Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 58
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    tại sao không chịu đọc vậy. Tất cả các trường hợp không làm được thì cài teamview 7 và chat với yahoo hotro_maple02
    E kêu rồi đấy a mà vẫn không hiểu tại sao bạn ý lại post tiếp vô đây chắc nôn được chơi

Mình down về cài đặt xong. Cập nhật thì nó lại nói cập nhật phiên bản 5.3 thất bại. Mình lên diễn đàn SỬA LỖI CẬP NHẬT PHIÊN BẢN 5.3 THẤT BẠI !. Nhưng lại hiện cái này

Đang ở
    Tp Thái Bình
    đúng rồi mình như bạn trên kia GM giúp mình với (

lỗi như trên mong gm sớm giúp

5. bấm thử lại vài lần nữa chắc là đc

Trích dẫn Gửi bởi phu7235tiger Xem bài viết
    bấm thử lại vài lần nữa chắc là đc
    bam' ca chuc lan` cung~ ko vao dc

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi whydont456 Xem bài viết
    bam' ca chuc lan` cung~ ko vao dc
    Trích dẫn Gửi bởi ngkienmkqn Xem bài viết
    Nếu không biết làm các bạn cài sẵn teamview rồi chủ động pm yahoo "hotro_maple02" để được giúp đỡ ! Lưu ý trình bày ngay vấn đề cần gặp phải, hỗ trợ nhìn thấy sẽ trả lời các bạn! Chờ đến lượt và thực hiện hành vi ứng xử đúng đắn là một nét đẹp của văn hóa MapleVN các bạn nhé !

BQT MapleVN kính bút !
    các bạn đọc hết bài viết đầu tiên trước khi thắc mắc nhé
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Mong Admin sớm khắc phục , chứ để tình trạng này lâu thì không được đâu , mấy ngày nay cứ bị lỗi "cập nhật phiên bản 5.3 thất bại" em cố đăng nhập hoài mà không được , cũng có làm như hướng dẫn mà bạn chủ topic chỉ nhưng không thành công , mong Admin sớm giải quyết , chứ cứ để các hotromaple dùng teamview hoài thì cũng không phải là cách hay , với lại số lượng người chơi cũng rất nhiều , Xin chân thành cảm ơn
    ngoài lề : Nhớ maple quá , tự nhiên cày được 1000 cái lá phong chưa kịp bán thì đã bị lỗi 1 ngày ko có Maple là em ko chịu nổi :'(

a caramen júp e với.e down game về và setup thành công ồi,nhưng khi vào game ckọn nhân vật,gõ xong mã pích để vào game thỳ 1-2s sau bị đá lun ra ngoài.a júp e khắc phục lỗi này với!

sao mjk sửa lỗi 5.3 thất bại xong khi vào game ckon nhân vật rồi gõ mã pic xong 1-2s là bị đá ra.lỗi này làm tn để khắc phục?

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối