Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39

Chủ đề: Gởi bạn BaoBaoBua

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    1 like cho chủ thớt vì tính thẳng thắn
    ai day, hinh nhu hom bua tan" tinh minh phai khong?

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi baou95 Xem bài viết
    Có gì đâu, 200k thôi mà. Nếu bạn đã có can đảm đăng topic nhận lỗi thì chả có ai trách người chạy lại cả. đang x2 nè gởi mình luôn có nóng nhoa :*

---------- Post added at 01:28 AM ---------- Previous post was at 01:25 AM ----------

Đầu đuôi thế nào thì inbox kể sau. chứ nói trên nay không tiện lắm.
    Nếu thật sự bạn là người bị thiệt hại thì bạn cứ nói rỏ cho mình biết ở đây đi . Hok sao đâu mình cũng muốn làm rỏ vấn đề này .

Mong bạn nói cho mình biết sự thật này để mình làm rỏ ràng vì đây là danh dự và cũng là người có lỗi đưa ác cho kẻ xấu cũng là trách nhiệm của mình mà

Đang ở
    Hà Nội
    người ta có câu: "1 lần bất tín vạn lần bất tin"
    Có vẻ ở đây T e chọn sai người để gửi gắm tên tuổi mình lại rồi đồng cảm
    Tình bạn không thắng được tình yêu <3 Nhưng tình yêu thì không bao giờ bền cững và đẹp bằng tình bạn ♥
    ZzzCNzzZ ♥

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi mrdackend Xem bài viết
    người ta có câu: "1 lần bất tín vạn lần bất tin"
    Có vẻ ở đây T e chọn sai người để gửi gắm tên tuổi mình lại rồi đồng cảm
    Mi tin cũng được hok tin cũng được vì hok liên quan đến mi . Cái thư cần là làm rỏ chuyện này

Cám ơn mi đã đồng cảm

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Nếu thật sự bạn là người bị thiệt hại thì bạn cứ nói rỏ cho mình biết ở đây đi . Hok sao đâu mình cũng muốn làm rỏ vấn đề này .

Mong bạn nói cho mình biết sự thật này để mình làm rỏ ràng vì đây là danh dự và cũng là người có lỗi đưa ác cho kẻ xấu cũng là trách nhiệm của mình mà
    Nếu bạn thành tâm muốn biết, thì tui cũng sẵn lòng trả lời, để đề phòng thế giới maple bị phá hoại và hòa bình thế giới..

mấy ngày trước , nick JustingFines rao mua card với giá 100k=200m. OK. Mình biết bạn là Mod nên tin tưởng giao dịch, Trade xong bạn ấy nói chỉ có 190m do mua cái gì đó bị lẻ, chờ bạn ấy ra lấy. Rồi chừng 4 phút sau, Ban ấy pm minh bảo mình còn card không bán cho bạn ấy luôn. Mình mới mua cái card liên minh tính nạp mua skin WC, thấy đc giá mình cũng bán luôn. 200k= 400m +10m lần trade trước . Đọc card xong bạn ấy hủy trade liền . (Mình kịp chụp hình ). Xong bảo 1 chút. Đứng đợi tầm 5" thì có 3, 4 người vào đòi tiền JustingFines nữa.
    Mình mới biết là bạn này, chơi Oẳn tù tì thua người ta bao nhiêu đó, rồi mới pm mình lấy card rồi OTT tiếp với ngươi kia. Nhưng thua thì không chung tiền card mà lấy luôn cái card 200k đó nap vào game của bạn ấy. Còn tiền thì bảo là ngày mai 8h sáng vào trade mình 400m. Còn hứa với bạn kia là ngày mốt. ( chuyện của bạn này Bảo không biết vì không liên quan). đúng ngày mai mình hẹn ban ấy từ 7h sáng đến 11h đêm. Chả thấy tâm hơi. Sang ngày mốt thì thấy bạn ấy online, nhưng khóa chat+ Trade + whisher. Mình ức quá mới đăng 1 topic bên box kêu oan. và hôm nay thấy chủ nhân đăng topic này. Chuyện là thế đó.

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Nếu bạn thành tâm muốn biết, thì tui cũng sẵn lòng trả lời, để đề phòng thế giới maple bị phá hoại và hòa bình thế giới..

mấy ngày trước , nick JustingFines rao mua card với giá 100k=200m. OK. Mình biết bạn là Mod nên tin tưởng giao dịch, Trade xong bạn ấy nói chỉ có 190m do mua cái gì đó bị lẻ, chờ bạn ấy ra lấy. Rồi chừng 4 phút sau, Ban ấy pm minh bảo mình còn card không bán cho bạn ấy luôn. Mình mới mua cái card liên minh tính nạp mua skin WC, thấy đc giá mình cũng bán luôn. 200k= 400m +10m lần trade trước . Đọc card xong bạn ấy hủy trade liền . (Mình kịp chụp hình ). Xong bảo 1 chút. Đứng đợi tầm 5" thì có 3, 4 người vào đòi tiền JustingFines nữa.
    Mình mới biết là bạn này, chơi Oẳn tù tì thua người ta bao nhiêu đó, rồi mới pm mình lấy card rồi OTT tiếp với ngươi kia. Nhưng thua thì không chung tiền card mà lấy luôn cái card 200k đó nap vào game của bạn ấy. Còn tiền thì bảo là ngày mai 8h sáng vào trade mình 400m. Còn hứa với bạn kia là ngày mốt. ( chuyện của bạn này Bảo không biết vì không liên quan). đúng ngày mai mình hẹn ban ấy từ 7h sáng đến 11h đêm. Chả thấy tâm hơi. Sang ngày mốt thì thấy bạn ấy online, nhưng khóa chat+ Trade + whisher. Mình ức quá mới đăng 1 topic bên box kêu oan. và hôm nay thấy chủ nhân đăng topic này. Chuyện là thế đó.

Cám ơn bạn cho mình biết sự thật . Bạn nói bạn có chụp hình hả ? Bạn úp lên cho mình biết được hok ?

Trời ơi Nợ ngập đầu

Mir em thấy rỏ chưa mir ? chi biết em sẽ onl và đọc được những dòng này . Thật ra nếu chị gặp được em ở đâu chị sẽ giết em ở đó

Chị hok ngờ em đẹp mà em lại là 1 con người như thế . Nếu em còn chút liêm xỉ và sỉ diện thì em nói ra tất cả cho chị biết mà chị trả nợ người ta
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 06-07-2014 lúc 11:42.

Để mình kiếm lại đã, hôm qua chụp hình hôn hít trai tùm lum tính làm bộ sưu tập off game, giờ đang tìm trong 557 tấm Chụp màn hình, mà tấm nào cũng giống nhau. -_-. Đợi tý nha

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    ai day, hinh nhu hom bua tan" tinh minh phai khong?
    Bác cứ đùa e nào dám tán tỉnh bác
    Nghe câu 1 lần bất tín vạn lần bất tin sao giống lời bài nói dối thế nhỉ ?
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Sau 15" mòn mắt thì mình xin lỗi bạn. Nó trôi đi đâu rồi. . Mình không còn chứng cứ. Mình sẽ thử lần nữa, tại bối cảnh đều là trong FM nên nó rối mắt quá

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Sau 15" mòn mắt thì mình xin lỗi bạn. Nó trôi đi đâu rồi. . Mình không còn chứng cứ. Mình sẽ thử lần nữa, tại bối cảnh đều là trong FM nên nó rối mắt quá
    Hok sao bạn cứ kiếm dùm mình đi . Để mình kiếm fb của nó

Hôm qua mình nhờ bạn pm fb của nó mà nó onl cũng hok trả lời

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối