Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
1/
MOAOAOAOAOA OAAAAAA CHỊ ONL R, EM CỨ TG? CHỊ SẼ K ONL CƠ Huhu trễ vài tiếng cũng chả sao ạ, chị onl là đc r Ừ thì tất nhiên phải là em chỉ đạo vụ này rồi, ai mà muốn cướp n.vụ lập topic của em là ăn dép thay cơm ý Cơ mà chuẩn r đấy chị, chị mà k onl chắc tối em cũng k ngủ luôn.. tại em cứ sợ là chị có thấy r nhưng k thèm rep vì topic quá bt.. chs lại lo v. luôn :\. Nhưng chị onl là em vui lắm r ạ

2/
Ơ.. em k biết phải tl cái phần này ntn Haha, pass nhé

3/
Èo chị tốn nửa tiếng để đọc à, em thì tốn cả 1h (chắc hơn) để ghi ạ Kiểu ghi xong định chờ đến 5h23p để post cơ mà em ngủ quên xừ nó mất Buồn 2p Cơ mà chắc là tại văn chương em lủng củng quá, chị đọc lâu cũng phải thôi Em đọc lại còn hoa xừ nó mắt ạ :'<

Ơ thật ấy ạ, em là em k thể nào chúc ngắn hơn đc ạ vì em lạc đề quá nhiều, chúc ngắn vẫn lạc đề. Mà em cũng bị bệnh màu mè hoa lá hẹ ạ *đập tay* Vs lại để màu kiểu đó cho nó hợp hình vẽ ý mà

4/
Công nhận mấy cái lời cmsn sến súa hai lúa thật luôn chứ.. em đọc mà cứ rợn cả người. Klq nhưng mấy lời chúc t/a thì nó đỡ sến hơn Ơ lời chúc 1 sao ạ, em thấy nó rất ư là logic ý chứ = v =
Hê hê tks chị ạ Bg em mất có 3p để làm thôi mà nhìn đẹp phết nhờ CHS NGƯỜI THÌ LẠI XẤU đi khóc đây

5/
Em cũng k biết rep cái này ntn cả Nhưng mà kiểu em cũng tốn rất lâu để đọc cmt chị ấy ạ Dài bỏ xừ (cơ mà em thích dài = v =)

---------- Post added at 12:22 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

@luky + red: bmi hiểu ta quá v. hê hê ngại ghê (ứ ngại lắm)

Ừ mng onl ingame đê