Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Phiêu lưu là đây

Phiêu lưu là đây

Đầu tiên e xin mọi người đừng ném đá em nhé viết cho zui ấy mak ^^ : Maple một thể loại giao lưu và cùng giúp đỡ nhau phiêu lưu đến những nơi mới lạ mak` mình chưa bít . Thật sự tình trạng hiện giờ MS chả ai còn thik phiêu lưu mạo hỉm nữa thực trạng các bạn là ngồi fm cả ngày rồi tán gẫu với bạn bè hoặc lại đi lui đi tới rồng , kenta , crim , zk ,.... Thật sự các bạn thấy nhàm chán k tại sao k cùng nhau khám phá những điều mới lạ nhỉ !!! Mình thì thik phiêu lưu , đi đó đây cùng bạn bè vừa tám vừa dạo quanh nhưng nơi đẹp đẽ khi tâm trạng zui tươi hay tới nơi âm u với tâm trạng buồn gì đó ( buồn thik ở mình mak` )
    Ừ thì theo như chủ đề là phiêu lưu ^^ khoe cái ảnh mới tới nơi lạ lạ ấy màk !!!

Đó là nìm vui với mình đó ^^
    Nìm vui đơn giản là khi cùng với bạn bè trò chuyện phiêu lưu vậy đó !!!
    Ơ mà thấm thoát cũng lâu nhỉ đến với MS VN cũng đc 1 năm rùi nhanh ghê ta !!! Oh My Chúi
    Từ ngày đầu tham gia maple vn thật sự zui mình nghĩ trong đầu nok sẽ ra sao , mình sẽ có những người bạn như thế nào nhỉ ừ thì đól à suy nghĩ thôi ! Thật sự thì suy nghĩ đó cũng là châm ngôn của mình bh thì lv cũng chả mún hơn , bạn bè thì cũng nhiều , nhưng thật sự người có thể tin tưởng k nhiều
    Ừ MS VN , nơi phiêu lưu mạo hiểm , nơi giao lưu học hỏi thế mà đã ai bik hết tất cả MS chưa đã hiểu hết tất cả chưa !!! Ts mọi người cứ phải quan trọng sức mạnh ỷ giàu k qt người nghèo vậy nhỉ ,bộ nghèo k đc chơi à ? Thật lòng mà nói thì MS để lại nhưng ấn tưởng rất sâu sắc với người chơi nó nhưng cũng k ít người có những cái nhìn xấu vì 1 số bạn k hoà đồng , lừa đảo khiến cho mn ít tin và thực hiện con đg phiêu lưu kết bạn nữa ! Vậy đó , tới đây thôi hết ý rùi ^^ chỉ mong MS phát triển iu và mong cái xã hội MS ngày càng phát triển ăn nói văn minh lịch sự và tôn trọng những người xung quanh ^^ Chúc các bạn chơi game VV
    I LOVE MAPLE STORY VIETNAM VERY MUCH !!!
    NhokSmileBi hân hạnh đc lq kakaka Oh My Chuối !!!

Thì chơi maple nào cũng phải có bạn có bè nó mới vui chứ

klq nhưng giờ hỏi mấy đứa con gái maple là gì chắc chúng nó chả biết, hỏi mày chơi lol không chắc nó xoắn tít cả lên
    Server đang chơi: MapleSEA - Aquila/ IGN: BrickBreakr LV: 180/ Class: Zero - Child of God
    Tình hình là bác nào chơi aquila add nick em nhé, chơi 1 mình buồn lắm

Đang ở
    nhà
    Mấy map này mình đặt chân đến cách đây gần 1 năm rồi

Maple của VNgame mấy năm trước không được như Maple bây giờ, nhưng mà mấy bạn chơi dễ thương lắm, không phân giàu nghèo, lv cao thấp gì, vào fm nói chuyện vui cực, với cả PQ nào cũng có người đi đông vui . Bây giờ thấy các bạn chỉ tập trung ở 1 vài map luyện lv lên cao thật cao rồi chui vào fm bán card bán meso, hoặc ngồi sang chảnh với 1 nhóm lung thị linh , chả hỉu có cái gì vui.
    ~meow meow~

Trích dẫn Gửi bởi cungthu123pro Xem bài viết
    Mấy map này mình đặt chân đến cách đây gần 1 năm rồi
    Gạch đá không thương tiếc nhỉ,
    Bạn ấy có khoe mình tới đó trước nhất đâu,

Đang ở
    nhà
    Gạch đá Mình cũng chỉ khoe thôi mà F6

Đang ở
    HCM city
    midnight của mụ lue không biết giờ acc mềnh còn ở đó không

thật sự mà nói maple của vng mới đúng nghĩa phiêu lưu, đi cả buổi mới tới nơi vì ko job nào có teleport nhưng bây h có teleport thì các thánh bay nhảy như siêu nhân rồi, nói thật cái maple này mình cũng cày banh đất rồi có thể khẳng định đã đi hết 90% các nơi của maple này