Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 57
    Đang ở
    nhà
    Đi xincó cách nào mua đồ mà ko mất tiền ko

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen

Pet hình như bị lỗi phải ko ạ ? Sao mình cho nó ăn đầy đủ mà nó cứ nhăn nhó rồi xanh lè qài à, đã zậy kiu nó sit hay poop j đó, nó cũng trơ trơ ra à.

Sẵn tiện cho mình hỏi lun là, gói pet Roo-B sao mình mua ko đc, cứ bấm zô mua là dính lun trong cash phải out game lun

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen
    Trích dẫn Gửi bởi kikikhung Xem bài viết
    Pet hình như bị lỗi phải ko ạ ? Sao mình cho nó ăn đầy đủ mà nó cứ nhăn nhó rồi xanh lè qài à, đã zậy kiu nó sit hay poop j đó, nó cũng trơ trơ ra à.

Sẵn tiện cho mình hỏi lun là, gói pet Roo-B sao mình mua ko đc, cứ bấm zô mua là dính lun trong cash phải out game lun
    Có sao đâu nó nhăn nhó, miễn nó thực hiện các chức nay loot đồ, bom máu.... là đuợc rồi

Gói đó đang bị khoá nên không mua được.

Đang ở
    Ninh Thuận
    lỗi thì không biết phải không..ở ver 111 lệnh Bad No sài được qua ver 138 bad no mún gãy cả tay mặt nó cứ đần ra..hiện đang sài Mors..con pet giống Skill Cry của demon..vĩnh viễn..=]]..h qua ver này thì mún mua thếm 2 con màu đỏ vs vàng..mà không thấy..

pet vĩnh viễn làm thế nào thế???

Sao pet ko xài được câu lệnh thế, mua cả 3 con Chim cánh cụt, Persian, Kino đều ko dùng dc, thậm chí trên lvl 12 rồi ko dùng dc câu lệnh như chat, talk... hay câu lệnh /pet ... để nó nói chuyện thay mình. Chán sever quá, chắc phải đợi thêm 1 năm nữa mới hòng sửa hết dc lỗi này, lúc đó mấy con Pet ngỏm từ đời nào r`.

con meo ba tu moi xai dc lenh a! vui thế

Xinh hỏi mình mua pet trong cash Shop rồi, Mình mua cả Auto buff gem. Ô pet buff trong bảng E cũng sáng rồi mà sao mình không kéo đc skill vào vậy. Làm cách nào để pet tự buff skill vậy. Thoát ra vào lại thì lại thấy nó đỏ đỏ. Đây có phải lỗi ko hả cậu?
    Lần sửa cuối bởi hakeopro, ngày 29-11-2014 lúc 15:04. Lý do: Thêm hình ảnh

10. giờ shop cập nhật thêm mấy món nữa có ai giải thích công dụng dùm mình dc ko

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối