Trang 53 của 74 Đầu tiênĐầu tiên ... 343515253545563 ... CuốiCuối
Kết quả 521 đến 530 của 758

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi danchoick123 Xem bài viết
    Tôi làm nhiệm vụ Silent Crusade đến chapter 4. Nó bắt đi đánh con Lilynouch ở map Time Lane: Road of Regrets 5 nhưng ko thể nào vào được. Cứ đi đến đoạn Memory Lane 5 thì nó lại lặp lại map này. Như một vòng luẩn quẩn. Ai biết chỉ tôi cách vào với. Thanks nhiều!
    Bạn phải làm Q dánh 333 con quái ở mỗi map để đc qua map tiếp theo nhá ( Q pink bean ấy)

Cho mình hỏi với. Item "movement is possible only within the account" là item kiểu gì ạ.

Trích dẫn Gửi bởi kinhkinhls Xem bài viết
    Cho mình hỏi với. Item "movement is possible only within the account" là item kiểu gì ạ.
    item đó chỉ chuyển được cho các character trong cùng một account thôi ( cùng 1 tài khoản ấy) chứ không bán được cho người khác

Có cách nào ẩn con android đi mà vẫn đeo heart với android h0k ạ kiệu dạng transparent

Đầu năm mà dạo chợ mà gặp TH này :v
    Tiếc là ko mua đc

ai cho hỏi skill chính đánh boss của Shadower tự nhiên đập boss không mất máu nào không? Hôm nay mới oánh akarium mà cái skill Asaaninatn đập thì hiện total damage mà cột hp của boss chả giảm tí xíu nào =_=

^ Lag hoặc bị lỗi
    bạn lên 4rum EMS report

cho mình hỏi mình đang xài dame skin noel, làm thế nào để tắt nó đi cho về skin mặc định vậy T_T

^ Search GG thì xin chia bùn cùng bạn là phải đợi Event có Damage Skin bình thường rồi mua :'(

Trích dẫn Gửi bởi longhoang0304 Xem bài viết
    ^ Search GG thì xin chia bùn cùng bạn là phải đợi Event có Damage Skin bình thường rồi mua :'(
    Đắng lòng vậy . Dùng cái skin tuyết nhiều nhìn nhàm quá

Trang 53 của 74 Đầu tiênĐầu tiên ... 343515253545563 ... CuốiCuối