Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Đã up thêm 1 điều quan trọng trong khúc cuối của bài viết hd ở trang 1 c13

cách này còn dùng đc không mấy bác em làm theo hết rồi mà vẫn không Create đc @@

Vào game vẫn bị lỗi trouble logging in mặc dù bậc + test + bypass proxy

Bạn nào không vô server Ares = cách của mình được thì thử 2 cách dưới đây:
    Cách 1 : Dùng Hot Spot Shield (Cách dùng thì lên google tìm nhé)
    Bật Hot Spot Shield lên, mở MapleSEA lên, bấm vào hình Ares. Sau khi bấm hình Ares xong mà không bị lỗi Trouble logging thì tắt Hot Spot Shield đi rồi chơi như bình thường.

Cách 2 : Fake IP = United States IP, không dùng IP Singapore nữa. Mở MapleSEA lên, chọn hình Ares. Sau khi chọn hình Ares mà không bị lỗi "Trouble logging" thì tắt proxy đi rồi chơi như bình thường.
    Bạn nào mà dùng cách của mình mà vẫn không Create được tài khoản MapleSEA thì mình hoàn toàn bó tay, mình dùng cách của mình và vẫn Create được như thường.

dùng ip usa fake giờ nó không cho zô trang create lun @@ , thử mấy chục cái cũng vậy

Trích dẫn Gửi bởi pentz97 Xem bài viết
    dùng ip usa fake giờ nó không cho zô trang create lun @@ , thử mấy chục cái cũng vậy
    Mình nói là ai không vô được server Ares thì mới dùng 2 cách trên, còn ai không vô được trang Create thì dùng cách mình đã post ở đầu topic.

Facebook của bạn là gì? Tụi mình kết bạn rồi nói chuyện cho tiện!

Facebook của bạn là gì vậy?

Trích dẫn Gửi bởi xerneas01234 Xem bài viết
    Facebook của bạn là gì vậy?
    Không tiết lộ facebook được nữa, vì một số bạn pm mình hỏi linh tinh, trong khi nó là những thứ mình đã post trong đầu topic. Mình cũng k chơi MapleSEA nữa nên mấy bạn có vấn đề gì thì đọc ở đầu topic đi rồi hãy hỏi.

đăng kí okie. dzô ares ko dc @@ chán wa

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối