Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 61
    Đang ở
    Đáy biển đông
    Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết

Chúc đc 2 câu luôn, quá ư là hoành tráng Mà n.vật chính k onl thì tn bh.. hiu hiu sắp hết ngày rồi mà
    Ta bảo r mà tập trug thi ĐH thì sao mà để ý đến sn đc nữa, sn thì đc tổ chức, đc chúc mỗi năm, còn thi ĐH thì chỉ 1 lần
    Thế nên là tháng 7 moa mới vào đọc đc.

Trích dẫn Gửi bởi sadboy Xem bài viết
    Ta bảo r má tập trug thi ĐH thì sao mà để ý đến sn đc nữa, sn thì đc tổ chức, đc chúc mỗi năm, còn thi ĐH thì chỉ 1 lần
    Thế nên là tháng 7 moa mới vào đọc đc.
    Thì biết là bận ĐH này nọ nhưng ta vẫn buồn ý Kiểu buồn là moa phải ôn thi trong ngày sn, chứ k phải là vì moa k cmt trog 2pic đc Ta còn ngại ntin vì sợ làm moa mất tập trung cơ

Hay là để 2pic này sống đến tháng 7 luôn nhể

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    ------- ĐOẠN 1

ÓA ÓA ÓA EM BIẾT NGAY LÀ SẼ CÓ CÁI VỤ NÀY MÀ ) (chắc do em thông minh hoặc do chta chung não ) => Nên dù cho hnay trời có sập, đất có dập (k phải ta cố tình vần đâu.. ờ mà hình như là thế đấy :*) đi nữa em chắc chắn vẫn sẽ onl vì em thích đc cmsn mà nhất là G mình .. Thêm lí do nữa, em biết rei sẽ chỉ đạo cái vụ này. Em đã nghĩ hay là tháng 7 thi xog đọc 1 thể vì em thật sự rất ngại mỗi lần bước vào 4r (nhỡ đâu sau này trượt Đh sẽ phải bỏ 4r => càng viết nhiều càng đau lòng), cơ mà em hạn chế ít nhất có thể r, chắc ksao.. Vs cả Rei chắc ảo não lòi đậu phụ mất (em cũng k hiểu đâu chị đừng hỏi, dạo này em bị điên gđ cuối hay phát ngôn mấy câu thiếu muối, hôm trước còn chửi Teu là "đồ con lợn đa dạng" wth...) nếu em k rep 2pic Cmsn cho xem :3 :3

--------- ĐOẠN 2

Cơ mà em xl đã làm mng chờ đợi hơi bị lâu (~10 tiếng) *vi thần có lỗi*chát chát* tại hnay lớp em tổng kết, chia tay, viết lưu bút, kí áo đp, nhảy nhót, tự sướng, khóc sướt mướt, ăn uống, karaoke 2 tăng khủng khiếp kinh dị lắm em k đào ngũ trốn lớp bỏ bê bạn bè đc mà em lại k có smartphone để onl

------------- ĐOẠN 3

Rei à, em thề với cái chai ô long (ngon lắm) trước mặt là em đã đọc cái 2pic của chị trong vòng nửa tiếng đấy T^T. Chỉ đừng nghĩ tốc độ đọc của em bị tha hóa or trình độ đọc hiểu có vấn đề, em chắc chắn vs chị là do em bị thích quá hóa dở khùng. ĐỌC ĐI ĐỌC LẠI LUÔN ))) VÀO ĐI VÀO LẠI )) (nếu có tên nào để ý Sbox G cứ có 1 khách thần bí thì k nghi ngờ gì nữa - là ta haha) WOA WOA WOAAA EM YÊU REI QUÁ <3 <3 từ lúc biết nghe-nói-đọc-viết em chưa bh đc ai chúc dài tn Ngày sinh của em đã rất đẹp rồi mà màu chữ cũng đẹp quá Nói chung chắc chị sẽ nói là "chả liên quan" cơ mà tính em thích hoành tráng nên cái 2pic hoành tá tràng này em nhìn rất muốn tks chị 5 lần (chị sẽ thắc mắc & em sẽ tl là vì số 5 nó đẹp hoàn hảo), cơ mà tiếc là em chỉ có mỗi 1 nick chính, 1 clone vs nick chôm chỉa của Teu => tổng cộng là 3... hơi buồn :'((( Cơ mà túm cái váy lại thì em rất chi là cảm ơn chị :" > :" > Cái 2pic này tính ra chả đc 1 đồng meso nào nhưng mà nó có 1 cái giá nhất định khác đối vs cái đứa đẹp zai sến súa thích thể hiện như em Ty a lot bro

-------------- ĐOẠN 4

Èo èo có nhiều cái để nói quá cứ nổi lềnh phềnh trog não, chả biết nói cái nào trc
    Như là cái lời chúc chị sớt trên GG ý, trc kia tìm dàn ý cmsn các bạn trẻ trog G em cx vớ phải & cx thấy sến rụng óc )))) tất cả những người sinh ra trong ngày hôm nay đều cực kỳ tuyệt vời, nhất là bạn NO
    + Ngày càng học giỏi để sau này làm ăn phát đạt và có quyền khinh thường ng khác = v =
    + Khó quá.. .. chúc chị càng lớn càng cao(?)
    + Hay là chúc càng ngày càng thông minh? Ừ ừ, thông minh để có bàn những chuyện trên trời dưới đất vs em :'>
    + Em cũng định chúc chị càng lúc càng đz nữa cơ mà nhận ra là chị đz lv max (như em) r nên chúc làm chi cho nó thừa
    )))))) em nhận hết ))) tks ạ ) mà cái 1?! )))
    Cái hồi tưởng thì em cx thấy đúng chuẩn khỏi phải chỉnh )) trừ là em k giỏi văn vs t.anh, chỉ là trên mạng thì.. nó khác ở ngoài ))) chị biết đấy )
    Suýt quên, cái ảnh ĐẸP Ạ em thích cái BG nhất TKS CHỊ Ạ

----------- ĐOẠN 5

Túm cái váy lại thì tks tất cả mng đã cmsn ta, kể cả những tên k cmt ở đây nhưg ta biết bmi yêu ta lắm (<3 hí hí). MOA ĐÃ 18 TUỔI R NHAAAA (hình như k có ý nghĩa cụ thể j lắm nhưng mà 1+8=9, ờ số cx đẹp :3).. Cám ơn mng ạ ta sẽ rất phấn khởi nếu các mi đọc hết đc đến đây, cơ mà nếu k đọc hết thì ta cx k buồn đâu, vì ta tự hiểu là bmi k cần phải đọc hết vẫn hiểu đc ý của ta muốn nói => bmi rất yêu ta .. Cuối cùng, cảm ơn Đảng, chính phủ, đoàn thể, cá nhân, tổ chức, ... đã tạo điều kiện cho em được đón 1 sinh nhật hơi bị ý nghĩa và xúc động vào những ngày nắng nóng >40 độ & bức bách nhiều thứ tn Cảm ơn bố mẹ đã sinh ra con vào tháng 5 để 18 năm sau con vẫn được đón sinh nhật vào tháng 5 nóng >40 độ & bức bách nhiều thứ tn..... [lược bớt 1 vài đoạn]

Kí tên: Moa. *Đóng dấu :BẸP:*
    Lần sửa cuối bởi Gengaara, ngày 23-05-2014 lúc 18:59.

Đang ở
    Đáy biển đông
    Ta tks đầu tiên

p/s: định nhắn tin mi lên đọc cơ mà vừa lên thấy cmt luôn

p/s 2: k phải ta k chúc đâu, mà là vì rei chúc hết phần ta rồi nên thôi ừ, rei xấu tính nhờ
    Lần sửa cuối bởi sadboy, ngày 23-05-2014 lúc 18:54.

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    p/s: định nhắn tin mi lên đọc cơ mà vừa lên thấy cmt luôn
    ngại quá, đt ta còn 36đ (ừ clq đấy)

Đang ở
    Đáy biển đông
    Dự là rei đang ngồi type 1 tràng dài cmt và chuẩn bị post

Và tất nhiên là trả lời từng ý trong từng đoạn cmt trên của moa

Đang ở
    Underworld
    thế là nhân vật chính đã xuất hiện kết thúc có hậu cho ngày hôm nay

Ta dự đoán là rei đang ngồi type 1 tràng dài cmt và chuẩn bị post
    sao mi nghĩ giống ta rứa
    bạn Sta v0 h0x pecaoxjnkukedepnhat

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Ta dự đoán là rei đang ngồi type 1 tràng dài cmt và chuẩn bị post
    ĐỪNGG. TA NGẠI LẮM. CHUỒN ĐÂYYYY *thể dục thể thao cho càng lớn càng cao* (ừ lại clq đấy)

Đang ở
    Đáy biển đông
    Ý hay ý hay này, đề nghị tối nay G onl IGN

Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    1/
    MOAOAOAOAOA OAAAAAA CHỊ ONL R, EM CỨ TG? CHỊ SẼ K ONL CƠ Huhu trễ vài tiếng cũng chả sao ạ, chị onl là đc r Ừ thì tất nhiên phải là em chỉ đạo vụ này rồi, ai mà muốn cướp n.vụ lập topic của em là ăn dép thay cơm ý Cơ mà chuẩn r đấy chị, chị mà k onl chắc tối em cũng k ngủ luôn.. tại em cứ sợ là chị có thấy r nhưng k thèm rep vì topic quá bt.. chs lại lo v. luôn :\. Nhưng chị onl là em vui lắm r ạ

2/
    Ơ.. em k biết phải tl cái phần này ntn Haha, pass nhé

3/
    Èo chị tốn nửa tiếng để đọc à, em thì tốn cả 1h (chắc hơn) để ghi ạ Kiểu ghi xong định chờ đến 5h23p để post cơ mà em ngủ quên xừ nó mất Buồn 2p Cơ mà chắc là tại văn chương em lủng củng quá, chị đọc lâu cũng phải thôi Em đọc lại còn hoa xừ nó mắt ạ :'<

Ơ thật ấy ạ, em là em k thể nào chúc ngắn hơn đc ạ vì em lạc đề quá nhiều, chúc ngắn vẫn lạc đề. Mà em cũng bị bệnh màu mè hoa lá hẹ ạ *đập tay* Vs lại để màu kiểu đó cho nó hợp hình vẽ ý mà

4/
    Công nhận mấy cái lời cmsn sến súa hai lúa thật luôn chứ.. em đọc mà cứ rợn cả người. Klq nhưng mấy lời chúc t/a thì nó đỡ sến hơn Ơ lời chúc 1 sao ạ, em thấy nó rất ư là logic ý chứ = v =
    Hê hê tks chị ạ Bg em mất có 3p để làm thôi mà nhìn đẹp phết nhờ CHS NGƯỜI THÌ LẠI XẤU đi khóc đây

5/
    Em cũng k biết rep cái này ntn cả Nhưng mà kiểu em cũng tốn rất lâu để đọc cmt chị ấy ạ Dài bỏ xừ (cơ mà em thích dài = v =)

---------- Post added at 12:22 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

@luky + red: bmi hiểu ta quá v. hê hê ngại ghê (ứ ngại lắm)

Ừ mng onl ingame đê

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối