Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 98
    Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Cứ bơ hay cấm cản cũng không ổn nên mình chốt thế này.
    @trankimbinhvtvn: Đây là topic khoe damage, không phải nơi so sánh 2 nghề.
    Cơ bản thì lỗi skill của Mechanic khiến nó mạnh hơn, còn lỗi skill của Corsair khiến nó yếu đi, và vì là lỗi nên sớm muộn sẽ được sửa, có mạnh thì cũng không bền.
    Cái ảnh hưởng đến phần lớn sức mạnh là đồ đạc, bạn muốn chứng minh chủ thớt yếu bằng cách cởi đồ solo thì nó không được hợp lí.
    Việc mạnh yếu của bạn dựa vào cảm tính, không có số liệu chứng minh, và việc bạn phán như vậy, ờm, không có giá trị.
    Bạn có thể cảm thấy mình anh hùng khi một mình cãi (mình không gọi đó là tranh luận, tranh luận là khi cả 2 bên đều có lí) với nhiều người, nhưng có lẽ bạn không biết ngoài những người trực tiếp trả lời bạn, nhiều người ngồi đọc đang cười bạn đấy. Mình nói ra không có ý gì đâu, bạn đừng bận tâm.
    War hiểu đơn giản là gây xích mích, tranh cãi, bạn không thấy thế nhưng nhiều người lại thấy là bạn đang gây war hay nói thẳng là cãi cùn.
    Còn về việc bạn dùng tiếng Anh thì... trong tiếng Việt có từ thay thế thích hợp, sao bạn không dùng?
    Tôn trọng người khác là tôn trọng bản thân mình.
    Mình vẫn mong game có thêm nhiều mem thân thiện, ít ra là không xảy ra tình trạng như thế này. Dù có lí hay không thì một đám mem cũ xúm vào một mem mới cũng chẳng hay ho gì.
    Nói chung thì, mong bạn đọc, hiểu và sửa đổi.
    Hãy dùng tình yêu hàn gắn thế giới
    Mình yêu hoà bình lắm nên ai còn nói về vấn đề này nữa thì đừng trách mình độc ác
    Lần sửa cuối bởi bonghongdammau, ngày 18-06-2014 lúc 20:35.

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    1. Cor thêm vài slot đạn có sao đâu...Đạn 22 att 3k2 viên/ổ...Có skill giúp cor bắn tẹt ga trong 180s với 100v đạn...Bạn cứ tính vs chia ra đi xem vài slot đạn ý sẽ dùng trong bao lâu? :v. Tới đây lại có ưu đãi mở rộng storage thêm 16 slot...:v.
    2. Còn đây thì có skill giảm sát thương...Hồi HP/MP thật sự sau này cũng k có tác dụng mấy khi train/boss lv cao :v. Né tránh phải như bow thì skill hồi máu còn có tí tác dụng :v.
    3. Cor cũng có 20% dame boss...Chẳng qua là level để có hyper dame boss hơi lâu :v.
    4. Cor có tinh thông 70% trong khi Jett không có :v.
    5. Cor cũng có thêm khoản tuyệt chiêu với 100% xuất hiện...=> Bonus thêm 1 chút dame :v. Jett cũng k có cái ni :v.
    Mình có thấy cor có skill + % dame boss đâu nhỉ?
    nếu ý bạn là + 20% vào skill rapid fire thì jett cũng có(hyper) , vậy tổng là 40% (nếu là rapid fire rồi)
    còn mấy cái còn lại thì...được cái này phải mất cái kia chứ, nếu giống hệt thì còn tạo ra 2 job làm j
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    Sea of Death
    1. cãi nhau gây mất tinh thần đoàn kết

2. họ cười bạn vì thấy bạn tỏ ra nguy hiểm đấy hí hí

3. bạn k nói tục chửi bậy nhưng chỉ chửi xéo thôi nên cũng chả phải là k thân thiện đâu nhỉ?

4. đây là topic show dam nhưng bạn lại vào bẻ qua mech là thế khỉ nào? thậm chí bạn thớt đã bảo dừng thì bạn vẫn ngồi đây "lý luận" cho = đc là sao?

5. thích chiến thì mời bạn ra đảo mà chiến ở đây k hoan nghênh

6. zui lắm.. và tạm biệt hẹn k bao giờ gặp lại
    I'm your sword

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Uầy, mình bảo không thân thiện là cảnh cả đám mem cũ xúm lại nói mem mới cơ mà, đừng có tự tiện nhận vơ vào mình chứ
    Thật sự thì nếu mình không vì muốn tốt cho bạn thì mình del cmt được rồi, ngồi khuyên bạn làm gì

Trích dẫn Gửi bởi NegiRamen Xem bài viết
    1. cãi nhau gây mất tinh thần đoàn kết

2. họ cười bạn vì thấy bạn tỏ ra nguy hiểm đấy hí hí

3. bạn k nói tục chửi bậy nhưng chỉ chửi xéo thôi nên cũng chả phải là k thân thiện đâu nhỉ?

4. đây là topic show dam nhưng bạn lại vào bẻ qua mech là thế khỉ nào? thậm chí bạn thớt đã bảo dừng thì bạn vẫn ngồi đây "lý luận" cho = đc là sao?

5. thích chiến thì mời bạn ra đảo mà chiến ở đây k hoan nghênh

6. zui lắm.. và tạm biệt hẹn k bao giờ gặp lại
    1 ủa tớ tranh luận chứ cãi nhau gì đâu nếu có xin bạn đưa ra! ủa mà tranh luận cũng bị cấm à, sao ở đây các bạn đặt ra nhìu cấm doán thế????
    2 nguy hiểm à? mình nguy hiểm thật à? mình nói rât
    3 bẻ wa mech? mình kêu cor không bằng mech, vì cùng nhóm nghề mình mới lấy mech ra !!!
    4 chien có nhìu nghĩa , mình nói ở đây theo nghĩa than thiên còn bạn hiểu theo nghĩa xấu thì mình cũng chịu
    5 nếu mod and ad vào nói ở đây chỉ được khen người ta là mạnh là to là giàu, mà không có quyền chê yếu chê dở thì mình xin rut lui không nói gì o đây nửa!!!

Mod trên kia kìa xanh lè lè kìa chủ topic cũng là mod kìa nói rồi khuyên rồi không thèm nghe xong đến tận bh vẫn có nói
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

*chộp bỏng ngô ngồi dán mắt xem war* vụ này có vẻ hay
    Server đang chơi: MapleSEA - Aquila/ IGN: BrickBreakr LV: 180/ Class: Zero - Child of God
    Tình hình là bác nào chơi aquila add nick em nhé, chơi 1 mình buồn lắm

Đang ở
    Sea of Death
    1. thế có ai bảo đây là topic để tranh luận k?

2. nguy hiểm hay k mặc xác bạn mình chỉ thấy bạn ng* hơn là nguy hiểm

3. bạn kêu cor k = mech ??? "mech" thế bạn nhìn lại mấy cái page trước xem bạn éo có bẻ qua mech lắm nhỉ?

4.chiến có nhiều nghĩa? hmm k quan tâm chỉ thấy là bạn đang cố war thôi :\ người ta nói nhỏ bạn đ' thèm nghe mà còn ngồi cãi cho = đc thì k = lời nữa mà = hành động, ok?

5. mạnh to giàu mặc xác bạn .. bạn thích chê yêu chê dở mặc xác bạn nhưng thích thì biến chỗ khác mà "xả" chỗ này k phải chỗ để bạn nói to nói nhỏ, ok?
    I'm your sword

Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Uầy, mình bảo không thân thiện là cảnh cả đám mem cũ xúm lại nói mem mới cơ mà, đừng có tự tiện nhận vơ vào mình chứ
    Thật sự thì nếu mình không vì muốn tốt cho bạn thì mình del cmt được rồi, ngồi khuyên bạn làm gì
    chắc do mình đọc không kĩ xin lỗi bạn!!!

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 CuốiCuối