Kết quả 1 đến 10 của 60

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi lyquochuy1997 Xem bài viết
    Bạn này, có đọc rõ phần mình đã guide không thế ? Sau khi đăng ký xong mới tắt proxy đi, chứ không phải nhấn accept cái rule của nó rồi tắt ngay tức khắc. Mấy trường hợp như bạn thì t k giải quyết nữa nhé, đã có sẵn hết trên guide rồi, không đọc kỹ thì tự mà xử lý.
    Thì mình nhấn accept rule rồi có tắt đâu mà nó hiện thế đấy. Lúc mình vào trang Passport là đã bật Proxy cho tới lúc tắt trang, chứ mình có tắt giữa chừng đâu.

Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Thì mình nhấn accept rule rồi có tắt đâu mà nó hiện thế đấy. Lúc mình vào trang Passport là đã bật Proxy cho tới lúc tắt trang, chứ mình có tắt giữa chừng đâu.
    Vậy thì là do máy bạn, mình k thể làm gì hơn. Mình thì mình bật proxy xong làm bình thường, chả có vấn đề gì, riêng mỗi bạn là có cái đăng ký cũng không xong, vào game chắc lại thêm đống vấn đề nữa

Vậy thì là do máy bạn, mình k thể làm gì hơn. Mình thì mình bật proxy xong làm bình thường, chả có vấn đề gì, riêng mỗi bạn là có cái đăng ký cũng không xong, vào game chắc lại thêm đống vấn đề nữa
    Còn không bạn đăng ký giùm mình 1 acc đi, mình cảm ơn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Còn không bạn đăng ký giùm mình 1 acc đi, mình cảm ơn nhiều.
    Send account của bạn qua facebook hay yahoo của mình, mình sẽ vào tạo cho bạn acc MapleSEA, rồi bạn đổi pass hay làm gì thì làm.

Send account của bạn qua facebook hay yahoo của mình, mình sẽ vào tạo cho bạn acc MapleSEA, rồi bạn đổi pass hay làm gì thì làm.
    Thanks bạn, mình đã send account của mình qua facebook bạn rồi đó.