai cũng hy vọng sẽ được chơi VMS,mà phải việt hóa rồi còn chơi phải mượt,không giật không lag - Muốn được vậy phải mất thời gian để bảo trì và sửa chữa,thế nên cố gắng đợi đi.
    tui chỉ cần chơi dc thôi ko cần việt hóa đâu chỉ cần ko lag là ok

=.=!,ráng chờ...

Đang ở
    Ở nhà
    MS có lâu tới mấy cũng chờ
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

ko lag thì tui chơi tiếng Tây ban nha còn đc

Chỉ cần phiên bản chính thức của VN đã được mua bản quyền '__" Không cần ra sớm...để fix các lỗi cho hết rồi hãy mở game

tui chỉ cần chơi dc thôi ko cần việt hóa đâu chỉ cần ko lag là ok
    ko việt hóa tui chơi mún đui con mắt rồi
    Super Khoai Đẹp Chaj Zô Đối

I'm Waitting And Watching F7
    thằng post bài trc tôi là thằng gay , thằng post bài sao tôi cug là gay nốt F8

Đang ở
    Hà Nội
    đợi đi bạn trẻ
    길리~♥

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gửi đến các mapler (và cả BQT).....
    Bởi bloudini trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 52
    Bài viết cuối: 18-08-2012, 19:51