Trang 69 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 19596768697071 ... CuốiCuối
Kết quả 681 đến 690 của 758
    Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi jackytran Xem bài viết
    Hôm qua mình có mở cái market shop bán 11 stacks lá với 1 cái equip. Sao sáng nay vô đúng kênh đó đúng fm đó thì cái shop mất tiu @@ mình bấm vô cái fm mình mua trong cash thì nó hiện dòng chữ " please use this after retrieving items from frederick of free market " zậy là sao hả mọi người @@ xem như là mất hết đồ hả @@
    Bạn vào freemarket đến phía góc trái màn hình nói chuyện với npc này để lấy item và tiền nha ^^ Sau này khi nào shop mất bạn cứ đến chỗ đó để lấy là đc
    Meow meow

Bạn nào rành cài game MS vào temwiw cài game giúp mình với . Mình cài 2 lần rồi mà không đc

Trích dẫn Gửi bởi hieubakugan111 Xem bài viết
    Bạn nào rành cài game MS vào temwiw cài game giúp mình với . Mình cài 2 lần rồi mà không đc
    bạn mắc lỗi gì bạn đăng lên đây ( có hình càng tốt ) nếu biết khắc phục mình sẽ hướng dẫn bạn . Sorry mình không biết xài Teamviewer .
    Family Bá Đạo
    -Đẳng Cấp Là Mãi Mãi-

Cho hỏi là mình muốn post 1 thứ gì đó lên khung chat thì làm sao vậy ?

Trích dẫn Gửi bởi hoanmymaplevn Xem bài viết
    Cho hỏi là mình muốn post 1 thứ gì đó lên khung chat thì làm sao vậy ?
    Bạn vào Cash shop, phần messenger. Mua Item Mega, giá 3k9 1 cái or 39k NX (11 cái)

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 01:11 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kyshar249 Xem bài viết
    Em mới tham gia EMS, cho hỏi có Guid Việt nào ko? Cho xin vào với
    SnowHeart, UltimateVN, Gloaming, iEqual, ..... còn nhiều lắm mà

bạn nào cho mình hỏi là mình thấy mấy ng trong extalia có hiệu ứng sau lưng vd như hình con rồng hoặc hình empress , vậy mấy cái đấy kiếm ở đâu vậy

Đang phân vân không biết nên chơi Luminous hay Battle Mage. Xin ae tư vấn, dame boss job nào mạnh hơn?

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi danchoick123 Xem bài viết
    Đang phân vân không biết nên chơi Luminous hay Battle Mage. Xin ae tư vấn, dame boss job nào mạnh hơn?
    Lumi đi boss thì tốt hơn BM bạn ạ
    Meow meow

Có ai giới thiệu mình đi vài cái pq đc ko? 145 mà ko biết làm gì vs đi đâu hết

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi hoanmymaplevn Xem bài viết
    Có ai giới thiệu mình đi vài cái pq đc ko? 145 mà ko biết làm gì vs đi đâu hết
    PQ Dimension nhe bạn. Cách vào: tìm Dimensional Mirror có tại hầu hết các thành phố, chọn pq có hình bánh xe màu xanh dương là ok. Có thể tự tạo pt để đi 1 mình c1
    Meow meow

Trang 69 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 19596768697071 ... CuốiCuối