Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 49
    Chac tai ban xau giai wa hay la no tu nhien bi con gi can vao mong nen moi gio chung vày F3F3

Hỏi gì hỏi nữa thái độ thế rồi còn hỏi gì
    Nhìn nó vậy chắc nó không quan tâm bạn đâu , quen hoài chi cho nó khổ
    Kiếm nhỏ khác đi chơi cho nó lác mắt đi
    Khinh người quá đáng

KjssPrO Đang Ngoại tuyến Thần Gió[Guild]-FaceBookTrảm Phong Đao PhápBossZun's pet
    Hộ vệ của KjssPrO

Trích dẫn Gửi bởi zinzin Xem bài viết
    Nó coi chú như vậy thì quyến luyến làm gì , tìm ai ngon hơn đi :-b
    cứ theo bác sĩ 2 súng mà làm

KjssPrO Đang Ngoại tuyến Thần Gió[Guild]-FaceBookTrảm Phong Đao PhápBossZun's pet
    Hộ vệ của KjssPrO

Trích dẫn Gửi bởi blackcolor13 Xem bài viết
    Mình quen con nhỏ đó ! 7 ,8 năm rồi , 2 đứa là bạn thân
    Mình tính hè này về ngỏ lời yêu nó
    Nó không đẹp , không cao , nhưng dễ thương , lễ phép , hoạt bát , lúc đầu là như vậy
    Nhưng sau khi đi chơi với nó 1 ngày .
    Mình cảm thấy nó không tôn trọng mình gì cả !
    Diên biến như sau : Mình đi chơi với nó suốt 1 quãng đường dài , thấy nó mệt , mình mua cho nó bịch nước . Nó bảo không uống nhưng mình cứ bảo nó cầm đi , khi nào khát thì uống cũng được . Nó cầm quăng vào sọt rác ! Trước mặt mình có bao nhiêu người nhìn mình , mình cảm thấy bị xúc phạm .
    Kể từ ngày đó , suốt 1 tháng mình ở quê , mình chẳng gọi điện cho nó . Tưởng nó gọi lại hỏi lí do mà nó chẳng thèm gọi , ( mình tính là : nếu nó gọi lại hỏi chuyện , xin lỗi thì mình đồng ý ngay ) . Vậy mà nó chẳng gọi lại cho mình 1 câu !
    Mình cảm thấy mình hơi ích kỉ nhưng mình không chấp nhận một người không tôn trọng mình như vậy ! Mấy đứa bạn mình từng quen chẳng ai vậy cả ! Nếu mình có đưa nước mà nó không uống thì nó cũng cầm vậy chứ không vứt như nó !
    Thôi Goodbye tình bạn 7 năm .
    Mấy bạn cho mình biết đi ! Mình làm vậy là đúng phải không ? Chơi với 1 người không tôn trọng mình thì chơi làm gì phải không ?
    bạn nên tham gia f17 vOz

zenzen Đang Ngoại tuyến [Guild]-Facebook Feel Touch CrossNurse 2 GunsThiên Hạ Đệ Nhất Dâm Dục
    Hộ vệ của zenzen

Đang ở
    113.23.113.93
    Biết đâu bạn ấy lại có 1 lý do nào đó khó nói F6

Trích dẫn Gửi bởi zenzen Xem bài viết
    Biết đâu bạn ấy lại có 1 lý do nào đó khó nói F6
    tùy
    thằng post bài trc tôi là thằng gay , thằng post bài sao tôi cug là gay nốt F8

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi blackcolor13 Xem bài viết
    Mình quen con nhỏ đó ! 7 ,8 năm rồi , 2 đứa là bạn thân
    Mình tính hè này về ngỏ lời yêu nó
    Nó không đẹp , không cao , nhưng dễ thương , lễ phép , hoạt bát , lúc đầu là như vậy
    Nhưng sau khi đi chơi với nó 1 ngày .
    Mình cảm thấy nó không tôn trọng mình gì cả !
    Diên biến như sau : Mình đi chơi với nó suốt 1 quãng đường dài , thấy nó mệt , mình mua cho nó bịch nước . Nó bảo không uống nhưng mình cứ bảo nó cầm đi , khi nào khát thì uống cũng được . Nó cầm quăng vào sọt rác ! Trước mặt mình có bao nhiêu người nhìn mình , mình cảm thấy bị xúc phạm .
    Kể từ ngày đó , suốt 1 tháng mình ở quê , mình chẳng gọi điện cho nó . Tưởng nó gọi lại hỏi lí do mà nó chẳng thèm gọi , ( mình tính là : nếu nó gọi lại hỏi chuyện , xin lỗi thì mình đồng ý ngay ) . Vậy mà nó chẳng gọi lại cho mình 1 câu !
    Mình cảm thấy mình hơi ích kỉ nhưng mình không chấp nhận một người không tôn trọng mình như vậy ! Mấy đứa bạn mình từng quen chẳng ai vậy cả ! Nếu mình có đưa nước mà nó không uống thì nó cũng cầm vậy chứ không vứt như nó !
    Thôi Goodbye tình bạn 7 năm .
    Mấy bạn cho mình biết đi ! Mình làm vậy là đúng phải không ? Chơi với 1 người không tôn trọng mình thì chơi làm gì phải không ?
    cái gì của mình thì nó sẽ thuộc về mình thôi F3
    It's My Life

NewLife

Chay den om ban ay that lau roi hon ban ay mot phat cho ban ay tat cho veu mom cung dc la ban ay se xin loi ban ngay F2F2

Hay là nước dở quá hok muốn uống

Khó nói cái gì mà khó nói ! Ai làm gì nó đâu mà nó làm vậy ? đi chơi thấy nó mệt mua nước cho nó mà nó làm vậy đó 1

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ngóng đợi ver 111 đêm khuya
    Bởi ga05021996 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 94
    Bài viết cuối: 20-11-2012, 12:22
  2. Lâu lâu chưa có thông tin khuyến mại nạp thẻ nhở ^^
    Bởi dark_killer trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-03-2012, 15:59