Kết quả 1 đến 10 của 67

Hybrid View

Đang ở
    Hà Nội
    - Bi đọc lại bài của min đi, min chưa hề nói ck bi đổi pass, vì trên 4rum có min có thấy người log acc đó và đề tên IGN giống hệt tên ck bạn nên mời ntin hỏi bạn. Và đoạn cuối mình cũng có thắc mắc là vì sao mình đổi hết mọi thứ rùi mà người đó vẫn vào đc acc mình mua. Vì mình thấy tên là ck bạn nên mới thắc mắc vs bạn, và sau đấy ng đó đã sửa lại IGN và mình có chụp ảnh gửi bạn rồi đấy, nhân tiện cái bạn đưa cho mình email là mình xem bạn có đổi lại email ko, vì tìm lại acc = email không đc nên mới ntin mượn email bạn, còn việc MK thì mình chỉ xem nó có gửi về email không, nhưng nó lại không gửi về, tức nghĩa là lúc trước việc thay đổi email của mình có vấn đề. Dù sao thí cũng xin lỗi bạn vì chuyện đó. Mà mình thắc mắc là vì sao trước khi bán lại acc mình lại bị mất acc, tại sao mình đổi hết mọi thứ rùi mà lúc tìm = email nó lại không ghi tồn tại, vì sao cái bài đấu giá đấy lúc đầu là IGN kia sau lại sửa thành sau khi mình ntin cho bi @@ Mình viết bài này là để nhờ mod và mọi ng giúp chứ k có ý gì cả vì min đã gửi tiền đầy đủ và số tiền đó k hề nhỏ cảm ơn.
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Đang ở
    In Maple Vn
    Trích dẫn Gửi bởi min.max Xem bài viết
    - Bi đọc lại bài của min đi, min chưa hề nói ck bi đổi pass, vì trên 4rum có min có thấy người log acc đó và đề tên IGN giống hệt tên ck bạn nên mời ntin hỏi bạn. Và đoạn cuối mình cũng có thắc mắc là vì sao mình đổi hết mọi thứ rùi mà người đó vẫn vào đc acc mình mua. Vì mình thấy tên là ck bạn nên mới thắc mắc vs bạn, và sau đấy ng đó đã sửa lại IGN và mình có chụp ảnh gửi bạn rồi đấy, nhân tiện cái bạn đưa cho mình email là mình xem bạn có đổi lại email ko, vì tìm lại acc = email không đc nên mới ntin mượn email bạn, còn việc MK thì mình chỉ xem nó có gửi về email không, nhưng nó lại không gửi về, tức nghĩa là lúc trước việc thay đổi email của mình có vấn đề. Dù sao thí cũng xin lỗi bạn vì chuyện đó. Mà mình thắc mắc là vì sao trước khi bán lại acc mình lại bị mất acc, tại sao mình đổi hết mọi thứ rùi mà lúc tìm = email nó lại không ghi tồn tại, vì sao cái bài đấu giá đấy lúc đầu là IGN kia sau lại sửa thành sau khi mình ntin cho bi @@ Mình viết bài này là để nhờ mod và mọi ng giúp chứ k có ý gì cả vì min đã gửi tiền đầy đủ và số tiền đó k hề nhỏ cảm ơn.
    Poor u haizzzzzzzzzzzz tốt nhất tự chơi 1 acc rồi cầm hơn 2tr vờ nờ đờ vô sắm đồ sẽ thành top thôi
    Chắc sự việc đã giải quyết xong Yami ơi cờ lâu đi kẻo ưwar
    Lần sửa cuối bởi anhhungsim3, ngày 07-06-2014 lúc 09:47.
    Nothing to see

Mình cũng rất thắc mắt acc chơi bình thường bạn vừa mươn mail thì lại bị đổi pass thế bạn min bạn có dám thề hok lấ pass cob s2benis2 của mình hok thề ít thôi cả dòng họ chết yểu mình thì dám đấy

Đang ở
    Hà Nội
    - Nãy trả lời sim xong min có đi ra ngoài, bi đừng có đổ lỗi cho min vì min đưa đầy đủ tiền, viết bài viết này min chỉ muốn hỏi mọi ng n~ điều tại sao min viết ở trên chứ k có vu khống bi hay ck bi mà bi cứ tự nhận là min vu khống. Bi k thấy ở trên min xin lỗi rùi à? Min chỉ đổi thử xem có gửi mail về k thôi mà nó không gửi gì cả, có lẽ lúc trc việc đổi mail của min có vấn đề, min xin lỗi vì k tự tay đổi mail cho mình chứ k làm gì cả, hqua bi hỏi đổi pass k min tưởng hỏi nik 4rum, và min xin thề 1, 10 100 hay tỷ tỷ lần là không đổi gì của bi hết và không đụng chạm gì acc của bi. Và min chưa bao h khăng khăng là ck bi lấy, hqua trên 4rum ems mọi ng vs min nhìn thấy nên min mới ntin hỏi bi, nhắn 1, 2 tin bi cũng bảo ừm, bi và ck bi chưa gặp ........... tức là ntn? tức là min k tìm lại đc thì min tự chịu đúng k? Ừ thì bi k lấy, mình có nói gì đâu, mình đã rất tin tưởng bi và lúc nào cũng tks bi vì dạy mình chơi cả giúp đỡ mìn, k có chút nghi ngờ gì cả, cho đến khi bài đấu giá 4rum có tên nik GIỐNG ck bi mình mới ntin hỏi bi thì bi trả lời không quen ck bi ở ngoài. Mình k hề đổ lỗi cho bi hay ck bi. Mình xin nhăc lại 1 lần nữa : MÌNH VIẾT BÀI NÀY LÀ ĐỂ TÌM ĐC CÂU TRẢ LỜI TẠI SAO MÀ MÌNH ĐÃ GỬI Ở TRÊN. Thân!!~
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _