Trích dẫn Gửi bởi chetvasong88 Xem bài viết
Anh cho em hỏi là nếu em cho thằng kia mượn cái gì đó xong em giả như là nó lấy của em thì nik nó sẽ bị ban nếu vậy thì những người ghét nhau trong game sẽ lợi dụng cách này để ban nick người mình ghét @@! em chỉ hỏi thôi tại em thấy "mượn đồ rồi mất đồ là ban nick vĩnh viễn" thì vô lý quá ==!
mình nghĩ GM sẽ hành động + xem xét chứ ko như bạn nghĩ .Mà bạn làm gì có vẻ dựt mình vậy hay có ý đồ gì xấu à ? 0.o

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kiemmoon Xem bài viết
anh Caramen.
Tên nhân vật lừa đảo:ZzzPuzz
100 000 thẻ Viettle
nó với thằng Phantomga kết cấu với nhau,thằng phantomga kêu em đưa nó số seri,rùi biến mất lun.còn con puzz nó với em ngời cãi lôn một hời mói tin lòi nó và đưa nó cái pass, mất tâm luôn.nó kếu Seri làm chứng.Sau khi nó mất tâm Sẻi cung biến mất lun.Up ảnh thi k up được nhưng anh nó vẫn còn trog cái máy timhs em.nói cách khác là phải sư dụng teamview mới thấy được.Mong GM trả lời

---------- Post added at 05:01 AM ---------- Previous post was at 04:58 AM ----------

nó với thằng Phantomga kết cấu với nhau,thằng phantomga kêu em đưa nó số seri,rùi biến mất lun.còn con puzz nó với em, ngồi cãi lôn một hồi mới tin lời của nó nói và đưa nó cái pass(của thẻ vietle 100 000), sau đó nó mất tâm lun(em k nhân được tiền).nó còn kêu Seri làm chứng.Sau khi nó mất tâm Seri cung biến mất lun.Up ảnh thi k up được nhưng anh nó vẫn còn trog cái máy timhs em.nói cách khác là phải sư dụng teamview mới thấy được.Mong GM trả lời
Seri là cái số seri hay người tên seri vậy............nếu người tên seri thì bạn này không làm gì xấu cả và mình cũng có quen thân nên biết