Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39

Chủ đề: Gởi bạn BaoBaoBua

xóa bớt 100 tấm rồi, có ai tinh mắt tìm giúp không. , máy mình bị lỗi phóng to hình ra là bị dis ra hết. nên phải căng mắt tìm nhuhw vậy nè

Đang ở
    ★ Virtual World ☆
    Bạn Mirr kì trước cũng bị tố fake ảnh & lừa đảo ingame

Chia buồn vs Thư
    *(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.´)*
    ★ º°¨ღ
    HatsuneMiku ღ¨°º ★

*(¸.·'´(¸.·'´*¤*`'·.¸)`'·.¸)*

Sau 1 hồi căng mắt, hình chịu rồi. Mình thua rồi, thà như ngày hôm qua bạn đăng topic thì có lẽ mình đã có hình, HÔm qua mình đi hôn từng người và chụp hình lại. nên nó lạc vào trong đám lộn xộn, giờ biết sao đây. Mình thua, thua rồi.

4. e mở teamvie 7 lên a tìm cho nè bảo

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi baou95 Xem bài viết
    Sau 1 hồi căng mắt, hình chịu rồi. Mình thua rồi, thà như ngày hôm qua bạn đăng topic thì có lẽ mình đã có hình, HÔm qua mình đi hôn từng người và chụp hình lại. nên nó lạc vào trong đám lộn xộn, giờ biết sao đây. Mình thua, thua rồi.
    Ax . Bạn ơi làm sao biết được bây giờ ? Nhìn hok có được . Mà topic này mình lập tối hôm qua . Vì mới biết được sự thật này .

Bạn cố gắng giúp mình với nha . Mình hứa mình sẽ đền mà . Nó thì hok nói năng gì mà nick là của mình mình sẽ chịu trách nhiệm chuyện này

---------- Post added at 05:08 AM ---------- Previous post was at 05:08 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi caongo123 Xem bài viết
    Bạn Mirr kì trước cũng bị tố fake ảnh & lừa đảo ingame

Chia buồn vs Thư
    Cám ơn min nha ......................

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Ax . Bạn ơi làm sao biết được bây giờ ? Nhìn hok có được . Mà topic này mình lập tối hôm qua . Vì mới biết được sự thật này .

Bạn cố gắng giúp mình với nha . Mình hứa mình sẽ đền mà . Nó thì hok nói năng gì mà nick là của mình mình sẽ chịu trách nhiệm chuyện này

---------- Post added at 05:08 AM ---------- Previous post was at 05:08 AM ----------

Cám ơn min nha ......................
    Chịu rồi, em cận 6 độ rồi chị., dán vào màn hình chút nữa đi thay tròng cũng mất 200k.

---------- Post added at 05:22 AM ---------- Previous post was at 05:21 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi phu7235tiger Xem bài viết
    e mở teamvie 7 lên a tìm cho nè bảo
    Ai đây, Ai mà quan tâm đến tui quá vậy. :v

cái acc JustingFines này từ đợt event lần trước rao mua card giá cao ,xong 1 bạn trong g mình bán cho, giao xong card mà trả thiếu mấy chục m gì đây, kêu là xin nợ xong of lun :v.
    bạn ý kêu trong G mà thôi cho luôn ko thèm chấp, bảo mn trong g đưng ai gd. tự dưng có vụ này ms nhơ ra

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi minithao51 Xem bài viết
    cái acc JustingFines này từ đợt event lần trước rao mua card giá cao ,xong 1 bạn trong g mình bán cho, giao xong card mà trả thiếu mấy chục m gì đây, kêu là xin nợ xong of lun :v.
    bạn ý kêu trong G mà thôi cho luôn ko thèm chấp, bảo mn trong g đưng ai gd. tự dưng có vụ này ms nhơ ra
    Bạn ơi lỗi cũng do mình cho con kia nó chơi

Bây giờ lại như thế ., Thật ra mình chỉ onl diễn đàn thôi chứ game chơi hok có được được nên tin nhầm người hoá ra như vậy

Bạn ơi ráng kiếm dùm mình đi bạn

Đây không phải nơi giải quyết công việc với chả tố cáo lừa đảo. Muốn làm gì thì pm GM mà đưa chứng cứ.

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi Mr.Yami Xem bài viết
    Đây không phải nơi giải quyết công việc với chả tố cáo lừa đảo. Muốn làm gì thì pm GM mà đưa chứng cứ.
    SS ơi em biết ss thông cảm dùm em . Nhưng nó liên quan đến tính mạng của em

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối