Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 59
    Mua thẻ viettel nào !! Mệnh giá > 100k .. Ai có pm inbox facebook hoặc mess 0914899952

100k ko dk ak

mình tính mua 150k card . nhưng chưa gd lần nào nên k tin tưởng lắm . vậy mình vs bạn trade mỗi lần 50k card . nếu được thì ok mình pm

sao lại mua 150k card, phải bán 150k card chớ ~~

Mình bÁn cho nhiều người rồi, giao dịch thế mất time lắm bạn !
    Trích dẫn Gửi bởi sunsinnike Xem bài viết
    mình tính mua 150k card . nhưng chưa gd lần nào nên k tin tưởng lắm . vậy mình vs bạn trade mỗi lần 50k card . nếu được thì ok mình pm

---------- Post added at 02:10 AM ---------- Previous post was at 02:10 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Rilakkuma Xem bài viết
    sao lại mua 150k card, phải bán 150k card chớ ~~
    100K bán a luôn, 2 bil nhé !

400k = bao nhiêu hả bạn? mà mình chỉ gd bằng cách meso trước card sau. Kutecodon89 Uy tín các thể loại game No1 nhé
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

cảm ơn bạn, mình cũng giao dịch với rất nhiều người uy tín rồi ! 400k = 8bil ! cách thức giao dịch ko thay đổi. mình cần 2 card 200k nếu bạn có thể, facebook + số phone mình đã để lại rất cẩn thận, chắc cũng k rảnh để lừa đảo các bạn ! nếu được mình cần ngay bây h, ingame gặp salemshadow .. cổng FM cc 2
    Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    400k = bao nhiêu hả bạn? mà mình chỉ gd bằng cách meso trước card sau. Kutecodon89 Uy tín các thể loại game No1 nhé

Trích dẫn Gửi bởi smalltoe01 Xem bài viết
    cảm ơn bạn, mình cũng giao dịch với rất nhiều người uy tín rồi ! 400k = 8bil ! cách thức giao dịch ko thay đổi. mình cần 2 card 200k nếu bạn có thể, facebook + số phone mình đã để lại rất cẩn thận, chắc cũng k rảnh để lừa đảo các bạn ! nếu được mình cần ngay bây h, ingame gặp salemshadow .. cổng FM cc 2
    ồ vậy xin lỗi bạn nhé! mình cũng không bao giờ mua mà đưa tiền trước, mà đây lại là mình mua hộ cho bạn mình vì sợ bị lừa đảo nên cần mình mua hộ. Xin cảm ơn :3

---------- Post added at 02:34 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

Và xin nói luôn với bạn là face + đt để làm cái gì?
    ko may mình bị lừa cái face pm được gì không? đt gọi được gì không? thế nên là mấy cái đấy thì never. Nếu bạn sang MapleVN thì thoải mái nhé. Bên EMS thì mình chịu. thân ái
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

nếu mua hộ thì bạn có thể onl game làm trung gian, mình giao dịch nửa một bạn ko tin mình thì mình cũng k có lí do để tin bạn được. đều xa lạ mà
    Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    ồ vậy xin lỗi bạn nhé! mình cũng không bao giờ mua mà đưa tiền trước, mà đây lại là mình mua hộ cho bạn mình vì sợ bị lừa đảo nên cần mình mua hộ. Xin cảm ơn :3

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppp
    cần 2 thẻ 100k viettel gấp trong ngày !!!

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối