Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 67
    Thi day bi bao min cu bao cong an di cho nhanh gon lẹ con cai van de 4rum bao bi giai thix bi bjk giai thix lam sao min nói viec doi mail cua min co van de zay thì luc dau lam sao min doi pass duoc neu no co van de thi mib dau doi pass duoc trong tn min goi bi min de ro rang ck bi lay con noi sao ck bi lam the voi min tn van con nay min

Min bỏ số tiền không hề nhỏ để mua nick, cho nên mong bạn cho câu trả lời thích đáng, vì nick lúc đầu là của bạn nên bạn sẽ biết rõ nhất về nó rồi, còn nếu bạn vẫn khăng khăng vô tội thì Okay............ 1 cái nick ko thể tự dưng ko cánh mà bay đc =).

Ban min tung bao minh mat acc den chieu lai nt bao la em min doi pass gio moi cho min hay roi sau day lai noi ck bi doi pass

---------- Post added at 04:40 AM ---------- Previous post was at 04:34 AM ----------

http://d.f22.photo.zdn.vn/upload/ori...88_574_574.jpg mình có 1 buc anh bạn xem di

giải thik đê :v

Người ta muốn vu khống thì có hàng trăm cach ban ak

Mình là em min đây, mình mới là ng nhắn cho bạn vì mình ko tin bạn chứ min ko có làm gì cả. Bạn có nhớ tối hôm kia bạn đã nhắn cho min và bảo ko mua acc nữa, xong 1 lúc bạn lại nhắn lại là mua acc, trc đó min đã nhắn tin cho bạn rất nhiều nhg bạn ko trả lời, chỉ bảo là suy nghĩ và hỏi chồng bạn. Và sáng hôm sau, việc mất acc xảy ra, mình là người nghi ngờ có chứng cứ, với những nguời bị mất số tiền lớn như vậy đôi khi mình phải dùng những cách # nhau để tìm ra chân tướng sự việc. Xin lỗi bạn bi vì mình đã nhắn cho bạn như vậy nhưng mình cũng chỉ muốn thử thôi và sau đó mình ko trả lời lại vì bạn bảo mai mới gửi, mình đã nghĩ mình sai khi nghi ngờ bạn nhưng sau đó mình và min lên 4rum ems thấy acc bebi đang đấu giá, rồi min lại nhắn tin cho bạn và cái tên bị đổi, bạn nói sao mng ko nghi ngờ.

---------- Post added at 04:47 AM ---------- Previous post was at 04:46 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi s2bebis2 Xem bài viết
    Người ta muốn vu khống thì có hàng trăm cach ban ak
    Thế í bạn là bạn kia sửa ảnh ???
    Lần sửa cuối bởi yappies295, ngày 07-06-2014 lúc 11:53.

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi s2bebis2 Xem bài viết
    Ban min tung bao minh mat acc den chieu lai nt bao la em min doi pass gio moi cho min hay roi sau day lai noi ck bi doi pass

---------- Post added at 04:40 AM ---------- Previous post was at 04:34 AM ----------

http://d.f22.photo.zdn.vn/upload/ori...88_574_574.jpg mình có 1 buc anh bạn xem di
    - Sao bi k up tiep 1 loat tin nhắn đằng sau nữa?
    - t1: vì mất acc nên min cuống quá, sáng hỏi thì tin cuối bi bảo min quét virus nhanh đi, min quét cả chục lần mà có mỗi acc bebi mất
    - t2: hồi chiều m.ng giúp mình thử xem bi có nói dối k, min có ntin là bảo thử bi và min đã tin bi cho tới lúc thấy acc bebi trên 4rum
    - t3: min ntin cho bi nhơf bi hỏi ck bi thì bi tl: Um that ra bi voi ck bi chua gap ................... sau tin nhắn đó min mới hiểu là mất acc thật, min mới ntin cầu xin bi tiếp. Bi có thể up tiếp tin nhắn lên
    Thân!!~
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Chốt lại Bi bảo min báo công an + gm đi giúp đc gì bi giúp mệt mỏi gê

Đang ở
    Hà Nội
    - Tks bi!!~ Nhưng ck bi đâu? sao k thấy xuất hiện giải thích vậy? @@
    _ Siêu nhân heo bay vèo vèo =]]* _ Min đẹp zai tương lai tổng thống =]]* _

Bạn bi cho mình xin địa chỉ để tiện cho công an nhé. Bạn có thể nhắn tin số nhà cho bạn min để gia đình mình tiện báo công an vì bên HCM cô ruột mình đang ở đó nên rất tiện. Cám ơn!!!

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối