Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Bạn này, có đọc rõ phần mình đã guide không thế ? Sau khi đăng ký xong mới tắt proxy đi, chứ không phải nhấn accept cái rule của nó rồi tắt ngay tức khắc. Mấy trường hợp như bạn thì t k giải quyết nữa nhé, đã có sẵn hết trên guide rồi, không đọc kỹ thì tự mà xử lý.

Trích dẫn Gửi bởi lyquochuy1997 Xem bài viết
    Bạn này, có đọc rõ phần mình đã guide không thế ? Sau khi đăng ký xong mới tắt proxy đi, chứ không phải nhấn accept cái rule của nó rồi tắt ngay tức khắc. Mấy trường hợp như bạn thì t k giải quyết nữa nhé, đã có sẵn hết trên guide rồi, không đọc kỹ thì tự mà xử lý.
    Thì mình nhấn accept rule rồi có tắt đâu mà nó hiện thế đấy. Lúc mình vào trang Passport là đã bật Proxy cho tới lúc tắt trang, chứ mình có tắt giữa chừng đâu.

Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Thì mình nhấn accept rule rồi có tắt đâu mà nó hiện thế đấy. Lúc mình vào trang Passport là đã bật Proxy cho tới lúc tắt trang, chứ mình có tắt giữa chừng đâu.
    Vậy thì là do máy bạn, mình k thể làm gì hơn. Mình thì mình bật proxy xong làm bình thường, chả có vấn đề gì, riêng mỗi bạn là có cái đăng ký cũng không xong, vào game chắc lại thêm đống vấn đề nữa

Vậy thì là do máy bạn, mình k thể làm gì hơn. Mình thì mình bật proxy xong làm bình thường, chả có vấn đề gì, riêng mỗi bạn là có cái đăng ký cũng không xong, vào game chắc lại thêm đống vấn đề nữa
    Còn không bạn đăng ký giùm mình 1 acc đi, mình cảm ơn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Còn không bạn đăng ký giùm mình 1 acc đi, mình cảm ơn nhiều.
    Send account của bạn qua facebook hay yahoo của mình, mình sẽ vào tạo cho bạn acc MapleSEA, rồi bạn đổi pass hay làm gì thì làm.

Send account của bạn qua facebook hay yahoo của mình, mình sẽ vào tạo cho bạn acc MapleSEA, rồi bạn đổi pass hay làm gì thì làm.
    Thanks bạn, mình đã send account của mình qua facebook bạn rồi đó.

Cho mình hỏi đã có bạn nào chơi được chưa? Mình vào đến phần Gateway là bị Trouble not logging rồi văng ra (Đã check ô Use a proxy server for your LAN và chọn hình Ares). Hay là Singapore nó còn cho mấy nước khác chơi chứ Việt Nam mình chơi không được?

Đã check proxy đó còn dùng được không ? Nếu dùng proxy đó mà load web không được thì tìm proxy khác vì proxy đó đã die. Nếu MapleSEA nó cho tất cả nước chơi thì mình chả rảnh mà đi lập topic hd này đâu

Cho em hỏi em bị lỗi "Trouble Logging Into the Game? Kindly refer to maplestory.asiasoft.net" nhấn OK r bị đá luôn ra ngoài e đã làm thử phần "Đăng nhập như bình thường, còn nếu nó không cho thì vào Start, gõ Internet Option và bật proxy như mình chỉ ở phần đăng ký account." của a nhưng không được

Trích dẫn Gửi bởi kehap98 Xem bài viết
    Cho em hỏi em bị lỗi "Trouble Logging Into the Game? Kindly refer to maplestory.asiasoft.net" nhấn OK r bị đá luôn ra ngoài e đã làm thử phần "Đăng nhập như bình thường, còn nếu nó không cho thì vào Start, gõ Internet Option và bật proxy như mình chỉ ở phần đăng ký account." của a nhưng không được
    Test lại proxy đó còn dùng được hay không. Nếu không vô game được với proxy còn dùng được nữa thì click vào ô Bypass proxy server for local addresses.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối