Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 67
    Đang ở
    Hà Nội
    Hnay FM k7 đã tụ họp kha là đông người từ 4 G (UltimateVn,DarkDreams,ProundOfYou,xxUnderground) chưa bh mình thay nh người VN đến thế == quang cảnh vô cùng hỗn độn
    Mình và Min cũng đã nói chuyện với chủ G DD và 1 ban thuọc under, diện tình nghi giờ đang thuộc về 2 người là cặp đôi của ban S2bebiS2 và 1 bạn nữa thuộc DD nhưng có vẻ nặng về chủ topic này hơn...
    Có một điều mà mình và khá nhiều người vẫn đang băn khoăn thắc mắc là làm thế nào mà 1 acc đã thay đổi mail và pass r vẫn có thể bị lây mất, thực sự vô cung hoang mang, raats mong các mod thuộc 4rum mình có thể giúp đỡ^^
    Chúc min sớm nhận lai được khoản tiền bị mất em nhé!

Đang ở
    In Maple Vn
    Thất sự ng xUnderworld đó là bạn của Bí hèn j lúc ta hỏi ng đó tại sao Bí bán acc rồi còn kêu ko đc cho ai biết mà nó ko chiệu nói
    Nothing to see

Pin nói gì thế lúc bi bán acc bi có bảo là bi quit game mà sau đây bi chơi lại tao char mới có vài người hok muon nc nửa nên mới bảo đừng nó là bi vẫn onl

Đang ở
    In Maple Vn
    Trích dẫn Gửi bởi s2bebis2 Xem bài viết
    Pin nói gì thế lúc bi bán acc bi có bảo là bi quit game mà sau đây bi chơi lại tao char mới có vài người hok muon nc nửa nên mới bảo đừng nó là bi vẫn onl
    Nhưng sao. Bí lại lừa Min vì lúc đầu hỏi sên tưởng Bí qúit game nên thôi ko bik gì hết xong tự nhiên đọc topic này mn kêu bí lừa đảo O.o
    Nothing to see

Đang ở
    Hà Nội
    - Bi đọc lại bài của min đi, min chưa hề nói ck bi đổi pass, vì trên 4rum có min có thấy người log acc đó và đề tên IGN giống hệt tên ck bạn nên mời ntin hỏi bạn. Và đoạn cuối mình cũng có thắc mắc là vì sao mình đổi hết mọi thứ rùi mà người đó vẫn vào đc acc mình mua. Vì mình thấy tên là ck bạn nên mới thắc mắc vs bạn, và sau đấy ng đó đã sửa lại IGN và mình có chụp ảnh gửi bạn rồi đấy, nhân tiện cái bạn đưa cho mình email là mình xem bạn có đổi lại email ko, vì tìm lại acc = email không đc nên mới ntin mượn email bạn, còn việc MK thì mình chỉ xem nó có gửi về email không, nhưng nó lại không gửi về, tức nghĩa là lúc trước việc thay đổi email của mình có vấn đề. Dù sao thí cũng xin lỗi bạn vì chuyện đó. Mà mình thắc mắc là vì sao trước khi bán lại acc mình lại bị mất acc, tại sao mình đổi hết mọi thứ rùi mà lúc tìm = email nó lại không ghi tồn tại, vì sao cái bài đấu giá đấy lúc đầu là IGN kia sau lại sửa thành sau khi mình ntin cho bi @@ Mình viết bài này là để nhờ mod và mọi ng giúp chứ k có ý gì cả vì min đã gửi tiền đầy đủ và số tiền đó k hề nhỏ cảm ơn.
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Đang ở
    In Maple Vn
    Trích dẫn Gửi bởi min.max Xem bài viết
    - Bi đọc lại bài của min đi, min chưa hề nói ck bi đổi pass, vì trên 4rum có min có thấy người log acc đó và đề tên IGN giống hệt tên ck bạn nên mời ntin hỏi bạn. Và đoạn cuối mình cũng có thắc mắc là vì sao mình đổi hết mọi thứ rùi mà người đó vẫn vào đc acc mình mua. Vì mình thấy tên là ck bạn nên mới thắc mắc vs bạn, và sau đấy ng đó đã sửa lại IGN và mình có chụp ảnh gửi bạn rồi đấy, nhân tiện cái bạn đưa cho mình email là mình xem bạn có đổi lại email ko, vì tìm lại acc = email không đc nên mới ntin mượn email bạn, còn việc MK thì mình chỉ xem nó có gửi về email không, nhưng nó lại không gửi về, tức nghĩa là lúc trước việc thay đổi email của mình có vấn đề. Dù sao thí cũng xin lỗi bạn vì chuyện đó. Mà mình thắc mắc là vì sao trước khi bán lại acc mình lại bị mất acc, tại sao mình đổi hết mọi thứ rùi mà lúc tìm = email nó lại không ghi tồn tại, vì sao cái bài đấu giá đấy lúc đầu là IGN kia sau lại sửa thành sau khi mình ntin cho bi @@ Mình viết bài này là để nhờ mod và mọi ng giúp chứ k có ý gì cả vì min đã gửi tiền đầy đủ và số tiền đó k hề nhỏ cảm ơn.
    Poor u haizzzzzzzzzzzz tốt nhất tự chơi 1 acc rồi cầm hơn 2tr vờ nờ đờ vô sắm đồ sẽ thành top thôi
    Chắc sự việc đã giải quyết xong Yami ơi cờ lâu đi kẻo ưwar
    Lần sửa cuối bởi anhhungsim3, ngày 07-06-2014 lúc 09:47.
    Nothing to see

Mình cũng rất thắc mắt acc chơi bình thường bạn vừa mươn mail thì lại bị đổi pass thế bạn min bạn có dám thề hok lấ pass cob s2benis2 của mình hok thề ít thôi cả dòng họ chết yểu mình thì dám đấy

Đang ở
    Hà Nội
    - T1 mình không cần top teo gì cả, vì acc đẹp nên muốn chơi, t2 ngoài mua acc mình cũng cho thêm mấy món đồ tốt của mình vào và h acc còn giá trị hơn số tiền đã mua. Sự việc chưa thể xong nếu như tớ chưa tìm lại đc acc hoặc nhận lại tiến. Tks sim.
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Mình hỏi bạn dám thề hok sao bạn lai hok tl hok làm thì sợ cá gì

Bạn bi này có cần bằng chứng ko??? Sao không giải quyết trực tiếp trc khi up bài lên đây, bạn làm thế này chẳng khác gì đang tự nói rằng mình và chồng bạn vô tội và đổ lỗi cho bạn min. Bạn có nhớ trc cái ngày min mất acc bạn cứ nhắn chập chờn cho bạn min là mua acc ko, bạn min đã nhắn cho bạn rất nhiều tin và gọi điện cho bạn để xem bạn có đồng ý mua lại acc ko nhưng bạn chỉ trả lời là để bạn hỏi chồng bạn và suy nghĩ đã, sau đó bạn nhắn tin cho min và bảo ko mua acc nữa, xong nửa đêm bạn lại nhắn lại là có mua acc và sáng hôm sau sự việc mất acc xảy ra. Bạn suy nghĩ cho kĩ trc khi hành động đi, nếu bạn thực sự vô tội bạn đã cố gắng giải thích và giúp đỡ min cũng như xem xét lại việc đấu giá có tên chồng bạn chứ ko phải up cái topic này lên để chứng tỏ mình vô tội. Thân!!!
    P/s: ng chứng kiến toàn bộ sự việc.

---------- Post added at 03:17 AM ---------- Previous post was at 03:14 AM ----------

---------- Post added at 03:18 AM ---------- Previous post was at 03:17 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi cogaihalan Xem bài viết
    Hnay FM k7 đã tụ họp kha là đông người từ 4 G (UltimateVn,DarkDreams,ProundOfYou,xxUnderground) chưa bh mình thay nh người VN đến thế == quang cảnh vô cùng hỗn độn
    Mình và Min cũng đã nói chuyện với chủ G DD và 1 ban thuọc under, diện tình nghi giờ đang thuộc về 2 người là cặp đôi của ban S2bebiS2 và 1 bạn nữa thuộc DD nhưng có vẻ nặng về chủ topic này hơn...
    Có một điều mà mình và khá nhiều người vẫn đang băn khoăn thắc mắc là làm thế nào mà 1 acc đã thay đổi mail và pass r vẫn có thể bị lây mất, thực sự vô cung hoang mang, raats mong các mod thuộc 4rum mình có thể giúp đỡ^^
    Chúc min sớm nhận lai được khoản tiền bị mất em nhé!
    Proud ko phải Pround nha thím :v

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối