Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 98

Hybrid View

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Trích dẫn Gửi bởi ponpon2512 Xem bài viết
    Nếu tính ở GMS thì anh chắc phải gấp nhiều lần nhỉ :3.

Lão Yami là 1 corsair trâu pò bên GMS, đừng tin lão )))))))
    Mình là gái, và mình không phải Light/War/YamiiEmi/Thành,...
    P/s: Del theo yêu cầu của Kill-chan

Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Mình là gái, và mình không phải Light/War/YamiiEmi/Thành,...
    P/s: Del theo yêu cầu của Kill-chan
    Bình tĩnh bình tĩnh
    P/s: ̶c̶̶ô̶ ̶b̶̶ị̶ ̶n̶̶h̶̶ầ̶̶m̶ ̶v̶̶ớ̶̶i̶ ̶t̶̶r̶̶a̶̶p̶ ̶l̶̶à̶ ̶b̶̶ì̶̶̶n̶̶h̶ ̶t̶̶h̶̶ư̶̶ờ̶̶n̶̶g̶
    Trích dẫn Gửi bởi trankimbinhvtvn Xem bài viết
    diễn đàn là nơi để mọi người nêu cảm nghĩ của mình. mà mình thì nói thẳng không hề chưởi tục hay vi phạm nội quy diễn đàn. thì vì sao bạn có quyển đuổi mình
    Thế bạn nghĩ tự nhiên chủ topic yêu cầu mod del post của bạn ak ăn nói đã chả thấy có tí dẫn chứng gì mà cứ chém gió lộn tùng phèo lên chính tả cũng sai post sặc mùi gây war cũng bị cầm đấy bạn ạ
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi ZzzDraKunzzZ Xem bài viết
    P/s: ̶c̶̶ô̶ ̶b̶̶ị̶ ̶n̶̶h̶̶ầ̶̶m̶ ̶v̶̶ớ̶̶i̶ ̶t̶̶r̶̶a̶̶p̶ ̶l̶̶à̶ ̶b̶̶ì̶̶̶n̶̶h̶ ̶t̶̶h̶̶ư̶̶ờ̶̶n̶̶g̶
    Ở bên GMS có 2 Yami, 1 là YamiiEmi (a.k.a light chym, war chym), 2 là imYami (a.k.a bônghồngđậmmàu), còn mối quan hệ giữa 2 người thì chưa biết, nghe nói 2 người nãy đã hoà làm 1 :X
    @trankimbinh : Qua GMS so dmg với con noob như mình đi :v
    @đập-gạch : MSEA up random stats rồi à

Đang ở
    Hà Nội
    Bác Kill mạnh vỡi, Top 1 Cor MSVN chứ chẳng chơi

Cygnus chỉ có hấp diêm em nó thôi RED cũng phải có thằng DK cỡ range 700k 90%Db thì mới 1vs1 được

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

Cố đào đâu ra lắm %Db với %IED vồn h nó fix set thì.... mech cầm set này thì dame bn ta
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Cóa cả anh nhoz ngồi đóa xem kìa
    Hello ? Do you want to play with Flippy ??

Skill buff %dame vs stance rate job 4 hết lỗi rồi à bác .
    Dame mượt vãi :v.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Đang ở
    HCM city
    dame vãi lọ :v thử xem chị D còn ở đây thì có người so dame chung cho xem rồi :v

nhân dịp x2 car top thử hết chuyển đồ sang joi mechanic thử xem. con mechanic cua em lv 170 stats att : 42k
    => 46k +10% dambos. vào boss cys dánh dc 9k/line x6 /1hit. 1s chừng 2 đến 3 hít còn hai món đồ bổ trợ đam là Sattelite-Vệ tinh,Bots ‘n Tots -Robot Mini. 1 đến 2s gây dam 1 lần. 120kx6( cả hai món). nói chung con mechanic em yếu như thế mà còn dam được vậy. nếu chuyển hết đồ đó wa xác dịnh cys nhá.
    anh em cho ý kiến nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi trankimbinhvtvn Xem bài viết
    nhân dịp x2 car top thử hết chuyển đồ sang joi mechanic thử xem. con mechanic cua em lv 170 stats att : 42k
    => 46k +10% dambos. vào boss cys dánh dc 9k/line x6 /1hit. 1s chừng 2 đến 3 hít còn hai món đồ bổ trợ đam là Sattelite-Vệ tinh,Bots ‘n Tots -Robot Mini. 1 đến 2s gây dam 1 lần. 120kx6( cả hai món). nói chung con mechanic em yếu như thế mà còn dam được vậy. nếu chuyển hết đồ đó wa xác dịnh cys nhá.
    anh em cho ý kiến nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Bạn thử lấy 62 tỉ HP chia cho đống đó xem Cygnus bao giờ sẽ die

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối