Kết quả 1 đến 6 của 6

Một chút thắc mắc mong được giải quyết :)...

Trích dẫn Gửi bởi HuyenThoai Xem bài viết
    Các bạn thân mến!
    Ngày 4/7 tới đây, các sĩ tử trong cả nước sẽ chính thức bước vào kỳ thi Đại học - Cao đẳng năm 2012. Đây là "sàn đấu tri thức" đánh dấu bước ngoặt đầu tiên sau 12 năm học của các sĩ tử. Nhân đây, BQT GunVN xin gửi lời chúc đến tất cả các sĩ tử của cộng đồng HeroGame lời chúc tốt đẹp nhất.

Để động viên, khích lệ tinh thần của các sĩ tử, trong 2 ngày 4/7 và 5/7, BQT GunVN sẽ giành tặng cho mỗi gamer 100.000 Gold. Số Gold này sẽ được cộng vào 23h ngày 4/7 và 5/7 các bạn nhé.
    Còn đối với các Game thủ MapleVN, BQT sẽ dành cho các bạn những bất ngờ lớn ở lần OP sắp tới này.
    Chúc các bạn vượt " vũ môn " thành công và đạt được mơ ước của mình!

BQT GunVN!
    Admin cho hỏi sao mình chưa được nhận 100000 Gold từ event này F13
    ID: NeverDie
    Thank you ...

Đang ở
    Trụ Sở HeroGame
    Đã giải quyết

Chưa thấy 100000 gold dau admin ơi ....
    Tên NV: OngGiaTao
    UseName : NeverDie

Thank

Đang ở
    Trụ Sở HeroGame
    Chào bạn. Bạn lưu ý là chỉ có những bạn đã vào game ít nhất 1 lần trong 1 tuần về trước mới được tặng thưởng

Trích dẫn Gửi bởi neverdie Xem bài viết
    Admin cho hỏi sao mình chưa được nhận 100000 Gold từ event này F13
    ID: NeverDie
    Thank you ...
    Trong bài viết này không thấy admin nhắc đến điều khoản đó ? Tại sao nói trao thưởng cho gamer mà phải đăng nhập ít nhất 1 lần 1 tuần về trước là sao

Trích dẫn Gửi bởi HuyenThoai Xem bài viết
    Các bạn thân mến!
    Ngày 4/7 tới đây, các sĩ tử trong cả nước sẽ chính thức bước vào kỳ thi Đại học - Cao đẳng năm 2012. Đây là "sàn đấu tri thức" đánh dấu bước ngoặt đầu tiên sau 12 năm học của các sĩ tử. Nhân đây, BQT GunVN xin gửi lời chúc đến tất cả các sĩ tử của cộng đồng HeroGame lời chúc tốt đẹp nhất.

Để động viên, khích lệ tinh thần của các sĩ tử, trong 2 ngày 4/7 và 5/7, BQT GunVN sẽ giành tặng cho mỗi gamer 100.000 Gold. Số Gold này sẽ được cộng vào 23h ngày 4/7 và 5/7 các bạn nhé.
    Còn đối với các Game thủ MapleVN, BQT sẽ dành cho các bạn những bất ngờ lớn ở lần OP sắp tới này.
    Chúc các bạn vượt " vũ môn " thành công và đạt được mơ ước của mình!

BQT GunVN!
    Trong bài viết này không thấy admin nhắc đến điều khoản đó ? Tại sao nói trao thưởng cho gamer mà phải đăng nhập ít nhất 1 lần 1 tuần về trước là sao

Các Chủ đề tương tự

1. Mong giải quyết
    Bởi latuza trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-03-2012, 07:30
  2. Mong Mod giải quyết gấp >.<
    Bởi 2012 trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-03-2012, 12:22