Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 98
    Trích dẫn Gửi bởi BrickBreaker Xem bài viết
    Thằng Magnus thì không biết nhưng Cygnus thì từ 2010, đến lúc nào nó dc buff thì k biết
    Player dc buff thì boss dc cũng cũng ko gì lạ.
    Ngoại lệ thì cũng ko hiếm, như con Zakum hồi tr với bây h là 1 ví dụ

Đang ở
    Land of SALT
    chắc có lẽ khi nào đó lấy vài cái buff vào đục con rồng thử >.>
    ảnh trong hình thì có lẽ cái duy nhất tăng dmg là MW ROFL
    @bác sói: e nghĩ việc ra chaos version của boss đã là một cái buff cho nó r?

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi trankimbinhvtvn Xem bài viết
    nhân dịp x2 car top thử hết chuyển đồ sang joi mechanic thử xem. con mechanic cua em lv 170 stats att : 42k
    => 46k +10% dambos. vào boss cys dánh dc 9k/line x6 /1hit. 1s chừng 2 đến 3 hít còn hai món đồ bổ trợ đam là Sattelite-Vệ tinh,Bots ‘n Tots -Robot Mini. 1 đến 2s gây dam 1 lần. 120kx6( cả hai món). nói chung con mechanic em yếu như thế mà còn dam được vậy. nếu chuyển hết đồ đó wa xác dịnh cys nhá.
    anh em cho ý kiến nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    mech là con gì? có ăn đc k?
    xác định? 1 team 6 đứa 2 evan soul stone, 1 dual 1 mer 1 demon 1 cor đánh chật vật mất hơn 40'
    mech cũng như cor, né tránh ếu có, cứ 1 hit của boss là xác địch hồi sinh lại
    nó cho bạn đứng mà bắn à?
    ROFL

Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    % stat với % dmg boss gấp đôi ta, % IED bằng 1/4 ta cô mạnh vỡi
    Nếu tính ở GMS thì anh chắc phải gấp nhiều lần nhỉ :3.

Lão Yami là 1 corsair trâu pò bên GMS, đừng tin lão )))))))
    <GMS - Galicia> zBlackwing (Paladin) 226
    Blog cho GMS - https://zblackwing.com || Fanpage: https://www.facebook.com/zblackwing

à mà còn vụ mechanic bút 30% att tổng cho nguyên một teem bạn có biết không. vd : att dual 750 att but lên cái thành 875 att. thiệt sự nếu bạn thay cor của bạn bằng mechanic thì ít nhất cung giam 8 phut dam bos đó . và mechanic con vài cái lợi ban hãy tim hiểu nha!!!!

Trích dẫn Gửi bởi ponpon2512 Xem bài viết
    Nếu tính ở GMS thì anh chắc phải gấp nhiều lần nhỉ :3.

Lão Yami là 1 corsair trâu pò bên GMS, đừng tin lão )))))))
    Thím ở đâu chui ra đấy yami này khác mà kia là yamii yami này là shad
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Đang ở
    Land of SALT
    bạn làm ơn đừng ghi tiếng anh nếu bạn k biết nó là gì, việc bạn ghi chữ sai làm mình cười suýt té ROFL
    và, ngoài việc bạn đang đề cập về mech (các buff dmg đã ổn) và 1 con cor mà dmg buff hiện giờ chỉ có mỗi cái MW
    cái kiểu so sánh gì thế này =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]
    lợi? ngoài buff cho team ra có gì ko? ngoài cái cắm cọc máu, cọc dmg thì còn làm gì khác k? hay là chỉ có ngồi cắm siege mà bắn ROFL
    mình còn chưa tung ra đệ nên đừng có đề cập đến vụ đệ ở đây, kay?
    nâng bi mech thật đấy
    nói thẳng luôn nhé, mình đang đề cập về cor, bạn đừng có bẻ lái sang mech, k?

[

nhân dịp x2 car top thử hết chuyển đồ sang joi mechanic thử xem. con mechanic cua em lv 170 stats att : 42k
    => 46k +10% dambos. vào boss cys dánh dc 9k/line x6 /1hit. 1s chừng 2 đến 3 hít còn hai món đồ bổ trợ đam là Sattelite-Vệ tinh,Bots ‘n Tots -Robot Mini. 1 đến 2s gây dam 1 lần. 120kx6( cả hai món). nói chung con mechanic em yếu như thế mà còn dam được vậy. nếu chuyển hết đồ đó wa xác dịnh cys nhá.
    anh em cho ý kiến nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    bạn đợi tớ úp 190 bắn cys bot miss . tớ kéo 2 acc một phantom and 1 mechanic coi thử bên sống dai hơn thui)
    (chỉ là sống sót còn giết dc cys thì không hề nghĩ đến nha < dex + 60%, dambos 10% , gun 92 att hd cui, thì làm gì có vụ mơ tưởng>)
    vô để bạn biết nếu chuyển sét đồ của bạn sang joi mechanic thì se mạnh thế nào thui).
    ( hẹn thứ 7 tuan sau ranh đi vào cys chơi )
    nói một câu thui cởi đồ ra solo đam f222222
    từng xem wa đệ của cor rùi yếu văn xìu. nói chùng là chê nghề cor rất rất yếu ka ka ka.
    ( ke ke sắp có đổ máu rùi)
    1. Bạn có biết là bạn viết sai rất nhiều không? :v. Joi và Cys là cái quái gì? .
    2. Ai dai hơn á? Xin lỗi cor đang lỗi rất nhiều skills quan trọng...Thế nhé...Còn cái lũ "Đục nước béo cò": Lỗi Satelite Safety: Buff lên guard 100%, crit+gần 70% thì đừng khoe ha...
    3. Ờ Cor rất yếu...Bạn thử GG translate xong mang ra 4r nước ngoài phán đi xem họ có chửi vào mặt bạn không? .
    Đừng thấy line dame lên nhiều, crit đỏ hoe mà tưởng mình khỏe....
    Vậy hoy đi nha! <(").

War ,

Thôi ra nước ngoài làm trận sau ver RED là khác biết thế nào là corsair vô đối ))) mech mình thích job đó nhưng dame với Corsair thì đừng đùa nhé
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Đang ở
    Land of SALT
    yam-chan/bí del dùm các cmt của bạn tran..... đó dùm nhé
    del hết cũng đc, topic mình k chào đón bạn nhé, thân.
    @bác tom: bug abuser thì kệ đi bác, em còn chẳng có cái gì mà lợi dụng đc :huehuehue:

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

yam-chan/bí del dùm các cmt của bạn tran..... đó dùm nhé
    del hết cũng đc, topic mình k chào đón bạn nhé, thân.
    @bác tom: bug abuser thì kệ đi bác, em còn chẳng có cái gì mà lợi dụng đc :huehuehue:

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối