Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 76
    Anh ấy đã nêu lên tâm sự của rất nhiều gamer

nhiều người dẫ quá tập trung train tiền, Lv mà quên mất đi niềm vui của chơi game
    Anh đã trở lại và ăn hại hơn xưa

rốt cuộc vào Maple chỉ có mình thui,muốn tìm lại một chút kí ức và niềm vui cũng không được,thật là cô đơn quá huhu
    Love VMS

Ờ.
    Ngày xưa, tuy train lv rất khó và rất lâu nhưng đó là khoảng thời gian vui nhất của tui h thì .............................................

Đang ở
    Hà Nội
    Jump quest chơi đê
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Jump quest chơi đê
    Quest phối hợp với PQ là tốt nhất,có thể nó sẽ là cầu nối MS VNG với MS bây giờ
    Love VMS

Jump Quest ờ đâu

P/s hơi ức chế quest jump nhưng vẫn chơi

Trích dẫn Gửi bởi karik1202 Xem bài viết
    Jump Quest ờ đâu

P/s hơi ức chế quest jump nhưng vẫn chơi
    cực kì ức chế (Nhớ là vậy)
    Love VMS

Trích dẫn Gửi bởi tloven9508 Xem bài viết
    cực kì ức chế (Nhớ là vậy)
    ờ nhưng..... quest Jump ờ đâu

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Cái gì qua r thì để cho nó qua , sống và chấp nhận hoà nhập vs cái mới nếu bạn vẫn yêu MS. Mình cũng là 1 mapler từ thời VNG, đợt open beta maplevn cũng down và chơi thử nhưng r cũng bỏ vì nó qua xa lạ vs MS mình từng chơi .

Một năm sau quay lại và quyết tâm chơi thử, dù lúc đầu cũng khó khăn nhưng r cũng quen và cũng có những ng bạn mới, mặc dù rất nhiều ng đã ra đi . Dù vậy mình vẫn chơi và chắc sẽ k bỏ được ( trừ khi game sập ).

Vài lời cho chủ thớt: Nếu bạn còn yêu Ms thì hãy cố gắng hoà nhập vs nó ( vì dù VNG giả sử còn giữ đến giờ thì cũng sẽ update đến phiên bản như Herogame bây giờ và mọi ng cũng có cách chơi mới thôi ), có chăng là thời gian sẽ hơi lâu 1 chút .

Sẽ chẳng có gì là k thể nếu tình yêu bạn dành cho MS đủ lớn để chấp nhận tất cả. Good Luck !!

Hừm! Thật ra mà nói thì không buồn tẻ đến thê đâu! Có 1 điều là bạn hãy kiếm cho mình 1 G nào cho bạn cảm giác hòa đồng, đông vui! Như mình này! Lúc đầu chơi thấy cô đơn sao ấy! nhưng may mắn vào được G lắm chuyện trên trời dưới đất, vui lắm bạn à!Nhất là lúc hễ đi PQ là hò hét nhau đi hay event G ... ! Rồi bạn sẽ gặp được it nhất 1 người bạn thôi! Cố kiếm một chỗ trú chân tốt bạn nhé!...

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối