Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: Tạm biệt GấuHeo

Tạm biệt GấuHeo

Hnay quả thực mình rất buồn , lại thêm một người bạn nữa ra đi. mình hiểu dc những nỗi tâm sự - nỗi đau của bạn , cuộc sống thật quá khắc nghiệt. Mình thật sự không biết về giới tính thứ 3, nhưng mà mình biết khó khăn của nó. áp lực từ những người xung quanh khó có thể để nói ra tất cả, khi buồn chỉ biết chôn giấu nó không chia sẽ được với ai, khi gặp chuyện thì không ai ở bên cạnh. Tình yêu của nó càng khó nói hơn,khi hai người quen nhau thì sẽ nhận dc rất nhiều tác động từ gia đình- sống vì nghĩa vụ phải nghe theo . Người đồng tính đau khổ nhất là vì chữ " Hiếu" mà lập gia đình,nó sẽ mang lại nhiều bi kịch. bản thân sa chỉ biết rằng người kia không đủ mạnh mẽ để chấp nhận sự thật mà chuốc lấy c/s hiện tại. Gấu có biết rằng ngày xưa mình cũng đã từng yêu và chia tay, sau đó ng ấy gọi dt mong quay lại - suy nghĩ đó mình thấu hiểu vô cùng,vừa buồn - vừa tủi cho bản thân, thất vọng vì cảm giác không còn nỗi đau nào lớn hơn. Nhưng mà "chỉ cần Time thôi gấu ah, rồi gấu sẽ dần dần trút bỏ dc người ấy trong tâm trí và hãy tìm một con đường hạnh phúc cho riêng mình "
    Tạm biệt bạn
    Màu xanh của....dolla

Nếu tớ nói tớ đang khóc, cậu có tin không? Đàn ông là không đc khóc, khóc chỉ làm con ngưởi ta thêm yếu đuối thôi.

dc chứ. khóc đi mới hết buồn. ai nói đàn ông không dc khóc
    Màu xanh của....dolla

ở chơi vui vẻ nha saw

Đang ở
    Ninh Thuận
    @@....hóa ra ..ra đi vì thất tình hã..iu ai zậy..sao ko biết..ai trong game zay ..@@

Trích dẫn Gửi bởi danhpham Xem bài viết
    @@....hóa ra ..ra đi vì thất tình hã..iu ai zậy..sao ko biết..ai trong game zay ..@@
    tình yêu ảo, e chả bao giờ tin cả. z

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Chia buồn cùng bạn .Đừng buồn nữa bạn

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Chia buồn cùng bạn .Đừng buồn nữa bạn
    Cười tươi vậy mà buồn thế nào đc

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    +
    Trích dẫn Gửi bởi baou95 Xem bài viết
    Cười tươi vậy mà buồn thế nào đc