Trang 4 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 161
    Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Oops, mình sẽ không can dự vào cốt truyện của bạn, xin lỗi nhưng hay cứ tiếp tục theo câu truyện mà bạn đã định đi, mình sẽ không nói gì thêm.
    Ơ đây chỉ là một số suy nghĩ của mình về điều này, xin lỗi nếu làm quá bận tâm về nó.
    Mình chỉ nghĩ là bạn nên thay đổi "cách tạo dựng" nên khung cảnh 1 tý, đừng xén nhiều quá, cũng đừng tạo nên nhiều điểm thừa thãi.
    Còn chẳng hạn, bạn hãy cho các nhân vật có trí tuệ tốt nhất có thể, có thể đấy không phải là nhân vật chính, nhưng hãy công bằng cho từng nhân vật của bạn, sự thiếu logic làm câu truyện mất hay là bạn không thể tạo nên 1 nhân vật "được rèn luyện bài bản, thuộc 1 tổ chức quy mô đành hoàng" mà lại thiếu đi "kinh nghiệm", "sự quyết đoán", "khả năng phân tích tình huống" hay ít nhất là "có thể lựa chọn hướng đi khôn ngoan" nhất.
    Trên thực tế, câu truyện nên khởi động bằng bối cảnh của nó, thiếu đi "bối cảnh" ở đoạn đầu, nó giống như bạn vừa bắt đầu chơi game, game yêu cầu bạn phải đi giết boss rồi mới bắt đầu hướng dẫn cách chơi vậy.
    Sói ơi em yêu chị quá đi. Em đã nói là ném thẳng tay mà chị nương chi thế ? Làm em ngại lắm.
    Em biết thiếu sót lớn nhất của mình là về kinh nghiệm. Trí tuệ cũng là một thứ làm cho cốt truyện trở nên hay, đặc sắc. Cảm ơn nhiều về những lời góp ý thẳng thắng c13 .

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi 142536a123 Xem bài viết
    Sói ơi em yêu chị quá đi. Em đã nói là ném thẳng tay mà chị nương chi thế ? Làm em ngại lắm.
    Em biết thiếu sót lớn nhất của mình là về kinh nghiệm. Trí tuệ cũng là một thứ làm cho cốt truyện trở nên hay, đặc sắc. Cảm ơn nhiều về những lời góp ý thẳng thắng c13 .
    Mình là đực rựa bạn ợ...

Trích dẫn Gửi bởi jayzdj2 Xem bài viết
    và làm truyện hạn chế để biểu cảm f5, vì khi đã đánh dc như thế thì phải là người chính chắn hoặc lạnh lùng, chen biểu tượng f5 vào nhìn như 2 đứa trẻ đánh nhau, mất hết hình tượng, nên dùng biểu tượng nhếch mép khi thắng, biểu tượng mặt ko cảm xúc khi thua, biểu tượng cười f2 của phantom khi vui nhẹ hoặc hạnh phúc
    Mình sử dụng biểu tượng trong BS, mấy cái biểu tượng của bạn không có với lại tuỳ theo khuôn mặt mà có cảm xúc khác

Tầm 11h-3h có chap mới nhé mọi người. Sẽ có một số chuyện bất ngờ ( xoay quanh nhân vật chính ).

Đang ở
    Bandle City
    Trừ khi main die thì mình mới bất ngờ, còn ko thì ...

PS: My dear, sweet, kawaii Kanna (screw you )

Trích dẫn Gửi bởi Lbsapphire Xem bài viết
    Trừ khi main die thì mình mới bất ngờ, còn ko thì ...

PS: My dear, sweet, kawaii Kanna (screw you )
    Để bữa nào đó cho main chết thử 1 lần

Chap 4 đây mọi người :

Theo như đóng góp của mọi người thì mình sẽ thử làm cái khung xem ( dù chỉ có 1 cảnh 1 trang ). Và sẽ thiết kế lại trang mở đầu của mỗi chap. Kèm theo tăng số trang lên thay vì chỉ có 25-26 trang ( bình thường ).
    Mọi đóng góp xin gửi cho tác giả qua mọi đường : Yahoo sẽ được đăng tải vào các chương hoặc đăng tải vào trong tài khoản. Lưu ý : Qua Yahoo chỉ nói truyện trăng gió không nói chuyện làm việc ^.^

Truyện hình như ít người CMT quá, hay là thứ gì cũng dở nên chê chi cho mệt

Đang ở
    Bandle City
    Lời thoại trong tranh hơi bơi loạn thôi, ko biết đọc khung nào trước

Trang 4 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối