Trang 19 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 917181920212969 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 758
    Mình xin cái link tải file về mà bạn =.=

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 08:58 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi docchetms Xem bài viết
    Mình còn thắc mắc 2 chỗ:
    _Về cái Cube đồ, mình ấn vào đồ thì nó báo ko dùng đc, theo bạn nói nghĩa là Cube cho đồ đã có + thêm % á?
    _GPQ là gì ?
    Trước tiên bạn muốn cube 1 món đồ, yêu cầu đồ đó đã được mở hidden,nếu chưa mở thì ko cube đc, ngoài ra còn 1 vài món đồ ko cho phép hd đồng nghĩa với việc ko thể cube đc.
    Cube sẽ có tỉ lệ nâng cấp đồ lên từng bậc, ví dụ bạn cube 1 món rare sẽ có tỉ lệ nâng lên thành epic, tất nhiên chỉ số % cũng sẽ tăng theo, cụ thể đồ trên lv 90 rare sẽ là 3%, epic là 6%, uni là 9% và legen cũng là đồ cao nhất 12%. Nếu bạn có thật nhiều cube, bạn có thể tự làm 1 sét đồ legen cho mình (p/s: chỉ là may rủi nhé
    -- GPQ là Guild Party Quest: Nhiệm vụ bang hội
    Ngừi Việt nghe 1 nữa, hĩu 1/4, nói lại gấp đôi..
    Vâng rất Việt Nam

Trích dẫn Gửi bởi anhtrumdp Xem bài viết
    Mình xin cái link tải file về mà bạn =.=[COLOR="Silver"]
    http://www.mediafire.com/download/8u...xspyb6/Item.wz đây nha bạn.
    down về rồi copy vào folder game EMS. trước khi copy vào nhớ backup file Item.wz nha bạn, tránh trường hợp bị gì đó thôi.

Trích dẫn Gửi bởi anhtrumdp Xem bài viết
    Mình xin cái link tải file về mà bạn =.
    Sao không nhìn Description của clip?

làm sao để out G khi cả G chỉ con mình em onl hic

help help help helphelp helphelp help

haiz chơi 1 thời gian bắt đấu cảm thấy chán chán extalia rồi .chơi sever lậu vì đc freecash thôi chứ thấy nhiều cái hay của Maple mà ko đc đưa vào, cứ chơi 1 thời gian lại chán lại back rồi lại chán . Hy vọng sắp tới sẽ có job mới vs vũ khí mới. trở lại GMS 1 thời gian đã.

đang tính làm cái SLH +90att. Nhưng có thắc mắc là dùng scroll protection có cần shield scroll nữa không. Mà đồ ép protection ép scroll 10att kia 100% thành công luôn không. Ai làm rồi giải đáp giùm với c13
    Cuộc đời thật lắm éo le. Thằng 2 hộp sữa đứa không hộp nàoc6

Protection scroll để không bị boom đồ, shield scroll để không bị mất slot, nếu chắc ăn ép đâu dính đó hoặc có xịt cũng ko mất đồ thì khỏi ép 2 loại scroll đó vào.

GM nó muốn thế nào trả được c13
    Cuộc đời thật lắm éo le. Thằng 2 hộp sữa đứa không hộp nàoc6

Sao em chạy ExtaliaMS, nó hiện bảng có hình thằng Kaiser xong tắt ngụp, không thấy gì xảy ra nữa, ai giúp em với

Trang 19 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 917181920212969 ... CuốiCuối