Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 58

Hybrid View

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi whydont456 Xem bài viết
    bam' ca chuc lan` cung~ ko vao dc
    Trích dẫn Gửi bởi ngkienmkqn Xem bài viết
    Nếu không biết làm các bạn cài sẵn teamview rồi chủ động pm yahoo "hotro_maple02" để được giúp đỡ ! Lưu ý trình bày ngay vấn đề cần gặp phải, hỗ trợ nhìn thấy sẽ trả lời các bạn! Chờ đến lượt và thực hiện hành vi ứng xử đúng đắn là một nét đẹp của văn hóa MapleVN các bạn nhé !

BQT MapleVN kính bút !
    các bạn đọc hết bài viết đầu tiên trước khi thắc mắc nhé
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Mong Admin sớm khắc phục , chứ để tình trạng này lâu thì không được đâu , mấy ngày nay cứ bị lỗi "cập nhật phiên bản 5.3 thất bại" em cố đăng nhập hoài mà không được , cũng có làm như hướng dẫn mà bạn chủ topic chỉ nhưng không thành công , mong Admin sớm giải quyết , chứ cứ để các hotromaple dùng teamview hoài thì cũng không phải là cách hay , với lại số lượng người chơi cũng rất nhiều , Xin chân thành cảm ơn
    ngoài lề : Nhớ maple quá , tự nhiên cày được 1000 cái lá phong chưa kịp bán thì đã bị lỗi 1 ngày ko có Maple là em ko chịu nổi :'(

sao mjk sửa lỗi 5.3 thất bại xong khi vào game ckon nhân vật rồi gõ mã pic xong 1-2s là bị đá ra.lỗi này làm tn để khắc phục?

bác admin up lại file sửa lỗi dùm trong share.vnn bấm vô nó cứ trở lại chờ 60s hoài ko down dc

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi pqtrung999 Xem bài viết
    bác admin up lại file sửa lỗi dùm trong share.vnn bấm vô nó cứ trở lại chờ 60s hoài ko down dc
    mình dùn vẫn bình thường ,bạn thử down cái này mình up lại xem
    Lần sửa cuối bởi cungthu123pro, ngày 01-08-2014 lúc 01:07.
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

mình down bản của bạn cung thủ về up xong ko chạy dc launcher luôn , hiện cái bảng cmd xong tắt

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

mà mình ko có cài bất kỳ trình diệt virus nào , tắt cả firewall rồi đó vẫn bị lỗi 5.3

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

chính xác là mình bị cứ mở launcher lên là báo lỗi ko cập nhật đc bản 5.3 xong nhấn đăng nhập thì hiện lỗi khởi động -4 , mình đã down và cài lại 2 lần rồi đó

Đang ở
    hà nội
    cài game xong chạy lâuncher là đc
    chạy maplevn thỉnh thoảng thôi
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

ad ơi giúp với Tình hình là mình đã down đủ 2 part = 5,57GB , đả bỏ chung 1 folder và cài đặt , nhưng khi click vào biểu tượng để chơi game thì nó không hiện ra gì cả , không báo lỗi hay gì luôn ? ai biết cách khắc phục chỉ với , đang muốn chơi mà vào không được , helpppp

9. ad ơi, giúp me cài đặt game cái, mem tải MapleVN về cài đặt thì nó báo lỗi code khi mở lên, có điều kiện ad dùng TeamView giúp mem nhé. Với lại cho mem hỏi, GMS là maple nào vậy ad?

Trích dẫn Gửi bởi thantinhyeu0979 Xem bài viết
    ad ơi, giúp me cài đặt game cái, mem tải MapleVN về cài đặt thì nó báo lỗi code khi mở lên, có điều kiện ad dùng TeamView giúp mem nhé. Với lại cho mem hỏi, GMS là maple nào vậy ad?
    chat với hotro_maple02 để được trợ giúp nhé bạn
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối