Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

thế bao giờ mới fix lỗi hyper skill đây???

off game 3 tháng nay giờ mở diễn đàn lên vẫn chưa thấy tin tức fix hyper skill gì hết.

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    vẫn còn một số lỗi khác và event nữa nên bạn phải từ từ nhé ^^~
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    khi nào fix xong sẽ có thông báo, mình thấy các bạn ko nhất thiết phải lập topic hỏi
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

Trích dẫn Gửi bởi caongo123 Xem bài viết
    khi nào fix xong sẽ có thông báo, mình thấy các bạn ko nhất thiết phải lập topic hỏi
    Biết là vậy ! Nhưng là một gamer, họ đều muốn trải nghiệm những thứ mới ( có thể chẳng mới mấy ), họ bỏ thời gian để chờ đợi và thất vọng về điều này! Đây là điều hiễn nhiên! ! Mình cũng hơi nản này ! topic cập nhập game gần như để xó 3 tháng rồi!
    Nghĩ lại thì bên DEV cũng có thể gặp sự cố nào đó hoặc đang cố fix hoàn thiện game!
    Vì thế minh nghĩ mọi người nên thông cảm cho nhau tí!

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Mình chờ gần 1 năm này vẫn chơi bình thường, mặc dù hơi chán
    Tốt nhất là nên thích nghi với nó, k nên nóng vội làm gì bạn à 3
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Đang ở
    Land of SALT
    nói thẳng luôn nhé
    bạn lập 1 topic trong box góp ý game, yêu cầu GM +dev team dẹp hết toàn bộ event chuyên tâm vào fix lỗi
    thế thì lỗi hết rất nhanh đấy, sau đó lại có tầm chục cái topic đòi hỏi event này nọ nổ ra
    cơ mà, làm như 1 cái lỗi là 1-2 ngày là xong í, mà còn cả đống lỗi chưa fix nữa cơ, đâu chỉ hyper
    nếu mà ưu tiên fix hyper job này thì lại job kia hứng máu lập topic kêu: sao chưa fix lỗi .... job ......
    thế thôi
    Pfffff

Trích dẫn Gửi bởi killermen9x Xem bài viết
    nói thẳng luôn nhé
    bạn lập 1 topic trong box góp ý game, yêu cầu GM +dev team dẹp hết toàn bộ event chuyên tâm vào fix lỗi
    thế thì lỗi hết rất nhanh đấy, sau đó lại có tầm chục cái topic đòi hỏi event này nọ nổ ra
    cơ mà, làm như 1 cái lỗi là 1-2 ngày là xong í, mà còn cả đống lỗi chưa fix nữa cơ, đâu chỉ hyper
    nếu mà ưu tiên fix hyper job này thì lại job kia hứng máu lập topic kêu: sao chưa fix lỗi .... job ......
    thế thôi
    Pfffff
    Thế mới bảo mn phải thông cảm cho nhau!

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    Trích dẫn Gửi bởi BlackLord Xem bài viết
    Biết là vậy ! Nhưng là một gamer, họ đều muốn trải nghiệm những thứ mới ( có thể chẳng mới mấy ), họ bỏ thời gian để chờ đợi và thất vọng về điều này! Đây là điều hiễn nhiên! ! Mình cũng hơi nản này ! topic cập nhập game gần như để xó 3 tháng rồi!
    Nghĩ lại thì bên DEV cũng có thể gặp sự cố nào đó hoặc đang cố fix hoàn thiện game!
    Vì thế minh nghĩ mọi người nên thông cảm cho nhau tí!
    Mình cũng là 1 gamer mà mình cũng phải chịu như các bạn thôi. Còn topic lịch sử cập nhật game thì Smod đã từng nói là có những lí do riêng để họ ko chưa đưa ra thông tin mới. Thực tế là vẫn fix mỗi ngày đấy thôi. Mình cũng ko có ý bảo các bạn ko đc nói, nhưng lập topic than thở, chán nản off game như thế này cũng ko phải ý hay
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

chơi không thì phải thông cảm cho GM chứ chèn ép quá bạn ơi

Đang ở
    Hà Nội
    Tiện thể "nhá hàng" chút
    Đội dev gần như chả có ngày nào nghỉ tay cả, và cách đây 1 tuần lùi về trước thì trung bình mỗi ngày fix vài lỗi skill/lỗi hệ thống
    1 tuần nay thì có chút vấn đề nên việc bị gián đoạn, nhưng đã xử lý xong và đang tiếp tục tiến độ cũ

Còn lý do vì sao fix mà ko cập nhật vào game thì 1 tgian tới mọi người sẽ rõ

Biết vậy đã

Close nhé
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối