Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 76 của 76
    Đang ở
    Ninh Thuận
    VNG...hồi đó là do người chơi ít dần dẫn đến đóng cửa...
    Đúng là kỉ niệm hồi đó là không thể quên...t nhớ là có 1 PQ của ông toe toét(đánh quái lượm huy hiêu lấy điểm số thả quái =]])..
    Thời gian .cuộc sống thay đổi game tiến xa hơn..thì mn cũng thay đổi thôi =]]...
    Lí do ra đường k gặp ai la do all Q dc tổng hợp zô Gương..

Đang ở
    Ở Sao Hỏa O.o
    Trích dẫn Gửi bởi wintersun12 Xem bài viết
    Bạn này giống tui nè
    Tui chơi nấm lùn từ hồi close beta VNG, hồi trước tui cày 1 2 tuần mới lên được 1 lvl, mấy bạn biết tại sao không? Cái Guild của tui nó vui quá, ngày nào nó cũng tổ chức event, dù là chỉ có trên dưới 20 người thôi, chạy đua vòng quanh đảo mạo hiểm nè, rồi bắt 80k mesos tiền vé tàu chạy lên VTM, giải nhất là 50k với mấy món vũ khí 3x 4x trời ơi vui không thể tả. Rồi còn cái vụ thi làm Jump quest này nọ nữa. Cái lúc mà tui bắt tàu lên Vườn trên mây thì gặp mấy bố bựa nhân ở đó mời vào guild cả lũ, trong đó có 1 bạn nữ tui thích lắm, cả guild nó bày trò về cảng cá kiếm cảnh đẹp làm đám cưới nữa chứ PQ thì khỏi nói rồi, quá nhiều kỉ niệm tui kể không xuể

Cái rồi tự nhiên nấm lùn VNG sập server, anh em trong guild của tui lần lượt out luôn. Rồi mới phát hiện ra cái server maplevn, vào chơi thử một thời gian tui cũng bỏ vì nó quá xa lạ, bỏ được 3 4 tháng nghe lại bản nhạc rừng pháp thuật rồi rừng ngủ say nhớ quá quyết tâm chơi lại tìm bạn. Chơi lại thì trời ơi, toàn 17x 18x, hồi trước ở server VNG cày lên 7x là le lưỡi rồi, giờ chơi lên 90 tưởng ngon , vô chợ tự do lên mặt, đớ người toàn mấy bố trên dưới 15x =.= chơi được 1 thời gian thì không có bạn, kiếm không ra cái guild giống như hồi trước của tui nên cũng bỏ. Bạn bè tui hồi trước cũng có chơi thử mà bỏ liền, hỏi thì tụi nó nói server kiểu này thế nào cũng có thằng đâm đầu vô train exp train tiền nên không muốn chơi Nghe mà buồn luôn, bây giờ lỡ nghe cái bản nhạc hồi xưa, nhớ game quá quay lại lần 3 =.= nghĩ bụng là thôi thì chấp nhận, có như vậy game nó mới ổn định. Người giàu bỏ tiền ra nuôi game cho mấy đứa như mình chơi là vui rồi.
    Bạn này giống tui nè, từ lúc VMS đóng cửa tui cũng bỏ MS luôn, chừng cả năm sau lên youtube tình cờ nghe được bản nhạc Rừng Pháp Thuật với xem clip Kỵ Sĩ Bóng Đêm thấy nổi hết cả da gà rùi kỷ niệm từ thời lớp 4 lớp 5 chơi MS ùa về, tui còn nhớ lúc trước chơi Phù Thủy mà nâng Sức Mạnh để đánh tay không với quái vì không có tiền mua mana rùi bắt đầu hứng lên tìm MS nước ngoài chơi sau đó tìm được GMS downoad về xong lại không chơi trực tiếp được phải fake ip vào game rồi nhặt item bị delay nên chơi vài tháng rùi bỏ giờ mình mới biết sever MS này chơi cũng được 1 tuần rùi và mình đang chơi Kỵ Sĩ Bóng Đêm - Niềm đam mê lúc xưa ..nhưng mãi không có bạn chỉ toàn bạn qua đường có 1 thằg bạn nào chí cốt hết Thôi giờ anh em VMS ngày xưa cũng hợp mặt lại trong 2pic này rùi..tui vote lập 1 G tập hợp các ae VMS ngày xưa rùi nhận lại bà con họ hàng hehe

mình thì lại có ý kiến khác:
    mọi người nói rằng mọi bây giờ vào game chi thay bù đầu vào train mà ko làm pq cùng nhau.... nhưng nếu như maplevn tra trai chế dộ q xep quoai như vng xưa thì maplevn sẽ đóng cửa sớm luôn vì lí do về kinh phí quoảng bá và về nhân lực maple có hạn.
    1 là về quoảng bá hồi xưa mình vào tiem nét nào cũng thấy cài game maple story dù không biết thế nào nhưng mình vận chơi thư và thấy thich. nhưng bây giờ ra kiếm được quoan game nào cài maplevn chắc cũng tới già.những người biết dến maple hiện nay da số là đã từng choi ơ vng nhớ game mà tim đén maplevn,vì thế nếu bật chế dộ như cũ thì dảm bao 1 câu rang q nung q vang mà cả maplecung vang luon.vì đươc nhiu ngưởi moi choi mà cung nhau lam q dợi dài cổ chan off game luôn !!! cúng giống vng trước ấy (quoảng bá rất chi là rộng nhưng vẫn phải dóng cửa do người chơi giam ....) maplevn tồn tai được đến giờ thì cũng rất chi là mừng rùi đó.chứ ở đó mà than với thở!!!!!
    mong maplevn tồn tai dươc đến lúc ra hết cấc joi để mọi người khỏi núi tiếc.
    ( tổng kêt : vng trước kia quoảng bá rầm rộ mà vẫn sập tiêm vì thế nếu mọi người dòi giống như trước thì cung ko con maplevn để mà choi dâu )

Trích dẫn Gửi bởi trankimbinhvtvn Xem bài viết
    mình thì lại có ý kiến khác:
    mọi người nói rằng mọi bây giờ vào game chi thay bù đầu vào train mà ko làm pq cùng nhau.... nhưng nếu như maplevn tra trai chế dộ q xep quoai như vng xưa thì maplevn sẽ đóng cửa sớm luôn vì lí do về kinh phí quoảng bá và về nhân lực maple có hạn.
    1 là về quoảng bá hồi xưa mình vào tiem nét nào cũng thấy cài game maple story dù không biết thế nào nhưng mình vận chơi thư và thấy thich. nhưng bây giờ ra kiếm được quoan game nào cài maplevn chắc cũng tới già.những người biết dến maple hiện nay da số là đã từng choi ơ vng nhớ game mà tim đén maplevn,vì thế nếu bật chế dộ như cũ thì dảm bao 1 câu rang q nung q vang mà cả maplecung vang luon.vì đươc nhiu ngưởi moi choi mà cung nhau lam q dợi dài cổ chan off game luôn !!! cúng giống vng trước ấy (quoảng bá rất chi là rộng nhưng vẫn phải dóng cửa do người chơi giam ....) maplevn tồn tai được đến giờ thì cũng rất chi là mừng rùi đó.chứ ở đó mà than với thở!!!!!
    mong maplevn tồn tai dươc đến lúc ra hết cấc joi để mọi người khỏi núi tiếc.
    ( tổng kêt : vng trước kia quoảng bá rầm rộ mà vẫn sập tiêm vì thế nếu mọi người dòi giống như trước thì cung ko con maplevn để mà choi dâu )
    đề nghị bạng học lại Tiếng Việt ._. quoảng ._.

mình thì lại nhớ con heo ~_~ nhơ nó quá

Trích dẫn Gửi bởi tloven9508 Xem bài viết
    cùng các bạn đi PQ đó là những ngày vui vẻ nhất trong kí ức của tôi,mọi người đều vui vẻ,chọc nhau,cười đùa vừa làm PQ vui không sao tả được.
    :v cái này chưa chắc, đi pq màng đồng hành đầu tiên nhiều đứa ngáo ngáo chả biết làm gì ức chế

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678