Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39

Chủ đề: Gởi bạn BaoBaoBua

Có 1 sự thật là... chả thấy hay ho gì khi post ở đây cả chuyện thì đôi bên giải quyết kín xong đăng topic đính chính sau có lời chứng nhận của nạn nhân là đc. Có cần phải làm việc công khai như này không

Trích dẫn Gửi bởi nounsuper Xem bài viết
    Có 1 sự thật là... chả thấy hay ho gì khi post ở đây cả chuyện thì đôi bên giải quyết kín xong đăng topic đính chính sau có lời chứng nhận của nạn nhân là đc. Có cần phải làm việc công khai như này không
    Thôi dẹp, ngay từ đâu đã thấy khôgn nên nói ra tại đây. Nói ra rồi, Có giai quyết đc gì không hay là chỉ thêm bôi bác người không làm mà phải nhận. 200k với tui không có lớn mà cũng không có nhỏ. Bài học thôi. Đừng tin ai ngay cả người trong hệ thống của MOD, GM. Ok. Xin lỗi đã đánh đồng tất cả. Nhưng có sao mới thành ra vậy thôi. z. Chào thân ái và quyết thắng.
    p/s: Uổng công tìm đc cái hình, lên đọc cmt thấy mà bức xúc. Bạn lên đây chỉ để đổ hết tội lỗi cho cái đứa nào đo mà cả những người trong topic này và tui đều chả bết là ai. Chủ yếu là để thanh minh cho bạn trước , rồi còn tui, chỉ là con chốt để khi bạn có chi ra mấy nhiêu đó, gọi là trả cho khổ chủ. Thì cái danh của bạn đc trong sạch, còn member thấp cổ bé hộng như tui thì chỉ đi xin xỏ để đc đồng nào hay đồng đó à. Trong khi tui mới là người bị hại mà. Ức quá chả chịu nổi.

Close topic dùm đi MOD, để lại đây , chỉ thêm bôi bác cách thức làm việc yếu kém...
    Đáng buồn.

4. Trích dẫn Gửi bởi nounsuper Xem bài viết
    mình còn nhớ nó còn bảo " có ngon thì lên diễn đàn mà kiện . tiện thể PR luôn " chắc topic này là nguyên nhân của câu nói đó c10

Trích dẫn Gửi bởi phu7235tiger Xem bài viết
    mình còn nhớ nó còn bảo " có ngon thì lên diễn đàn mà kiện . tiện thể PR luôn " chắc topic này là nguyên nhân của câu nói đó c10
    Thì đó, sai lầm khi đi vào nước cờ của nó định sẵn. Đm. Thiệt là vãi, thâm quá, chơi không lại nó đâu

Những ai có liên quan Post vào Box Giải quyết chung trình bày hộ mình. Box giành cho những chuyện thế này không phải không có và GM không phải không kiểm tra được những chuyện thế này.

Những ai chưa rõ đầu đuôi ngọn ngành/không fải người trong cuộc thì không nên "a dua" hùa theo nữa.

Mình nghĩ Topic nên dừng ở đây. Không nên đá xoáy, đả kích nhau nữa vì chả đi đến đâu. Ai sai thì phải chịu phạt, ai oan thì đi kêu oan. Nói qua nói lại không thật hư chẳng ai tin. Cứ để GM kiểm chứng và xử lí theo luật.

Thân.

P/s: Thật ra mod tụi mình vốn cũng chỉ là giúp quản lí Diễn đàn cho quy củ nề nếp và đóng góp chút hiểu biết để giúp đỡ mọi người thôi. Trong Game Mod cũng như tất cả các gamers khác không hơn.
    "Why do people fight and hurt each other?"
    "Why can't people forgive each other?"

MOD, là người quản lí diễn đàn. biết vậy sao còn lập topic như vậy. Mới đầu mình cũng quá ngu đi, tin vào nhừng lời thảo mai của nó. ĐI làm xấu những người mod chân chính. Hiazz.... Thí cô hồn

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi baou95 Xem bài viết
    MOD, là người quản lí diễn đàn. biết vậy sao còn lập topic như vậy. Mới đầu mình cũng quá ngu đi, tin vào nhừng lời thảo mai của nó. ĐI làm xấu những người mod chân chính. Hiazz.... Thí cô hồn
    mình nghĩ bạn nên bình tĩnh, nếu có đầy đủ chứng cứ thì lên trình báo cho GM giải quyết, trước giờ mọi trường hợp lừa đảo đều xử lý theo cách đó, bạn ở đây có trách móc than thở cũng k làm đc gì đâu

@Chủ topic: Topic này ngay từ đầu vốn không nên lập. Lừa đảo hay không đã có GM kiểm tra. Cô nghĩ mình tự xử lí được à? Cho là bằng chứng đầy đủ, vậy cô bồi thường xong thì làm sao? Cô làm gì được đứa lừa đảo thực sự không? Cô lấy lại uy tín cho mod được không? Đấy là còn chưa nói chuyện...
    Box này là Cảm xúc đấy, không phải nơi gọi nhau í ới như ngoài đường, cũng chả phải nơi giải quyết lừa đảo.

Đã sai rồi càng làm càng thêm sai.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234