Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 76
    mình đọc bài thì cũng cảm thấy có gì đó hơi buồn...................đúng thật là như v............nhưng không thể quay lại đc nữa rồi,nếu quy lại thì MS đã ít lại càng ít, lâu lâu mình vào PQ chờ bạn thì cũng có cảm giác giống bạn,nhưng biết sao đc............~^^ chỉ còn biết hòa nhập và trải nghiệm theo thời đại của nó thui..................còn bạn bè thì.........nơi đâu cũng có bạn bè cả và bạn bè biết nhau quá dễ dàng thì chỉ như qua đường nhưng một tình bạn khó khăn bạn tìm đc thì nó k quên và đáng quí...........nên dù sao nơi đâu cũng có mặt tốt và xấu của nó cả.......... thật sự đọc dòng cảm xúc kia của bạn mình cũng muốn như v.........!!

Ước gì mình có thể quay về quá khứ
    Love VMS

Làm seo hok quay lại dc ?
    Chỉ cần mn đồng ý đi PQ dùng những đồ gà ( như mình ) đánh cùng nhau dần dần maple cũ sẽ trở lại thui

Trích dẫn Gửi bởi chiefbandit Xem bài viết
    Làm seo hok quay lại dc ?
    Chỉ cần mn đồng ý đi PQ dùng những đồ gà ( như mình ) đánh cùng nhau dần dần maple cũ sẽ trở lại thui
    Vấn đề là không ai thèm đi PQ nữa,bây giờ việc train lên lv cao đã trở thành mục tiêu của mọi game thủ maple rùi
    Love VMS

có 1 chút nhớ nhẹ
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

Trích dẫn Gửi bởi s0ckb0y11006 Xem bài viết
    có 1 chút nhớ nhẹ
    không thấy ảnh,mà mình cũng có 1 bức ảnh của mapleVN VNG trước khi đóng cửa,ảnh của mình và thằng bạn đi PQ thỏ ngọc,vui lắm
    Love VMS

tại bây giờ ra quá nhiều job mới rồi mà người chơi thì cứ thích mới chán cũ nên thế đó mà

Trích dẫn Gửi bởi cunvyhpvt Xem bài viết
    tại bây giờ ra quá nhiều job mới rồi mà người chơi thì cứ thích mới chán cũ nên thế đó mà
    có mới chán cũ,ai ai cũng thế và kết quả là những job cũ mà mình chơi lúc xưa không còn ai xài nữa,họ bỏ mặc những job đó vì nghĩ là job đó cùi không mạnh nhưng mọi người đã sai vì không có job nào vô dụng hay cùi cả,map cũng ra nhiều hơn(Chủ yếu phục vụ cho train)làm cho PQ hiện giờ đã coi như là biến mất khỏi MS

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

Lần sửa cuối bởi tloven9508, ngày 22-05-2014 lúc 20:16.
    Love VMS

Đang ở
    HCM city
    Mình hiện tại chỉ chơi explo này bạn do PQ lỗi 1 phần nữa...chứ up lv = PQ vẫn nhanh hơn tự train

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    Mình hiện tại chỉ chơi explo này bạn do PQ lỗi 1 phần nữa...chứ up lv = PQ vẫn nhanh hơn tự train
    Có một số PQ đã được hoàn thiện,với lại mình cũng toàn chơi explo gì đó nữa(thief nhé),PQ giờ hoàn thiện cũng chẵng thằng nào đi cùng mình nữa
    Love VMS

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối