Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 67
    Hum wa ban nt bao voi minh ck bi lay gio lai bao la hk co y noi con van de nua min the ra sao thi phai noi ro rang tu cau tu chu co dau dang hoang

Mong bạn trả lời thắc mắc của mình, nếu bạn nghĩ mình là ng ngoài cuộc mà ko trl thì sai rồi, mình cũng ở trong cuộc nên yêu cầu bạn trả lời thắc mắc của mình.

Đang ở
    In Maple Vn
    Trích dẫn Gửi bởi yappies295 Xem bài viết
    Mong bạn trả lời thắc mắc của mình, nếu bạn nghĩ mình là ng ngoài cuộc mà ko trl thì sai rồi, mình cũng ở trong cuộc nên yêu cầu bạn trả lời thắc mắc của mình.
    Tốt nhất các bạn nên đưa fb của nhau rồi chat nhóm mà nói chuyện chứ kiểu này nguy cơ war
    Nothing to see

mọi chuyện có vẻ đang ko đi đến đâu, tại sao bị cứ một mực minh oan trg khi mịn ko đổ lỗi cho bi mà chỉ thắc mắc tại sao sau khi nt chị bi thì topic đó lại được đổi tên @@ nếu có người vu khống chồng bạn thì tại sao phải đổi, mà tại sao lại đổi đúng lúc như vậy?????

Vui lòng de cap lai cau hỏi voi monh cung co 2 dieu muon noi voi ban min
    1 ban thay can thi di bao cong an
    2 ban cung nen bao cho gm band cai nick day lun

---------- Post added at 04:11 AM ---------- Previous post was at 04:09 AM ----------

Hk tiep xuc face hay yahoo cho chac thoi lai bao minh auto hack

Đang ở
    In Maple Vn
    Trích dẫn Gửi bởi s2bebis2 Xem bài viết
    Vui lòng de cap lai cau hỏi voi monh cung co 2 dieu muon noi voi ban min
    1 ban thay can thi di bao cong an
    2 ban cung nen bao cho gm band cai nick day lun
    Báo cho GM là bí mịn ăn hành vì trong rule ems có nói cấm buôn bán acc trái phép có 1 đứa bán thì GM phát hiện ban vv lun nênn việc này tự giải quyết vs nhau
    Nothing to see

Tai ban hk bjk ban min nt cho mjh thi bao la ck minh lay con len day thi moi nguoi bao minh voi ck minh hk minh oan thi cha le yen lanh cho moi nguoi bao noi dung wa hk dam tl ak

---------- Post added at 04:15 AM ---------- Previous post was at 04:12 AM ----------

Hk wan tam bi tao char moi choi lai lau roi ma dau lien wa gi den no ma neu co nguoi thu 3 lay thi nguoi do cung hok choi duoc chu giai quyet theo cach nay thi cung hk the nao lay acc lai duoc dau

Đang ở
    Hà Nội
    - Mình xin trả lời là: mình hỏi CÓ PHẢI CK BI ĐỔI PASS K? Bi rep là min đổi hết email pass rùi ck bi sao vào đc, min cũng nhắn lại là trên 4rum có acc đấu giá IGN là tên ck bi, sau đó bi bảo min send ảnh, min đã nhờ bạn send cho bi, rùi bi rep là Um, noi that tu trc toi h bi vs ck bi chua gap nhau lan nao...... (bi tự đọc lại tnhan) min chưa hề nói: * CK BI HACK ACC CUẢ MIN, CK BI ĐỔI PASS CUẢ MIN* min thề là chưa nói thế, trong game min hỏi thì mấy ng nói G xUnder có mấy ng giỏi phần mềm máy tính, nghe xong min ntin hỏi bi luôn, nhờ bi hỏi giúp ck bi thì bi bảo ck bi nó MIN TROLL BI vâng, thế min có ức k chứ k, min nch vs bi vẫn rất bt, min còn xin bi hỏi ck bi lại rùi xin bi đừng làm thế với min. Ngoài ra có đứa cũng bảo hùi trc GD acc vs 1 ng G DD bị lừa 500k có = chứng thì cũng chỉ nhận đc câu an ủi xong thôi thé là thế nào ? Nãy min có xl bi vụ đổi pass, vì min chỉ vào thử xem no có gửi email k nhg nó k gửi tức nghĩa là vụ đổi mail của min có vấn đề, min xin thề tỷ tỷ lần là min k đụng chạm gì đến acc bi và bi nói xem acc bi có bị làm sao hay nik 4rum bị làm sao k? Mà sao Bi k tl đúng trọng tâm mà cứ hỏi vặn min, tất cả mọi thắc mắc của bi min đều tl hêt rùi nhá, n~ gì cần đưa min đều đưa bi hết rồi VÀ ĐÂY LÀ LÂN CUỐI MIN NÓI CÂU NÀY: VÌ Ở TRÊN MOD HỎI THẾ NÀY LÀ THẾ NÀO NÊN MIN MỚI TRÌNH BÀY SỰ VIỆC CHỨ K PHẢI MIN LẬP TOPIC ĐỂ TỐ CÁO BI, mong bi hiểu và đừng tự nhận rùi đổ cho min vu khống bi Thân!!~
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Trích dẫn Gửi bởi min.max Xem bài viết
    - Mình xin trả lời là: mình hỏi CÓ PHẢI CK BI ĐỔI PASS K? Bi rep là min đổi hết email pass rùi ck bi sao vào đc, min cũng nhắn lại là trên 4rum có acc đấu giá IGN là tên ck bi, sau đó bi bảo min send ảnh, min đã nhờ bạn send cho bi, rùi bi rep là Um, noi that tu trc toi h bi vs ck bi chua gap nhau lan nao...... (bi tự đọc lại tnhan) min chưa hề nói: * CK BI HACK ACC CUẢ MIN, CK BI ĐỔI PASS CUẢ MIN* min thề là chưa nói thế, trong game min hỏi thì mấy ng nói G xUnder có mấy ng giỏi phần mềm máy tính, nghe xong min ntin hỏi bi luôn, nhờ bi hỏi giúp ck bi thì bi bảo ck bi nó MIN TROLL BI vâng, thế min có ức k chứ k, min nch vs bi vẫn rất bt, min còn xin bi hỏi ck bi lại rùi xin bi đừng làm thế với min. Ngoài ra có đứa cũng bảo hùi trc GD acc vs 1 ng G DD bị lừa 500k có = chứng thì cũng chỉ nhận đc câu an ủi xong thôi thé là thế nào ? Nãy min có xl bi vụ đổi pass, vì min chỉ vào thử xem no có gửi email k nhg nó k gửi tức nghĩa là vụ đổi mail của min có vấn đề, min xin thề tỷ tỷ lần là min k đụng chạm gì đến acc bi và bi nói xem acc bi có bị làm sao hay nik 4rum bị làm sao k? Mà sao Bi k tl đúng trọng tâm mà cứ hỏi vặn min, tất cả mọi thắc mắc của bi min đều tl hêt rùi nhá, n~ gì cần đưa min đều đưa bi hết rồi VÀ ĐÂY LÀ LÂN CUỐI MIN NÓI CÂU NÀY: VÌ Ở TRÊN MOD HỎI THẾ NÀY LÀ THẾ NÀO NÊN MIN MỚI TRÌNH BÀY SỰ VIỆC CHỨ K PHẢI MIN LẬP TOPIC ĐỂ TỐ CÁO BI, mong bi hiểu và đừng tự nhận rùi đổ cho min vu khống bi Thân!!~
    Đúng. Yêu cầu bạn bi trả lời vụ đấu giá!!!

Đang ở
    Hà Nội
    - trong acc bi có 2 lần bị band auto hack đúng k? Là bi hay ai hack? thứ 2 là sau vụ này mình nhờ sẽ GM ems giải quyết, còn không đc thì mình sẽ nhờ anh mình và chú mình bên công an TPHCM vào cuộc vì mình đã mua acc vs số tiền k nhỏ. Cám ơn!! Thân!!~
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối