Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Em thì chơi Boom -> AU -> Maple -> CF -> .......

Mình nói cái này, Nấm Lùn ngày xưa là cái phiên bản NGUYÊN THUỶ ấy, không có 1 cái update nữa. Với lại mình cũng có hành trình như bạn, game gì cũng chơi, rồi dừng lại ở Ghost, rồi Ghost đóng cửa mình nhảy qua Nấm và yêu luôn em ý. Khác bạn ở chỗ là mẹ không có cấm nên mình chơi gà lắm

Dragonica đóng cửa rồi thì phải

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi nontontha1 Xem bài viết
    Dragonica đóng cửa rồi thì phải
    Đóng rồi bác à. Do fpt thấy dra ko còn ra lợi nhuận nhiều nữa nên close cho cái trò avatar star lên
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Em thì chơi Maple từ hồi học lớp 2 đến lớp 5 , lúc đấy thì là game của hãng VNG có tên ''là MapleStory''. Đã bik bao kỉ niệm giữa em và Nấm Lùn Phiêu Lưu Ký, ngay cả mồng 1 tết lúc học lớp 3 (năm 2008) khi đi chúc tết về là ào vào train ngay party lễ hội quỷ (NPC Toe Toét ) nhưng khi lên lớp 5 thì hay tin MS phải tạm biệt game thủ VN thì thấy sock vô cùng.Chả mún chơi gì nên bỏ game đến 4 tháng(cũng vì lo chuyển lên cấp 2 mà). Nhưng vì quãng thời gian gắn bó Ms nên cũng cố học và đậu đc vào trường ngon.Hè năm chuẩn bị lên lớp 7 vào 1 buổi chiều muộn thì thằng bạn thân báo em là Nấm Lùn đã trở lại(nó chỉ tận tình địa chỉ maplevn.com)cho em.Chạy ngay 1 mạch về nhà bật ngay cái máy tính rồi truy cập vào, thì đúng như lời nó nói Ms đã trở lại với cái tên mới MapleVN.Vì lúc đó ko bik download nên làm đi làm lại 4 lần từ ngày này qua ngày kia ( tổng cộng hết khoảng 8 9 tiếng nhưng cuối cùng cũng Đc ) Mừng hết cỡ vì Nấm Lùn trở lại nên Đăng nhập vào chơi liền. Ko những nhiều job hơn trước kia mà còn nhiều Map hơn :3 chơi từ đó đến h đã là hè lớp 9 rồi (đúng ngày maplevn tròn 2 chuổi ) em chỉ chơi nấm lùn với zingspeed thôi, và tất nhiên MapleVn đc ưu tiên hơn nhiều :3

---------- Post added at 01:41 AM ---------- Previous post was at 01:39 AM ----------

Mong là các bạn luôn ủng hộ và yêu thương maple ( mình đã giấu mẹ nạp đc 150k rồi )

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12