Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trích dẫn Gửi bởi songtrongsach Xem bài viết
    ban nick vĩnh viễn ngay lập tức, kiểu làm ăn thiếu trách nhiệm rồi con cháu mình đứa nào muốn chết kệ nó chết luôn. Cho gamer 1 câu trả lời thỏa đáng đy, đừng kiểu đôi co mập mờ "bạn nghĩ GM là những người trẻ con như bạn à?" vậy, gamer vào đây cần 1 câu trả lời có giá trị dù có thành ý hay không GM ạ.
    Bạn là ai? biết cái gi mà nói? câu trả lời thỏa đáng, buồn cười không? Tôi phải làm ăn mập mờ. Xin lỗi nhé đây là rep comment đầu tiên và cũng là cuối cùng dành cho bạn. Biết thưa thốt không biết dựa cột mà nghe.

đừng xem làm gì
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

2. Trích dẫn Gửi bởi songtrongsach Xem bài viết
    ban nick vĩnh viễn ngay lập tức, kiểu làm ăn thiếu trách nhiệm rồi con cháu mình đứa nào muốn chết kệ nó chết luôn. Cho gamer 1 câu trả lời thỏa đáng đy, đừng kiểu đôi co mập mờ "bạn nghĩ GM là những người trẻ con như bạn à?" vậy, gamer vào đây cần 1 câu trả lời có giá trị dù có thành ý hay không GM ạ.
    bạn rất thẳng và đẹp trai mình thích bạn này

Đã là THÔNG BÁO em nghĩ nên Close chứ không để mở Topic thế này.

Còn các bạn đang phản ứng với luật thì không phải khi không bỗng dưng có luật ra thế này (Tự làm tự chịu. Trách thì trách mấy đứa đi lừa đảo "con sâu làm rầu nồi canh" ấy). Đã có Topic cảnh báo về vấn đề "nhạy cảm" này ở diễn đàn rồi và hầu như chả ai quan tâm

http://diendan.maplevn.com/showthrea...an-nan-lua-dao
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

1 nước mà Vua chỉ đi lo từng chuyện cãi cọ vặt vãnh của mỗi nhà dân thì việc nước ai lo? Mình nghĩ đây cũng là đơn giản hóa hơn những rắc rối cho GM có thời gian chuyên tâm vào cải tiến Game, thanh lọc những phần tử xấu và cũng là "hồi chuông cảnh tĩnh" cho tất cả các Gamers với mong muốn các bạn có trách nhiệm hơn đối với hành động của mình.

Ai kiện cáo lừa đảo gì thì vào Box Kiện tụng kêu oan mà "trình bày" kèm theo bằng chứng thuyết phục, tên ingame các kiểu (Nhớ đọc nội quy Box trước). Mà đã đi kiện thì nên trung thực vì đã mất thời gian mà còn "này nọ" thì... "không hay" đâu.

Thân.
    Lần sửa cuối bởi bloodyrose95, ngày 24-06-2014 lúc 00:45.
    "Why do people fight and hurt each other?"
    "Why can't people forgive each other?"

4. Trích dẫn Gửi bởi BloodyRose95 Xem bài viết
    Đã là THÔNG BÁO em nghĩ nên Close chứ không để mở Topic thế này.

Còn các bạn đang phản ứng với luật thì không phải khi không bỗng dưng có luật ra thế này (Tự làm tự chịu. Trách thì trách mấy đứa đi lừa đảo "con sâu làm rầu nồi canh" ấy). Đã có Topic cảnh báo về vấn đề "nhạy cảm" này ở diễn đàn rồi và hầu như chả ai quan tâm

http://diendan.maplevn.com/showthrea...an-nan-lua-dao
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

1 nước mà Vua chỉ đi lo từng chuyện cãi cọ vặt vãnh của mỗi nhà dân thì việc nước ai lo? Mình nghĩ đây cũng là đơn giản hóa hơn những rắc rối cho GM có thời gian chuyên tâm vào cải tiến Game, thanh lọc những phần tử xấu và cũng là "hồi chuông cảnh tĩnh" cho tất cả các Gamers với mong muốn các bạn có trách nhiệm hơn đối với hành động của mình.

Ai kiện cáo lừa đảo gì thì vào Box Kiện tụng kêu oan mà "trình bày" kèm theo bằng chứng thuyết phục, tên ingame các kiểu (Nhớ đọc nội quy Box trước). Mà đã đi kiện thì nên trung thực vì đã mất thời gian mà còn "này nọ" thì... "không hay" đâu.

Thân.
    anh đồng ý với ý kiến này của em
    nhưng tốt nhất nên để mở tại thế thì tiện úp lên cho mấy ae newbie biết đường mà tránh

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Kể từ bây giờ trở đi bất kì một hàng động lừa đảo nào cũng sẽ ban nick vĩnh viễn ngay lập tức.
    Các trường hợp cho mượn đồ rồi bị mất đồ chúng tôi chỉ giải quyết ban nick lừa đảo mà sẽ không giải quyết lấy lại đồ đã cho mượn.
    Vấn đề này mất quá nhiều thời gian của chúng tôi.
    Thông báo ở đây và các bạn hãy up lên cho các bạn khác được biết.
    Thân
    Trích dẫn lại và không nhắc lại vấn đề này nữa. Thêm nữa là các trường hợp mua bán cũng sẽ không giải quyết lấy lại đồ. Sẽ ban tất cả các nick có thể ban chứ không giải quyết về đồ đạc. Vì thế hãy cẩn thận trong giao dịch
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12