Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Exclamation [Quan trọng] Nội quy G!!

Thay mặt chủ G hiện tại là chị "trangtrang", do 1 vài vấn đề nên mình sẽ up dùm nội qui của G do chị Trang đã soạn thảo Ai có ý kiến đóng góp hay gạch đá gì thì cứ nhiệt tình vào nhé~
    -1 là anh chị em trong Guild không chửi nhau, xúc phạm nhau. Các thành viên trong G ở mọi chức vụ đều bị hạn chế việc spam trong kênh G với những lí do không chính đáng hoặc không cần thiết.(Muốn chửi ai thì pm nhau mà chửi nhé, đừng lôi việc nhà ra chợ..)
    -2 là mọi người cùng Guild phải YÊU THƯƠNG, GIÚP ĐỠ lẫn nhau , nếu ai có hành vi xấu thì phải ngăn chặn ngay lập tức. Nếu người đó bị kích động và có lời lẽ chửi bới linh tinh thì nên để họ giải thích và cho cơ hội. Nói chuyện rõ ràng để họ nhận ra lỗi của mình, từ đó sửa sai và xí xóa với sự đồng tình của các mem trong G. Còn lại thì kick không thương tiếc55, Guild vào ra thì dễ, nhưng vào lại thì khó nhé.
    -3 cũng là cuối cùng, chính là chăm chỉ onl chém gió hí hí. Mỗi người sẽ có tối đa 2 acc trong G. Cuối tuần top 5 acc lv thấp nhất không có điểm cống hiến G sẽ bị chủ Guild lựa chọn và kick.(đó là trong trường hợp G mình full mem).
    Rồi hết rồi, lời cuối cùng chỉ muốn nói là mong mọi người hợp tác để G mình có một môi trường thân thiện, vui vẻ và ngày càng lớn mạnh, tổ chức các event và offline lớn nhỏ cho thỏa mong ước của các mem nhớ là đây là môi trường chung, các bạn có quyền gạch đá và đóng góp ý kiến thoải mái. Chúc các bạn có khoảng thời gian vui vẻ trong game cùng G ^^! Chào thân ái và quyết thắng!!

i like it đợi bao jo chị có 20 bài viết chị thanks cho naz kaka

Đang ở
    Trên Trái Đất rõ hơn ở VN
    thành viên đep trai và chuẩn man cũa G xin có mặt

G mềnh fai hội tụ đủ bộ 3 chém gió thì mới chém thành bão dc Hump à c17c17c17c17

bác Ren đâu nhờ vào đây nhanh đi nè hihi

Đang ở
    Who knows??
    Ko phải là mem nổi tiếng nhưng cho xin slot phát
    The one who's stepping on the Path of Solitude: The Lone Avenger

skul is in da house

bạn ui G bạn có liên minh chưa vậy liên minh với G mình đi ^^ có gì tiện chém cùng luôn

ban thuộc G nào vậy
    để hỏi mng lun ne

Má trang ơi nhiều người lạ quá F3

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối