Trang 54 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354555664 ... CuốiCuối
Kết quả 531 đến 540 của 758
    Các bác cho hỏi lỡ xóa nhân vật thì có phục hồi được ko và phục hồi chỗ nào vậy ạ

Trích dẫn Gửi bởi juckychan Xem bài viết
    Vậy còn total damage với Att ạ
    Total khi range >1m , <1m = att
    Một mình bước trên con đường dài .Alone so sad

Trích dẫn Gửi bởi khanhan7777 Xem bài viết
    Các bác cho hỏi lỡ xóa nhân vật thì có phục hồi được ko và phục hồi chỗ nào vậy ạ
    Xui rùi nhé . mình nghe đồn là hok có hồi phục được @@~

Có ai biết train lidium ore ở map nào rơi nhiều ko

Tôi làm nhiệm vụ Silent Crusade đến chapter 4. Nó bắt đi đánh con Lilynouch ở map Time Lane: Road of Regrets 5 nhưng ko thể nào vào được. Cứ đi đến đoạn Memory Lane 5 thì nó lại lặp lại map này. Như một vòng luẩn quẩn. Ai biết chỉ tôi cách vào với. Thanks nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi danchoick123 Xem bài viết
    Tôi làm nhiệm vụ Silent Crusade đến chapter 4. Nó bắt đi đánh con Lilynouch ở map Time Lane: Road of Regrets 5 nhưng ko thể nào vào được. Cứ đi đến đoạn Memory Lane 5 thì nó lại lặp lại map này. Như một vòng luẩn quẩn. Ai biết chỉ tôi cách vào với. Thanks nhiều!
    Bạn phải làm Q dánh 333 con quái ở mỗi map để đc qua map tiếp theo nhá ( Q pink bean ấy)

Cho mình hỏi với. Item "movement is possible only within the account" là item kiểu gì ạ.

Trích dẫn Gửi bởi kinhkinhls Xem bài viết
    Cho mình hỏi với. Item "movement is possible only within the account" là item kiểu gì ạ.
    item đó chỉ chuyển được cho các character trong cùng một account thôi ( cùng 1 tài khoản ấy) chứ không bán được cho người khác

Có cách nào ẩn con android đi mà vẫn đeo heart với android h0k ạ kiệu dạng transparent

Đầu năm mà dạo chợ mà gặp TH này :v
    Tiếc là ko mua đc

Trang 54 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354555664 ... CuốiCuối