Trang 72 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 22627071727374 ... CuốiCuối
Kết quả 711 đến 720 của 758
    Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi hieubakugan111 Xem bài viết
    Ver 156 không linskiil được hả các bạn. Nếu được chỉ mình giúp với, vì mình thấy cái linskiil của job nào cũng thấy ẩn hết
    Bạn check phía bên trái màn hình game có cuốn sổ màu đỏ click vào đó tìm bức thư màu xanh lá là đc, mà tùy job nữa nha, những job k có link skill thì lá thư k xuất hiện đâu đó c1
    Meow meow

2. cho em hỏi là hiện tại có những job nào có kĩ năng hút máu tốt, có thể trụ được khi solo boss

Cho hỏi ver 156 này có update gì mới hok ?

Ví dụ như là : Job KoC mới hay là job v.v , hay event ,...

Tình hình là mình có con DK range rầm ~700k. Mà chơi chán quá àh solo ko dc ark nên mình định quit qua chơi Demon or Kaiser.
    Ae Extalia chơi nhiều tư vấn dùm mình Ver hiện tại với sắp tới 2 class nào bị neft ko, tại vốn tài chính mình ko có, mình ko muốn vừa build 1 char r nó bị neft @@.
    Tiêu chí của mình là, mob, bossing.
    Phân vân quá, ae mapler vn giúp mình nhé. Thanks trước ngen

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi jackytran Xem bài viết
    Tình hình là mình có con DK range rầm ~700k. Mà chơi chán quá àh solo ko dc ark nên mình định quit qua chơi Demon or Kaiser.
    Ae Extalia chơi nhiều tư vấn dùm mình Ver hiện tại với sắp tới 2 class nào bị neft ko, tại vốn tài chính mình ko có, mình ko muốn vừa build 1 char r nó bị neft @@.
    Tiêu chí của mình là, mob, bossing.
    Phân vân quá, ae mapler vn giúp mình nhé. Thanks trước ngen
    Hiện tại thì DS ngon hơn Kaiser, nhưng tương lai thì DS sẽ bị nerf kinh-khủng-khiếp (cụ thể là skill Demon Cry có cooldown-thời gian chờ hồi skill) :'>
    Meow meow

Đang ở
    Hà Nội
    Hỏi ngu, Blaze Wiz Revamp rồi à, lâu ko vào EMS giờ như thằng ở quê mới lên tỉnh

Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    Hiện tại thì DS ngon hơn Kaiser, nhưng tương lai thì DS sẽ bị nerf kinh-khủng-khiếp (cụ thể là skill Demon Cry có cooldown-thời gian chờ hồi skill) :'>
    DS có skill demon cry là làm ăn dc à, neft cho có cooldown thì thèn nhỏ ai chơi trời. V hui chơi Kaiser cho lành dame bé bé xinh xinh mà vui . Thanks bell nhé.
    P/S: Cơ mà nói cooldown là ngta hỉu gòy, cần chi " thời gian chờ hồi skill" nghe giống như Jack là 2 lúa mới chơi maple ấy

Trích dẫn Gửi bởi lopscott2210 Xem bài viết
    Hỏi ngu, Blaze Wiz Revamp rồi à, lâu ko vào EMS giờ như thằng ở quê mới lên tỉnh
    Blaze wiz revamp gòy, nhưng mà chơi chưa dc thánh ơi, chắc vài ba bữa nữa hidden nó kích hoạt

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi lopscott2210 Xem bài viết
    Vừa mở job BW hôm nay....................... c1
    Meow meow

Có cách nào chỉnh dame cho giống vs maplevn không? Giống vậy nè chứ dame trong EMS, khi đánh nó mất nhanh quá nên nhìn không đã con mắt s5

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi hoanmymaplevn Xem bài viết
    Có cách nào chỉnh dame cho giống vs maplevn không? Giống vậy nè chứ dame trong EMS, khi đánh nó mất nhanh quá nên nhìn không đã con mắt s5
    Nhớ ko nhầm trong system option đó, có cái cột chọn cách hiện thỉ dame

Trang 72 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 22627071727374 ... CuốiCuối