Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Dịch vụ theo yêu cầu

Các bạn trẻ có khúc mắc gì về Story MS, hay các bạn có tài liệu gì có thể chia sẻ có thể post ở đây.

Và dịch vụ quan trọng nhất đó là các bạn đang quan tâm và muốn biết về storyline nào nhất của Maple. Đó có thể là 1 nhân vật hay 1 địa danh balabllaa...post ở đây yêu cầu và nếu đủ thông tin có thể các bạn sẽ nhận đc bài viết mình muốn
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

đại loại là ta thắc mắc về vụ grandis nó liên kết với Maple = cái j

Trích dẫn Gửi bởi winkhanh1809 Xem bài viết
    đại loại là ta thắc mắc về vụ grandis nó liên kết với Maple = cái j
    các vũ trụ đó vốn đc tạo ra có lẽ là do 1 đấng toàn năng - over mà thôi.
    Cổng đc mở ra khi các trans cạnh tranh quyền năng vs nhau và nguồn năng lượng trongg " lãnh giới " của họ ko đáp ứng đủ cho tham vọng của họ. Vd blackmagic ko chỉ muốn cướp quyền năng của các trans ở Maple mà còn cả ở các tg song song khác. Chủ nhân của Magnus kìa lão cũng muốn thôn tính sức mạnh của cả 3 tg thế nên cổng đc mở.
    => Tóm gọn đó là 1 cuộc tranh đấu tồn tại giữa các đấng siêu việt cuộc sống từ thuở xa xưa.
    sad#
    Đã có bài viết về các trans lâu rồi cơ mà chưa post - chưa có hình và nhạc hihiihii
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 12-07-2014 lúc 18:03.

Hỏi ngu tí: Lúc đầu có 5 hero sao lại xuất hiện thêm thằng Eulwon thế . Thanks trước hen
    ..........................

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi hoainam1411 Xem bài viết
    Hỏi ngu tí: Lúc đầu có 5 hero sao lại xuất hiện thêm thằng Eulwon thế . Thanks trước hen
    Theo mình biết thì ngay từ đầu có 6 hero (kể cả Eulwon). Do thất thủ nên Eulwon chọn cách dùng phép thuật hi sinh và cái giá là kí ức về Eulwon sẽ bị xoá bỏ hoàn toàn (hình như Evan thì vẫn nhớ thì phải).
    Đại loại là thế
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết
    Theo mình biết thì ngay từ đầu có 6 hero (kể cả Eulwon). Do thất thủ nên Eulwon chọn cách dùng phép thuật hi sinh và cái giá là kí ức về Eulwon sẽ bị xoá bỏ hoàn toàn (hình như Evan thì vẫn nhớ thì phải).
    Đại loại là thế
    ko nó thành công chứ thất thủ gì :v, mà nó bị xóa sự tồn tại là do con đệ của thằng black góp phần thì phải. Vs lại magic đó là do Freud làm, chứ hải tặc như eulwon tuổi gì chả qua là ôm bom phát cuối sau khi chị luminous vét máng
    Con đệ cuối của Blackmagie đó hình như có khả năng thâm nhập giấc mơ và bẻ cong thực tại
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 12-07-2014 lúc 20:22.

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết
    Đại loại là thế
    luc đấy evan đã đẻ ra đâu mà nhớ
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    các vũ trụ đó vốn đc tạo ra có lẽ là do 1 đấng toàn năng - over mà thôi.
    Cổng đc mở ra khi các trans cạnh tranh quyền năng vs nhau và nguồn năng lượng trongg " lãnh giới " của họ ko đáp ứng đủ cho tham vọng của họ. Vd blackmagic ko chỉ muốn cướp quyền năng của các trans ở Maple mà còn cả ở các tg song song khác. Chủ nhân của Magnus kìa lão cũng muốn thôn tính sức mạnh của cả 3 tg thế nên cổng đc mở.
    => Tóm gọn đó là 1 cuộc tranh đấu tồn tại giữa các đấng siêu việt cuộc sống từ thuở xa xưa.
    sad#
    Đã có bài viết về các trans lâu rồi cơ mà chưa post - chưa có hình và nhạc hihiihii
    Nếu nói 1 cách chính xác hơn, không phải chỉ là có 1 cánh cổng thông nhau không thôi, mà là :

Trích dẫn Gửi bởi TheScholar Xem bài viết
    Nếu nói 1 cách chính xác hơn, không phải chỉ là có 1 cánh cổng thông nhau không thôi, mà là :
    ờ phải ko chỉ có 1 cánh " thông nhau " t hiểu ý mi mà đi thôi hiihhii...ta biết mi thích chơi đông mà

Đang ở
    nhà

2 thế giới đó đang kết hợp dần với nhau , dù chỉ là từng ít , từng ít một. nhưng quả thực cái ngày mà 2 thế giới hợp lại thành một cũng trả còn xa , đây là bước đi chính của "bên kia " trước khi hành động tiếp theo. câu chuyện này đc khám phá cuối storyline của Zero
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối