Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 98 của 98
    Trích dẫn Gửi bởi NegiRamen Xem bài viết
    xin lỗi bạn đấy!

lần đầu mình đã cố nói năng đàng hoàng với bạn rồi.

k chỉ có mình đâu mà mấy bạn kia cũng thế.

chừng nào bạn với stop đc cái trò này đây?
    thì mình cũng nói năng đàng hoàng và tử tế không chút gì thô tục !!!!
    đùng cái nhảy vào ngay lần đầu đã không có thiện ý lần sau thi thật là wa dang ....
    tên bạn có màu xanh cũng la mid gì đó mà nói chuyện vây , 1 câu xin lôi vẫn là chưa được
    NegiRamen :k chỉ có mình đâu mà mấy bạn kia cũng thế. ( mình là mem mới không wen biết ai trong các bạn đó còn top thì......)

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi sircrocodile Xem bài viết
    Có cần tôi ra hiệp ước cormech không
    vân minh mới tham gia vào nên bạn có thể giúp mình!!!!!!

đùng cái nhảy vào ngay lần đầu đã không có thiện ý lần sau thi thật là wa dang ....
    tên bạn có màu xanh cũng la mid gì đó mà nói chuyện vây , 1 câu xin lôi vẫn là chưa được
    NegiRamen :k chỉ có mình đâu mà mấy bạn kia cũng thế. ( mình là mem mới không wen biết ai trong các bạn đó còn top thì......)
    Haizzz thôi nói nốt lần này còn cái thân già này vs cái 2pic trôi đi đâu thì trôi :v.
    1. Bạn có nói tử tế và k văng bậy 1 chữ 1 từ nào nhưng cái cách nói chuyện cua bạn thật sự làm ngta chướng mắt đấy...
    Tưởng k văng câu nào thì hay à? Đôi khi Ăn nói thiếu suy nghĩ lại khiến mình mang tội hố hố...
    2. 1 câu xin lỗi vẫn là chưa đc? Bạn thích thế nào? Tất cả bọn tôi cùng xin lỗi cậu à? Hay đích danh mod đó phải quỳ xuống lạy lục xl à? Nực cười.
    3. và cũng nói cho bạn biết tôi cũng chẳng quen ai cả...Và 1 lần mình cũng suýt war với 1 mod trong này rồi đấy .
    Kp quen nhau là hùa theo nhau đâu...Ngta biết nhìn nhận thực tế mà...
    Vầy nhe...Mình hết phận sự ở đây...
    Lần sửa cuối bởi tomlucass, ngày 19-06-2014 lúc 00:05.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Haizzz thôi nói nốt lần này còn cái thân già này vs cái 2pic trôi đi đâu thì trôi :v.
    1. Bạn có nói tử tế và k văng bậy 1 chữ 1 từ nào nhưng cái cách nói chuyện cua bạn thật sự làm ngta chướng mắt đấy...
    Tưởng k văng câu nào thì hay à? Đôi khi Ăn nói thiếu suy nghĩ lại khiến mình mang tội hố hố...
    2. 1 câu xin lỗi vẫn là chưa đc? Bạn thích thế nào? Tất cả bọn tôi cùng xin lỗi cậu à? Hay đích danh mod đó phải quỳ xuống lạy lục xl à? Nực cười.
    3. và cũng nói cho bạn biết tôi cũng chẳng quen ai cả...Và 1 lần mình cũng suýt war với 1 mod trong này rồi đấy .
    người thông minh có văn hóa có học thức là không nói tục chưởi bây ăn nói thô lỗ .............................................
    .................................................. .................................................. ....
    .................................................. .................................................. ....
    .................................................. .................................................. ..
    bạn tự hiểu nha!!!

bạn nói cái gì thế nhỉ????
    Lần sửa cuối bởi trankimbinhvtvn, ngày 19-06-2014 lúc 00:07.

Đang ở
    Sea of Death
    1.bạn nói chuyện đàng hoàng tử tế . mình k biết !

2.cái lần đầu mình lên tiếng rất nhẹ nhàng rồi còn bạn thì quote lại rồi làm 1 mớ như thể mình vừa chửi bạn vậy !

3.vâng mình là mod nhưng ở đây mình nói chuyện với tư cách là mem như mọi nguời thôi

4.bạn là mem mới hay mem cũ gì mình k cần biết nhưng mình k thích cái cách bạn bẻ chủ đề rồi bla bla đủ thứ mà người ta k ưa như thế . nếu bạn cuồng mech đến thế thì rủ người khác mà chơi ở đâu k phải nơi để bạn lôi kéo người khác vào cái sở thích của bạn

5.
    I'm your sword

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi trankimbinhvtvn Xem bài viết
    Nhiều điều mình muốn nói nhưng mấy bạn kia nói gần hết rồi nên mình chốt lại thế này thôi
    Topic theo motip "1 newbie đại chiến đàn oldbie" thế này mình cũng ko lạ gì ở forum này nữa, và kết cục thì thường ko có lợi cho newbie
    Vậy nên mình khuyên bạn hãy nhẹ nhàng rút khỏi topic này, và mình sẽ ko phải xử lí ai cả. Vì rất tốn thời gian để xem ai là người có lỗi (nếu ko muốn nói lỗi từ phía bạn nhiều hơn)

Sau này khi đã gỡ được cái mác "newbie" và quen với cách nói chuyện của mem trong forum rồi, và (vô tình) đọc lại topic này, bạn sẽ biết mọi người nói đúng hay sai
    Thế nhé

P/s:
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

6. Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Nhiều điều mình muốn nói nhưng mấy bạn kia nói gần hết rồi nên mình chốt lại thế này thôi
    Topic theo motip "1 newbie đại chiến đàn oldbie" thế này mình cũng ko lạ gì ở forum này nữa, và kết cục thì thường ko có lợi cho newbie
    Vậy nên mình khuyên bạn hãy nhẹ nhàng rút khỏi topic này, và mình sẽ ko phải xử lí ai cả. Vì rất tốn thời gian để xem ai là người có lỗi (nếu ko muốn nói lỗi từ phía bạn nhiều hơn)

Sau này khi đã gỡ được cái mác "newbie" và quen với cách nói chuyện của mem trong forum rồi, và (vô tình) đọc lại topic này, bạn sẽ biết mọi người nói đúng hay sai
    Thế nhé

P/s:
    mình thich bạn mod này .........
    thui thì đã bị mod cấm thì mình muốn nói gì thêm!!!
    bai cả nhà...................
    (có đồng minh thật là wa lợi.................. đời mình long bong không có một người ..............)

(Sau này khi đã gỡ được cái mác "newbie" và quen với cách nói chuyện của mem trong forum rồi, và (vô tình) đọc lại topic này, bạn sẽ biết mọi người nói đúng hay sai)5555
    Lần sửa cuối bởi trankimbinhbrvt, ngày 19-06-2014 lúc 03:13.

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Sau này khi đã gỡ được cái mác "newbie" và quen với cách nói chuyện của mem trong forum rồi, và vô tình đọc lại topic này, bạn sẽ biết mọi người nói đúng hay sai

+ 1 like cho câu nói cực kì bất hủ trên từng cái mũ
    Hello ? Do you want to play with Flippy ??

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910