Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 67
    3tr thì dư sức 2 vợ chồng ảo cùng vào trại gặp nhau , đăng báo : đắng lòng vợ chồng ảo trùng phùng trong trại giam

Ban hỏi lại bạn min đi bạn ấy nói sao bạn ấy bảo G under G DD toàn dân phan mem auto hack còn khăn khăn bảo ck Bi lấy trong khi hok đụng cham gi ban ay mà cai ac mình vua cài cung bi doi pass lun là bạn bạn nghĩ sao mình bảo thề thì bạn ấy hok thề roi mat tiu lun

Xin lỗi bạn, bạn min ko bảo thế mà là những ng Việt Nam trong ems bảo thế. Thế bạn giải thích vụ đấu giá đi, cho dù bạn vô tội thì chồng bạn cũng ko vô tội đâu. Mình có chứng cứ cả trc khi edit và sau khi adit ở topic đấu giá

Trích dẫn Gửi bởi yappies295 Xem bài viết
    Xin lỗi bạn, bạn min ko bảo thế mà là những ng Việt Nam trong ems bảo thế. Thế bạn giải thích vụ đấu giá đi, cho dù bạn vô tội thì chồng bạn cũng ko vô tội đâu. Mình có chứng cứ cả trc khi edit và sau khi adit ở topic đấu giá
    đấu giá thì sao anh Ryo mún mua hay Bí mún mua chẳng lẽ có tội ng ta có tiền mún mua bạn cũng ko cho?

thế ck bi giải thik sao về việc đấu giá để lại tên ING Kmlryozz bằng nik angelicbaby( lúc đấy nik angelicbaby của min bị mất), bị phát hiện thì sữa ngay thành kmyzz ?

Trích dẫn Gửi bởi anhhungsim2 Xem bài viết
    đấu giá thì sao anh Ryo mún mua hay Bí mún mua chẳng lẽ có tội ng ta có tiền mún mua bạn cũng ko cho?
    Bạn ko hiểu à, nik 4rum đó là nik bạn bi đã bán cho min và cmt đấu giá vào đúng hôm min mất acc. Mong bạn để í kĩ hơn trc khi nhận xét :v.

Mình cũng nói rùi đấy nếu là bạn lấy thì bạn có làm như zay hok vào mục gm prize nửa 1 mục đc chú ý nhất mà lại ghi lại ING của mình nửa acc ck bi bi hok vào tội gì phải vào con đấy bik đâu nguoi lay nó làm thế để moi nguoi nghj ck Bi lấy 2VC bi thì da so dan Ems ai hok bjk

Đang ở
    Hà Nội
    - Nãy trả lời sim xong min có đi ra ngoài, bi đừng có đổ lỗi cho min vì min đưa đầy đủ tiền, viết bài viết này min chỉ muốn hỏi mọi ng n~ điều tại sao min viết ở trên chứ k có vu khống bi hay ck bi mà bi cứ tự nhận là min vu khống. Bi k thấy ở trên min xin lỗi rùi à? Min chỉ đổi thử xem có gửi mail về k thôi mà nó không gửi gì cả, có lẽ lúc trc việc đổi mail của min có vấn đề, min xin lỗi vì k tự tay đổi mail cho mình chứ k làm gì cả, hqua bi hỏi đổi pass k min tưởng hỏi nik 4rum, và min xin thề 1, 10 100 hay tỷ tỷ lần là không đổi gì của bi hết và không đụng chạm gì acc của bi. Và min chưa bao h khăng khăng là ck bi lấy, hqua trên 4rum ems mọi ng vs min nhìn thấy nên min mới ntin hỏi bi, nhắn 1, 2 tin bi cũng bảo ừm, bi và ck bi chưa gặp ........... tức là ntn? tức là min k tìm lại đc thì min tự chịu đúng k? Ừ thì bi k lấy, mình có nói gì đâu, mình đã rất tin tưởng bi và lúc nào cũng tks bi vì dạy mình chơi cả giúp đỡ mìn, k có chút nghi ngờ gì cả, cho đến khi bài đấu giá 4rum có tên nik GIỐNG ck bi mình mới ntin hỏi bi thì bi trả lời không quen ck bi ở ngoài. Mình k hề đổ lỗi cho bi hay ck bi. Mình xin nhăc lại 1 lần nữa : MÌNH VIẾT BÀI NÀY LÀ ĐỂ TÌM ĐC CÂU TRẢ LỜI TẠI SAO MÀ MÌNH ĐÃ GỬI Ở TRÊN. Thân!!~
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

yêu cầu bạn trả lời rõ cmt của mình bên trang thứ 2
    Vậy mình hỏi ai muốn đổ tội cho 2 bạn, í bạn là min đúng ko, min đang bthg sao lại phải lừa bạn, mà sao min đâu quen ck bạn, còn chả biết nik sao lại làm thế. Hay là ng # đổ cho ck bạn, ck bạn gây thù chuốc oán vs ai lại làm thế. Mà min nhắn tin vs bạn sau khi thấy cái topic, bạn lưu ý chỉ là 1 mình bạn thôi, chả lẽ ai hack đth min hay bạn đoc đc tin nhắn đó và sửa lại thành tên #. Yêu cầu bạn nói có sách mách có chứng.

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi anhhungsim2 Xem bài viết
    Mình không bảo là ryo k đc đấu giá, mà chính cái acc đấu giá là acc mình đã mua từ bi, và có đề IGN là tên ck bi và đã đc sửa lại thành tên #. Bạn Sim ơi, NG KHÔNG BIẾT GÌ MÀ ĂN THEO thì nên tìm hiểu rõ trc khi nói. Thân!!~
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối