Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 60
    làm theo và đã thành công. tk nhìu

bạn ơi cái lúc mình đăng kí nick maplesea thì cái code ở cuối dòng nó ko hiện lên thì mình phải làm sao, mình làm đúng theo những j bạn bảo mình rồi

Đã update link setup v141, khi nào rảnh mình sẽ up link setup v141 lên host mega cho các bạn download nhanh hơn.

Trích dẫn Gửi bởi nuocmam1999 Xem bài viết
    bạn ơi cái lúc mình đăng kí nick maplesea thì cái code ở cuối dòng nó ko hiện lên thì mình phải làm sao, mình làm đúng theo những j bạn bảo mình rồi
    Ý bạn là code xác nhận ấy à ?? Thử chờ một lúc để nó load xem, dùng proxy thì nó cũng chậm hơn bình thường. Nếu không load được code xác nhận để còn nhập vào thì dùng thử proxy singapore khác.

Trích dẫn Gửi bởi lyquochuy1997 Xem bài viết
    Đã update link setup v141, khi nào rảnh mình sẽ up link setup v141 lên host mega cho các bạn download nhanh hơn.

Ý bạn là code xác nhận ấy à ?? Thử chờ một lúc để nó load xem, dùng proxy thì nó cũng chậm hơn bình thường. Nếu không load được code xác nhận để còn nhập vào thì dùng thử proxy singapore khác.
    mình thử cách của bạn rồi nhưng ko dk bạn à, mà dùng HSS chơi maplesea mình thấy còn lag hơn chơi GMS nữa hic hic

Trích dẫn Gửi bởi nuocmam1999 Xem bài viết
    mình thử cách của bạn rồi nhưng ko dk bạn à, mà dùng HSS chơi maplesea mình thấy còn lag hơn chơi GMS nữa hic hic
    Vậy thì sang MapleVN mà chơi thôi bạn. Chơi game nước ngoài là phải chịu lag rồi chứ không thể nào tốt hơn được nữa cả.

lúc mình vào trang https://passport.asiasoftsea.com/login.aspx,ghi tài khoản mật khẩu vào.
    thế nó ghi là Invalid Login ID/Password or Email is not verified.

Trích dẫn Gửi bởi jmthang123 Xem bài viết
    lúc mình vào trang https://passport.asiasoftsea.com/login.aspx,ghi tài khoản mật khẩu vào.
    thế nó ghi là Invalid Login ID/Password or Email is not verified.
    Có thể bạn điền tài khoản hoặc mật khẩu sai, hay chưa xác nhận email. Nếu chưa xác nhận email thì vào email tìm cái mail nó gửi xong rồi click vào link để xác nhận là được.

Lúc mình hoàn thành xong phần Create cho MapleStory thì nhận được thông báo này:
    Thank you for your interest to create an Account with MapleSEA.
    You're located in a country out of MapleSEA servicing region.
    Please kindly contact the correct MapleStory service for your country region to enjoy playing MapleStory.
    Cho dù mình thực hiện cho 2 tài khoản, đều có IP Singapore xuyên suốt cả 2 lần đăng kí thì đều bị thông báo này.
    P/s: Chứng minh thư Singapore (National ID) có cần phải đúng ko? Bởi mình search trên mạng có cái ID rồi thay số vào cũng được.

Trích dẫn Gửi bởi mrright2201 Xem bài viết
    Lúc mình hoàn thành xong phần Create cho MapleStory thì nhận được thông báo này:

Cho dù mình thực hiện cho 2 tài khoản, đều có IP Singapore xuyên suốt cả 2 lần đăng kí thì đều bị thông báo này.
    P/s: Chứng minh thư Singapore (National ID) có cần phải đúng ko? Bởi mình search trên mạng có cái ID rồi thay số vào cũng được.
    Bạn thử dùng proxy của Malaysia xem sao. Mình mới thử proxy của Singapore thì nó lại báo denied khi bấm Create, nhưng khi dùng proxy của Malaysia thì nó lại cho vào trang Create. Hãy dùng proxy của Malaysia nếu như nó không cho bạn vào bằng proxy của Singapore.

Qua được phần Create rồi.
    Đăng nhập vào Ares bằng IP Singapore lần 1 -> không thành
    Dùng Hotspot Shield -> Đăng nhập -> Tắt Hotspot Shield -> Đăng nhập lại -> Thấy ô Address và ô Port trong Proxy Server bị khóa mất tiêu cho dù đã check Use a proxy server for your LAN -> Gỡ Hotspot Shield -> Restart máy -> Vẫn thế -> Thôi xong, khỏi chơi!

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối