Trang 11 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 161
    Trích dẫn Gửi bởi Gyffindor02 Xem bài viết
    Tiếp tục ăn kẹo nè chủ thớt.Mình nói là xài skills đừng có đứng yên một chỗ mà bạn chỉ đổi tư thế và biểu cảm vậy không được.Bằng chứng là thằng king lơ lửng không trung xài skills đạn độc và sấm sét mà vẫn đứng yên chỗ đó trên không trung.Thằng king dù có dark and light vẫn là người thường làm sao lơ lửng được quá lâu trên không.Dù sao cũng 1 like cho chủ thớt.(Mình không có ném gạch nhé vì truyện bạn làm chỉ mắc lỗi này,một lỗi nhỏ nên không sao).À nhận xét về nội dung thì chủ thớt hơi bị lạc đề.Thằng Dark tập trước nói là làm tiên rất là ưu đãi tưởng tập sau sẽ giúp ai ngờ tập sao lại là''Đúng vậy,mình về rừng pháp thuật thui'' đủ hiểu là thế nào rùi
    Bạn đọc lại chap trước đi. King nói : Thật sao, em nghĩ mình làm ko được.
    Thế là Dark mới nói : đúng vậy,...

tập này theo tui qánh giá là hay nhất trước h, chữ rõ ràng đâu ra đó đàng hoàng, 2 thằng này 1 thằng bắn súng 1 thằng phù thủy thì đứng 1 chỗ đánh là ok rồi, nhưng sao chỉ có 1 thằng đánh thằng kia đỡ hoài thì khi nào mới thắng

Trích dẫn Gửi bởi jayzdj2 Xem bài viết
    tập này theo tui qánh giá là hay nhất trước h, chữ rõ ràng đâu ra đó đàng hoàng, 2 thằng này 1 thằng bắn súng 1 thằng phù thủy thì đứng 1 chỗ đánh là ok rồi, nhưng sao chỉ có 1 thằng đánh thằng kia đỡ hoài thì khi nào mới thắng
    Hết chap 9 là hai thằng hết đánh nhau. Tác giả đang làm chap 10, để đảm bảo truyện được chất lượng và xuất xưởng đều đều thì tối đa post 1 chap/ 2 ngày, nhanh thì 1 chap/ 1 ngày.

Hô hô hô. Trong vòng 1 tuần, lượt xem 1900, trả lời 102. Đây là 1 bước thành công ngoài mong đợi của tác giả, đương nhiên để đáp lại sự quý mến của các đọc giả thì tác giả chỉ còn cách đó là cố ra mắt những chap thật hay, để cho mọi người ủng hộ tác giả nhiều hơn. Em viết hơi vụng về vì văn chương thi phú của em cũng không có nhiều, em không muốn mọi người thông cảm vì những lỗi có trong truyện mà hãy đem nó ra rồi phân tích cho em, em không nghĩ ai cũng giỏi ngay từ đầu, cho dù những người kinh nghiệm lâu năm cũng có sai sót huống hồ là một đứa mới vào nghề như em. Thứ em có chỉ là cái mặt hơi bị dày nên em mong mọi người ném thẳng tay.
    Lời cuối cùng của em muốn nói :" Chúc mọi người thật vui vẻ bên người thân và bạn bè và luôn ủng hộ những món ăn tinh thần không chỉ của em mà còn là của tất cả mọi người mang đến ".

1.Cứ đánh nhau là mắc lỗi này ._. phải di chuyển chứ ._. còn đã shield thì nhảy lên làm j nữa
    2. về skill thg cha bắn đoạn cuối:
    TH1:Đạn bay quá chậm hoặc thằng main nó nói tất cả 2 câu trong 0,01s
    TH2:max range chỉ tới đó ._.
    k bk tác giả cho TH nào
    3.Sét k block được kẹo đồng nhá ._. nó biến trúng sét r biến thành thunder bullet thì ăn hành ._.
    Về việc bạn nói Mage k nhanh nhẹn thì ít nhất cx có teleport chứ ._. vừa mới trận trước anh main kêu k luyện tập thủ mà chap này gần như block all attack ._.

Trích dẫn Gửi bởi winkhanh1809 Xem bài viết
    1.Cứ đánh nhau là mắc lỗi này ._. phải di chuyển chứ ._. còn đã shield thì nhảy lên làm j nữa
    2. về skill thg cha bắn đoạn cuối:
    TH1:Đạn bay quá chậm hoặc thằng main nó nói tất cả 2 câu trong 0,01s
    TH2:max range chỉ tới đó ._.
    k bk tác giả cho TH nào
    3.Sét k block được kẹo đồng nhá ._. nó biến trúng sét r biến thành thunder bullet thì ăn hành ._.
    Về việc bạn nói Mage k nhanh nhẹn thì ít nhất cx có teleport chứ ._. vừa mới trận trước anh main kêu k luyện tập thủ mà chap này gần như block all attack ._.
    Bạn có thấy bao giờ phù thủy tấn công mà di chuyển chưa . Toàn niệm chú tung chiêu không thôi, mình đã cố di chuyển nhưng có vẻ như vãn chưa thành thạo lắm.
    2. TH2
    3.Sét chặn được mà. Nếu như bạn bắn súng mà sét đánh trúng thì viên đạn đó nổ tung thay vì hấp thụ hết sét rồi chuyện sang dạng thuộc tính khác mà.
    Teleport cũng cần có thời gian sử dụng mà trong bannedStory 4 mình tìm thấy skill nhưng hoàn toàn không dùng được nên cũng bó tay vụ này. Bạn không nghe câu nó nói hồi vài chap trước sao ? " lấy tấn công thay phòng thủ ". Vì tốc độ tấn công của nó quá thấp nên ra đòn sau => Những skill tấn công chưa bộc phát được năng lực thật sự => Chuyển sang phòng thủ.

cơ mà pháp sư chỉ dc chọn lửa/hơặoc băng/sấm mà chú này chơi cả 4 thuộc tính bá vãi =)

Trích dẫn Gửi bởi 142536a123 Xem bài viết
    Bạn có thấy bao giờ phù thủy tấn công mà di chuyển chưa . Toàn niệm chú tung chiêu không thôi, mình đã cố di chuyển nhưng có vẻ như vãn chưa thành thạo lắm.
    2. TH2
    3.Sét chặn được mà. Nếu như bạn bắn súng mà sét đánh trúng thì viên đạn đó nổ tung thay vì hấp thụ hết sét rồi chuyện sang dạng thuộc tính khác mà.
    Teleport cũng cần có thời gian sử dụng mà trong bannedStory 4 mình tìm thấy skill nhưng hoàn toàn không dùng được nên cũng bó tay vụ này. Bạn không nghe câu nó nói hồi vài chap trước sao ? " lấy tấn công thay phòng thủ ". Vì tốc độ tấn công của nó quá thấp nên ra đòn sau => Những skill tấn công chưa bộc phát được năng lực thật sự => Chuyển sang phòng thủ.
    1.Có ._. k thì cũng tiến tới hoặc lùi lại khi đỡ đòn ._. cái lúc 2 thằng đứng không tám chuyện, dù biết tốc độ tấn công thấp mà k lo đánh đứng nc vãi nhân vật
    2.Thế nó dùng skill làm đéo j

3.Bạn hiểu teleport k ._. là dịch chuyển tức thời chứ k phải là tàng hình r đi bộ đến mà cần thời gian, mình nghe nói nó học phép thuật lâu r dù bạn ếu nói nó học bao lâu thì teleport cũng thuần thục chứ.Đâu cần thiết lúc nào cũng phải dùng đúng skill ._. bạn có thể linh hoạt = cách dùng phần mềm thứ 2 hoặc dùng mấy skill di chuyển có bóng của thief cũng được k thì chỉ thay đổi vị trí nv thôi. Nếu có vụ skill tấn công chuyển sang phòng thủ ._. chắc dùng rapidfire thì sẽ bất tử nhỉ

1.Có ._. k thì cũng tiến tới hoặc lùi lại khi đỡ đòn ._. cái lúc 2 thằng đứng không tám chuyện, dù biết tốc độ tấn công thấp mà k lo đánh đứng nc vãi nhân vật

3.Bạn hiểu teleport k ._. là dịch chuyển tức thời chứ k phải là tàng hình r đi bộ đến mà cần thời gian, mình nghe nói nó học phép thuật lâu r dù bạn ếu nói nó học bao lâu thì teleport cũng thuần thục chứ.Đâu cần thiết lúc nào cũng phải dùng đúng skill ._. bạn có thể linh hoạt = cách dùng phần mềm thứ 2 hoặc dùng mấy skill di chuyển có bóng của thief cũng được k thì chỉ thay đổi vị trí nv thôi. Nếu có vụ skill tấn công chuyển sang phòng thủ ._. chắc dùng rapidfire thì sẽ bất tử nhỉ
    cái vụ teleport chắc ẻm mới job1 chưa có tele :v

1. Người ta hỏi thì phải trả lời chứ
    2. Không được thì TH1
    3. Thực ra mình đã thay thế Teleport bằng 1 skill khác, bạn coi chap tiếp theo sẽ rõ. Bạn không coi chap trước sao ? Dù nó đã dùng skill bốc lửa từ dưới đất lên nhưng mà vẫn bị thằng kia đâm xuyên qua => Yếu tố quyết định là thực lực. Dù có dùng Rapid Fire nhưng mà tác giả phán nó yếu thì nó vẫn bị hành

Trang 11 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối