Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Maple còn gì khác thú vị?

Từ khi bắt đầu luyện con Mer của lên lên lv60, em đã có 1 thắc mắc như thế này:

Ngoài luyện cấp,đập đồ,mở rộng kho tiền thì Maple còn gì thú vị nữa không?

Nếu như chỉ là luyện lên lv,có đồ ngon,tiền nhiều vậy chả nhẽ max cấp thì bỏ quay sang luyện char mới? @@

Chứ em thấy dạo này hầu như ai ai cũng theo đuổi những việc đó.LÀM VẬY CÁC BÁC KHÔNG MỆT SAO?KHÔNG PHẢI CÁC BÁC CHƠI MAPLE LÀ ĐỂ GIẢI TRÍ SAO?

Ngay từ các cấp 60-90 em đã rất ngán cái cảnh cả chục người ở 1 kênh giành giật đi làm PQ thỏ ngọc,rất mệt mỏi,mặc dù nó lên lv nhanh thật nhưng nó sẽ đem lại cho nhiều người sự ức chế không hề nhẹ khi bị ks kênh hoặc không ks kênh lại người khác (true story)

Em bây giờ đã luyện thành công lên 100 và vừa chuyển nghề xong,em cũng đã ngán với việc ngày đêm xúc quái để lên ẽxp, cái thứ em thích nhất:quest thì nó bảo vào pantheon rồi làm tiếp mà maplevn thì làm quái gì đã mở ,vậy nếu maple thì dừng lại ở những đó thì đáng tiếc thật

boss với tám cũng thú vị mà
    pq ks nhau thì mới zui chứ k ks lại thì kiếm người ks dùm ấy
    q thì kiếm q k lỗi mà làm

bỏ 1 triệu vnd ra mua set đồ ngon đi đập boss rồi bán kiếm tiền là thú vị

Đang ở
    Land of SALT
    max cấp =]]]]]]]]]]]]]]]
    bạn tìm đc ở sv mình có ai max cấp chưa?
    các ý khác thì có trungevil nói r

từ thời vinagame thì làm Q chủ yếu để kiếm đc nhiều exp do ko có nhiều bãi train với kiếm các cuộn giấy bán đc rất nhiều(so với lúc đó), hoặc là các đồ độc mà chỉ có làm quest mới có thôi thế mới làm Q mới hấp dẫn, chứ giờ làm Q đc cái gì đâu ẽxp còn ko bằng so với đi train 30s, cuộn giấy thì chả có gì, làm Q thì cả cái map có 1 mình làm, có thằng nào khùng mới bảo làm Q hấp dẫn, vui thôi
    bây giờ bạn muốn vui thì kiếm ai off game mua đồ ngon giá rẻ rồi kiếm cái guild nào onl đông đông mà đi boss thôi hoặc chờ thời gian mà chơi event chứ giờ ko có gì vui đâu hoặc ra fm mà cua gái (nhớ nạp nexon zô mua đồ ko nó thấy nghèo nghèo bẩn bẩn nó cho ăn bơ thì nhục)

tại bạn không có một người bạn, bạn nên kiếm một người bạn thân nhất của mình bằng cách cho đi( không nhận) và uy tín.......

Trích dẫn Gửi bởi ladanong Xem bài viết
    từ thời vinagame thì làm Q chủ yếu để kiếm đc nhiều exp do ko có nhiều bãi train với kiếm các cuộn giấy bán đc rất nhiều(so với lúc đó), hoặc là các đồ độc mà chỉ có làm quest mới có thôi thế mới làm Q mới hấp dẫn, chứ giờ làm Q đc cái gì đâu ẽxp còn ko bằng so với đi train 30s, cuộn giấy thì chả có gì, làm Q thì cả cái map có 1 mình làm, có thằng nào khùng mới bảo làm Q hấp dẫn, vui thôi
    bây giờ bạn muốn vui thì kiếm ai off game mua đồ ngon giá rẻ rồi kiếm cái guild nào onl đông đông mà đi boss thôi hoặc chờ thời gian mà chơi event chứ giờ ko có gì vui đâu hoặc ra fm mà cua gái (nhớ nạp nexon zô mua đồ ko nó thấy nghèo nghèo bẩn bẩn nó cho ăn bơ thì nhục)
    Vậy ra mình khùng,
    Desu,

Yep,
    Desu,

Trích dẫn Gửi bởi kuropercher Xem bài viết
    Vậy ra mình khùng,
    Desu,
    hồi còn vina game, hoặc lúc hero game mở maplevn lúc đầu làm Q mới vui, cái map có cả chục thằng chạy qua chạy lại kêu nhau ý ới hỏi han, pt zô làm Q thì cái đó mới gọi là vui, hấp dẫn, giờ đi nguyên cái map cả 9 kênh có 1 mình mà kêu vui ko khùng mới lạ à

Đang ở
    Land of SALT
    hồi còn vina game, hoặc lúc hero game mở maplevn lúc đầu làm Q mới vui, cái map có cả chục thằng chạy qua chạy lại kêu nhau ý ới hỏi han, pt zô làm Q thì cái đó mới gọi là vui, hấp dẫn, giờ đi nguyên cái map cả 9 kênh có 1 mình mà kêu vui ko khùng mới lạ à
    Pfffff
    nói như bạn thì những người làm Q để theo dõi cốt truyện của 1 char nào đó là khùng à
    người ta làm những gì làm người ta thấy vui thì bảo khùng
    Pfffffff

Nói đi nói lại thì mình vẫn khùng,
    Desu,
    Whatever,
    Desu,

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối