Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 67

Sale acc Angelic Top1 ExtaliaMS

Bạn min thân mến bạn bảo ck Bi đổi pass của bạn trong khi lúc gd acc bạn đã đổi mail và toàn bộ pass bạn nhờ mình đổi mail sau khi mình đổi mail sau khi đổi xong bạn cũng đã xác nhận đổi thành công nếu hok bạn cũng hok đổi pass 4rum voi log game được đúng hok ? Bạn cũng hok đưa pass lai cho mình hay ck mình mà mình chỉ toàn nc với bạn wa dt với pm game còn ck mình hok bjk bạn là ai mình với ck mình cũng hok có face hay yahoo của bạn bạn bảo hack là hack = niềm tin ak còn cái vấn đề bạn bảo có người vào mục gm prize để ing ck mình nếu ck mình lấy đâu có ngu đến mức đấy acc ck mìh sao hok log mà lại lấy con đấy hơn nửa mục gm prize lại là mục lun được chú ý nhất 2 vc Bi thì đa số mọi người trong ms ai cũng bik đến còn nửa bữa bạn bảo mình mất pass hỏi mượn mail mình xem sao mình vừa đưa bạn thì cái char vừa cài lại không cách mà bay bị đổi pass lun . Đấy mọi người tự suy nghĩ đi ̀

[Bài gốc]

Vì dạo này bận hok chơi được game nên off Trong acc có 3item Gm trị giá 40b hàng hiếm 3 item này sever hiện chỉ có vài cái hui ak ^^ ! có 11con pet hiếm mà một đống chair cũng có vài cái hiếm một số item nx perm
    Range hum bữa là gần 1m8 nhưg mình bán mất cái overall 45 att thì cube ra str nên giờ range chỉ gần 1m7
    Trong acc hiện tại còn 6b và một số item đang bán ngoài fm cũg được vài B 6b Này mình bán lẻ lun bạn nào cần cứ pm 60k/1 gd card 50k gd tiền mặt Item trade đc trong acc mình cũng bán lẻ lun bạn nào cần cứ pm giá mua full acc là 4 triệu những item bán lại được mang bán cũng 40 50B là ít với số meso đang còn nửa mình sẽ cung cấp đầy đủ thông tin yahoo câu hỏi bí mật yahoo cho bạn có thể Solo được Cygnus lun tầm 30 đến 33 phút
    Bạn có thể để lại thông tin hoặc pm Mình trong Game ING AngelicBaBY

Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 08-06-2014 lúc 21:41.

Bán meso ntn 50k/b ak bạn

60k/b card 50/b chuyển khoản bạn

Đang ở
    Hà Nội
    cho cụ lừa đảo này lên top

chú này hack acc angelic bên ems, lên 4rum đấu giá bị phát hiện xong edit tên :v

Đang ở
    In Maple Vn
    Bí ơi Pin đây Bí lừa đảo à
    Lần sửa cuối bởi anhhungsim3, ngày 06-06-2014 lúc 21:15.
    Nothing to see

Đang ở
    Hà Nội
    Trường hợp này là thế nào ấy nhỉ ?
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    Hà Nội
    - t4 tuần trc (28/5) e đã mua acc này với giá 3tr, sau khi chuyển khoản xong chủ acc có đưa e ign và đến ngày t2 (2/6) e chuyển nốt cho chủ acc 400k và chủ acc đã đưa e nik để đổi email và mật khẩu, sau khi đổi xong e vẫn chơi bt, cho đến sáng hôm nay (7/7) thì e đăng nhập vào game k đc, đăng nhập vào 4rum cũng k đc, e đã thử tìm pass = email mà chủ acc đã đổi giúp e tức là email của e, nhg nó lại ghi là email không tồn tại . Đến chiều e lên 4rum ems thì thấy acc mà e mua đang đấu giá 1 món đồ có ghi IGN là kimryo (theo e biết acc đó là ck trong game của chủ acc cũ và là thành viên của G Dark Dream). sau đó e đã ntin đến số chủ acc và hỏi thì 1 lúc sau bài post đó đc đổi thành IGN: kmyrzz. Bây giờ e phải pm ai hoặc như thế nào để lấy lại được acc? m.ng có thể giúp e tìm ra thủ đoạn đẻ e và m.ng có thể cảnh giác. Mong được mod giúp đỡ.
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi min.max Xem bài viết
    - t4 tuần trc (28/5) e đã mua acc này với giá 3tr, sau khi chuyển khoản xong chủ acc có đưa e ign và đến ngày t2 (2/6) e chuyển nốt cho chủ acc 400k và chủ acc đã đưa e nik để đổi email và mật khẩu, sau khi đổi xong e vẫn chơi bt, cho đến sáng hôm nay (7/7) thì e đăng nhập vào game k đc, đăng nhập vào 4rum cũng k đc, e đã thử tìm pass = email mà chủ acc đã đổi giúp e tức là email của e, nhg nó lại ghi là email không tồn tại . Đến chiều e lên 4rum ems thì thấy acc mà e mua đang đấu giá 1 món đồ có ghi IGN là kimryo (theo e biết acc đó là ck trong game của chủ acc cũ và là thành viên của G Dark Dream). sau đó e đã ntin đến số chủ acc và hỏi thì 1 lúc sau bài post đó đc đổi thành IGN: kmyrzz. Bây giờ e phải pm ai hoặc như thế nào để lấy lại được acc? m.ng có thể giúp e tìm ra thủ đoạn đẻ e và m.ng có thể cảnh giác. Mong được mod giúp đỡ.
    min vào group G DD báo đi, tên đó hình như job lumi lv 230 đúng k, vào đó xin nick FB của hắn để nc đi

https://www.facebook.com/groups/1423536304535340/

số tiền không hề nhỏ chút nào !!!
    Cuộc đời thật lắm éo le. Thằng 2 hộp sữa đứa không hộp nàoc6

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối